review số 11

Lượt xem: 4,373

MonkeyDScarlet

Bé Chưa Biết Gì
6/1/17
4
6
27
Như thường lệ anh em review số , hôm nay em newbie xin dc phép review em số 11
em này hệ bưởi , hơi lùn tý , nhưng nhìn xinh , em vòng 2 hơi mỡ tý nhưng còn nhỏ hơn vòng 1 . vòng 3 bóp đã lắm .
Em massage khỏe rất chu đáo , đủ bài , đá nóng . Còn bonus thêm tiếng kích thích âm thanh 3D chbi vào vòng trong là thái =]] . Chu choa mợ ơi , em làm bài thái sướng lắm , hôn liếm đủ kiểu , đá bi , nâng niu thằng em mình nhìn vl lắm :v .
Em rất dễ thương , độ hợp tác cao , đặc biệt em chơi chiêu bánh mì kẹp bi thì phê , em BJ HJ rất êm . Vì em ứ trong người lâu quá nên gặp em là chiêu ếm tinh đại pháp vô hiệu luôn . hic hic . Em yếu tới nỗi phát thứ 2 em leo lên người nhún như đang chịt , + thêm vú em to tưng tưng . Rồi phát thứ 2 em ra hic ...

Nc em rất thích số này .

Đi random tip hẳn 100K tìm số ngon . Phòng 500k . Bo 1000k . vì 2 hiệp + thêm em ko ăn giờ , massage khỏe sau 2 hiệp và tắm rửa , ôm hôm bú bình nhiu cũng dc . :D ;D 2 hiệp còn ghiền bình em

vậy nhé chúc các đồng chí vui vẻ :D :D

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • asbscs999 asbscs999:
    Giờ này còn điệp vụ ko ae
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    chào cả nhà cuối tuần
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    điệp vụ sẽ mở sau 12h trưa nhé anh em
  • Professor Professor:
    @Lục A Ka, hello bác 6. Hóng tin điệp vụ từ bác :)
  • AH8X AH8X:
    Lục A Ka nói:
    chào cả nhà cuối tuần
    chào bác LAK
  • mocthichchim mocthichchim:
    các bác có cài bluezone khi đi masage ko
  • MrxXx MrxXx:
    hello các chiến hữu cuối tuàn
  • MrxXx MrxXx:
    Professor nói:
    @Lục A Ka, hello bác 6. Hóng tin điệp vụ từ bác :)
    đi đâu zi e
  • Professor Professor:
    @MrxXx, lâu lâu qua KH chơi a ơi. Nghe mấy a nói quá mà chưa có dịp :)
  • Tích Xuân Tích Xuân:
    Hóng điệp vụ từ Ad @Lục A Ka ,chao xìnn
  • R Ricky_Cheng:
    Hello các bác, cho mình hỏi các em lúc BJ có cho mình xuất trong miệng lun k (CIA)
  • Professor Professor:
    @Ricky_Cheng, tùy em nha bác
  • R Ricky_Cheng:
    @Professor Cám ơn bác, do mình đi vài lần có đề cập vụ này, nhưng các em toàn né k ah. Chắc phải thỏa thuận mới dc
  • ChangtraiBinhTan ChangtraiBinhTan:
    Có điệp vụ chưa ạ
    Hi vọng admin chiếu cố member tích cực report ạ
  • Gà ham zui Gà ham zui:
    Có điệp vụ chưa bác lục ơi
  • Professor Professor:
    @Ricky_Cheng, mình cứ thuận theo tự nhiên thôi cứ nhắm mà bắn :))
  • mocthichchim mocthichchim:
    Lúc Vì bác xịt thôi
  • MrxXx MrxXx:
    Ricky_Cheng nói:
    @Professor Cám ơn bác, do mình đi vài lần có đề cập vụ này, nhưng các em toàn né k ah. Chắc phải thỏa thuận mới dc
    đi đúng người, đúng địa điểm, đúng loại vé thì sẽ được thôi pác :D
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    đã trao điệp vụ đợt 1 cho anh em rồi nha, anh em chinh chiến nhớ báo cáo đầy đủ nhé
  • Newbie1 Newbie1:
    Hic, lại tạch điệp vụ. Hôm nay còn điệp vụ k bác lục
    Cảm ơn ad mới nhận điệp vụ đi review cụ thể sau dịch
  • FatBoy FatBoy:
    @Lục A Ka, giờ còn đăng ký kịp k bác :(
  • Chưa biết gì Chưa biết gì:
    có ng ae nào lập kèo k cho e đi ké với ạ newbie đang còn sợ sệt :((

Graham

Massage Chuyên Nghiệp
    1/5/17
    161
    129
    Như thường lệ anh em review số , hôm nay em newbie xin dc phép review em số 11
    em này hệ bưởi , hơi lùn tý , nhưng nhìn xinh , em vòng 2 hơi mỡ tý nhưng còn nhỏ hơn vòng 1 . vòng 3 bóp đã lắm .
    Em massage khỏe rất chu đáo , đủ bài , đá nóng . Còn bonus thêm tiếng kích thích âm thanh 3D chbi vào vòng trong là thái =]] . Chu choa mợ ơi , em làm bài thái sướng lắm , hôn liếm đủ kiểu , đá bi , nâng niu thằng em mình nhìn vl lắm :v .
    Em rất dễ thương , độ hợp tác cao , đặc biệt em chơi chiêu bánh mì kẹp bi thì phê , em BJ HJ rất êm . Vì em ứ trong người lâu quá nên gặp em là chiêu ếm tinh đại pháp vô hiệu luôn . hic hic . Em yếu tới nỗi phát thứ 2 em leo lên người nhún như đang chịt , + thêm vú em to tưng tưng . Rồi phát thứ 2 em ra hic ...

Nc em rất thích số này .

Đi random tip hẳn 100K tìm số ngon . Phòng 500k . Bo 1000k . vì 2 hiệp + thêm em ko ăn giờ , massage khỏe sau 2 hiệp và tắm rửa , ôm hôm bú bình nhiu cũng dc . :D ;D 2 hiệp còn ghiền bình em

vậy nhé chúc các đồng chí vui vẻ :D :D
    Mừng bác ngon trym :D

Tắt ảnh nền