Q.7 Review sau 3 lần qua

Lượt xem: 2,471

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

traingheo2206

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/10/20
Chủ đề
2
11
5
0 ₿
Hi gays :D
Bên Sala xem ae rw nhiều, mình cũng qua được 3 lần nay rảnh rw cho ae.
3 lần thì vé mình đi lần lượt là 700 1200 700.
về chi tiết các bé làm như thế nào thì mình ko nói nữa, vì ông nào cũng thử rồi kể chi thừa =]]
Nhưng có mấy cái mình ko hài lòng như sau:

Thứ nhất là KTV, mấy ông muốn qua thì nên nt ql trước, hỏi xem bé nào đang rảnh, gửi hình cho chọn luôn rồi qua, chứ đừng nên qua random, mình thì có coi rw trước nên cũng biết số nào ok, nhưng thích random để khám phá xem có bé nào mới lạ ko, nhưng KO. Sala giá cũng như các tiệm khác (mình hay đi bên LUX) nhưng KTV ko hề đồng đều, bên lux mình đi random bé nào cũng ok, nhưng sala mà đi random là toàn bị dí cho mấy e chán đời vãi (lần 1 e xăm full lưng, mặt hơi quạu quạu, lần 2 e eo to hơn mông, lần 3 e mặt rỗ). Mình bị tính hay ngại, thấy vào rồi thì ko nỡ đổi người, nghĩ chắc nhân phẩm kém, nhưng nếu khách đi vé 700 hay 1tr2 thì cũng nên cho khách e nào ổn chút, lần 1 lần 2 mình ko đổi, nhưng lần 3 cũng dí 1 em mặt rỗ cho mình, cáu quá phàn nàn thì mới đổi cho mình e khác ok. chứng tỏ slot chờ còn những em rất good, nhưng chắc ko tip reception thì ko cho bé ngon? cái này thì thua reception bên lux rồi, dù tip hay ko thì vẫn book bé chất lượng cho mình (hoặc do dàn NV đồng đều nên thế), thư giãn xong thấy good thì xuống thanh toán tip thêm sau, đã đi chơi vé 700 hay tr2 thì ai tiếc gì 50 100 tip thêm.

Thứ 2 là CSVC. phòng ben sala khá là chán đời, được mỗi lần đi tr2 thì vào được cái phòng đúng nghĩa. còn 2 lần kia vào phòng kính. nó chỉ là 1 cái khoảng trống, ngăn tấm kính kéo rèm lại là xong, ko hề có cách âm hay hạn chế âm. ở trong đang phê tự nhiên nghe ở ngoài mấy ông thần ngồi trên phản oánh bài ầm ầm, ăn cơm nói chuyện, tiếng quản lý gọi nhân viên... khá là tụt mood.

nói chung thì ông bà có câu quá tam 3 bận. sẽ chốt thử thêm 1 lần random xem thế nào, còn ko thì cứ 2 mái nhà xưa quất thôi, bên kia dù ko có giảm 50 nhưng vui chơi xong tâm trạng thoải mái thì vẫn tốt hơn cố đấm ăn xôi lấy vé giảm rồi thấy ko ưng í.

quận 7 quay đi quay lại thấy cũng ít cái chất lượng, có cái phát tiến sale siếc nhiều mà ae cũng phàn nàn nhiều quá nên cũng chưa muốn thử :D

Trải Nghiệm Tà Đạo

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
8/3/22
Chủ đề
22
279
84
2 ₿
Em mới đi thử gần đây thì cũng thấy cái phòng hơi sai sai nằm mà nghe ông locker xì xào bên ngoài.

• Like
Điểm cảm xúc: traingheo2206

Massage Sala

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
18/3/21
Chủ đề
57
188
132
0 ₿
Cơ sở xin lấy làm tiếc vì đã để cho quý khách có những trải nghiệm không được trọn vẹn ạ.
Cơ sở xin ghi nhận góp ý của quý khách và sẽ có hướng khắc phục sớm nhất ạ.
Một lần nữa cám ơn quý khách đã ủng hộ cơ sở ạ .

Hồng Thất Công

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
24/2/22
Chủ đề
9
37
12
0 ₿
Khuyên chân thành là đừng đi Sala vs Phát Tiến phí tiền, tiếc 200~300 mà ơ
Đồng ý với bạn luôn, qua 2 chỗ này không được thư giãn mà về còn bực thêm. Mình thì 2 khu Trung Sơn, Gò vấp mà đi, lúc nào cũng hài lòng.

• Like
Điểm cảm xúc: biến thái mau ra

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
417
115
34
0 ₿
Q7 thì về mặt massage này chán lắm b ah

traingheo2206

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/10/20
Chủ đề
2
11
5
0 ₿
kara có quán nào có em út ko bro, nhậu it người kéo nhau đi matxa được chứ đông đông đi kara toàn đực chán vcl =]]

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.