Review P.A Relax: số 06

Lượt xem: 1,654

mt_2805

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/11/15
Chủ đề
2
22
9
0 ₿
Hôm thứ ba tình cờ đi công việc gần bên quận 5, nhớ là trên congdongmassage có đọc bài của PA Relax nên xách đít vào đây test thử :)) Xin review nhẹ nhàng, ngắn gọn đầy súc tích như sau:

CSVC: 7/10 theo mình đánh giá cho phòng ốc với mức giá là okie. Tuy nhiên lúc mình vào thì phòng xông khô bị hư, phải đổi phòng, bị mất thời gian :( Phòng VIp thường là có tắm riêng và xông hơi. Và hôm mình ghé thì có đang sữa chữa nên là hơi bề bộn và ồn, chắc là nâng cấp lên đón Tết 2020 :)) B32

NV: 7/10 Bé tiếp tân mặt hơi kg vui lắm :)) còn nhân viên dắt lên phòng thì okie, nhiệt tình vui vẻ.

MS: 7/10 Bé Tiếp mình là số 06, mình dây, V1 thì be bé xinh xinh, mông ổn, đúng gu mình thích :)) hình như là từ ngoài HN vào. Tuy nhiên là mình đi tour e, e có vẻ dụ mình qua làm Thái, nhưng khó là túi mình khét nhẹ nên kg chuyển đc :)) Lúc sau nói chuyện khá vui vẻ, nhiệt tình. Về MS khoẻ thì tạm ổn, do mình không quan tâm lắm :)) chủ yếu mình vô là để mệt :)) Bé này đc cái làm mệt ( có bj và hj), bé có chiêu dùng nước Listerine, bất ngờ vl luôn do đó giờ mới đc trải nghiệm :))) tê tê vkl :)) bé nói ngoài Bắc ngta làm nhều, trong Nam ít ng biết mà dùng
:))

Total thiệt hại: Tick 250 + tip locker 20k + tip 400k = 660k, quá ổn áp cho 1 cuộc tình. Sẽ quay lại khi nghé ngang, nhưng chắc là đợi sữa chữa xong đã B35B34

Xichlo1975

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
16/12/17
Chủ đề
9
233
46
49
0 ₿
ghé lại thăm ẻm quá, từ lúc lạc lối vào thì biết đến em , kết khoản nhiệt tình làm như người tình.

• Like
Điểm cảm xúc: mt_2805

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã có lời khen cho bé 6 nhà muội ạ .
Vì cơ sở đang trong quá trình nâng cấp nên có chút sơ xuất nhỏ mong huynh lượng tình bỏ qua ạ . Riêng về bé lễ tân muội sẽ chấn chỉnh bé lại ngay ạ . Muội chân thành cảm ơn những góp ý của huynh ạ . Chúc huynh có một ngày mới thật vui vẻ

• Like
Điểm cảm xúc: mt_2805

mt_2805

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/11/15
Chủ đề
2
22
9
0 ₿
không sao, đừng la bé lễ tân quá cũng tội bé nhé. mình sẽ ghé qua ráng oanh tạc hết các số ở P.A nhé. :x