Review onsen bé 19. 05/01

Lượt xem: 1,376

TheLoneRanger

Binh Nhất
Bé Thích Massage
15/12/17
Chủ đề
5
55
16
0 ₿
Chào các bác, chúc các bác năm mới vui vẻ.
Biết dubai mới mở chi nhánh mới nhưng cuối năm bận quá hôm qua mới xách mông qua trải nghiệm được.
Bước vào thì không khí có phần ngon lành hơn mấy cơ sở khác (do nằm trong ks sang chảnh). Làm nhẹ cái code 50%, do được giảm giá sâu nên làm luôn con onsen 2 cho máu.
Cơ sở vật chất phòng óc thì khỏi phải bàn, sang trọng đầy đủ, có đều thiếu phòng xông khô nhưng đổi lại được cái bồn tắm lớn, cái đấy mà thác loạn 2-3 em thì khỏi phải bàn.
Bé 19 của mình nhỏ con, tóc ngắn, body có hình xăm (hình hơi chất :)) ). Mình kiểu thích con gái có hình xăm nhẹ nhàng nên điểm cộng cho khoảng này.
Bé bắt đầu với em bằng màn tắm tiên, ngồi trong đấy chút lạnh quá nên đành ra ngoài để làm cái đầu. Kỹ thuật bé tốt, dù mới làm còn hơi bỡ ngỡ nhưng rất chịu khó học hỏi và quan tâm đến cảm nhận của khách, cứ hỏi thăm suốt, chịu khó trò chuyện dẫn dắt.
Xong phần 1 thì đến màn khoẻ, nghĩ ngơi chút rồi qua hiệp 2. Nếu có được màn CIA thì quá tuyệt vời.
Về ngoài hình:
Face: mid 9x nhưng sẽ không nhận ra nếu ko hỏi :)) nhìn bé nhỏ hơn nhiều, dễ thương hiếu động, nói chuyện vui vẻ có duyên.
V1: Đã được tân trang, nhưng dùng vẫn tốt, thích hợp làm Thái
V2: mình dây eo ót.
V3: Đủ dùng, vỗ vẫn kêu ngon lành.
V4: Nước nôi ngon lành.
Tic giảm giá 50%, tip theo mặt bằng chung.
Tổng kết quá hài lòng cho một buổi chiều.
Xin cảm ơn các bác đã xem và chúc các bác nhiều sức khoẻ.

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
793
334
0 ₿
Cảm ơn anh đã dành thời gian đến trãi nghiệm. Cơ sở sẽ hoàn tất hơn nữa đi phục vụ anh tốt nhật ạ.

Ximendo

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
14/6/20
Chủ đề
4
349
118
37
Miền Tây
0 ₿
bé này cũng ok nhỉ... thích nhất mấy bé chịu chơi. chứ nhát nhát chơi ko thõa mãn lắm

• Like
Điểm cảm xúc: Better