Bình Tân - Review số 18 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Bình Tân Review số 18

Lượt xem: 332

Mập Ú U

Binh Nhất
Bé Tập Massage
24/5/19
Chủ đề
4
26
5
0 ₿
Bài này mình chỉ review theo cảm nhận của bản thân và mục đích góp ý để cơ sở hỗ trợ và luyện thêm cho bé số 18 tiến bộ hơn thôi nha. Sau khi thấy topic của cơ sở thì mình đã nhắn cho cơ sở để hỏi số và đặt lịch hẹn bé trước với cơ sở. Sau đây là những điểm ở lần trải nghiệm này của mình
Điểm cộng:
+ Bé làm tình cảm, cũng khá là chịu khó thay đổi tư thế để giúp mình có thêm cảm xúc
+ Bé làm khỏe quá tốt, lực của bé nếu ai không thể chịu đau được thì có thể nói bé điều chỉnh lại, chứ bé làm khỏe xong đi ra thì thoải mái hơn thật
Có điểm cộng thì cũng sẽ có điểm chưa tốt:
+ Tính từ lúc mình vào cho đến khi mình bước ra thì vừa tròn 60 phút, mình hiểu là làm xong thì ra nhưng mà so với thời gian trên vé thì như vậy là quá sớm
+ Skill của bé còn ít và khá yếu, lúc onsen thì bé có lick ti và BJ nhẹ + với trườn thái nhẹ, lúc trên giường thì bé không có làm nuru ở sấp và ngửa (bé làm khỏe xong thì kêu mình lật lại, mình cũng tưởng là làm khỏe tiếp nhưng bé lại đổ sữa trườn thái). Điểm này cơ sở nên trainning thêm cho bé để bé có thể làm tốt hơn
Đánh giá các vòng:
+ V1: hàng real, mềm, cũng thuộc dạng to nhưng chưa săn lắm 7.5/10
+ V2: tạm ổn 7/10
+ V3: khá là cong và có vẻ săn 8/10
+ V4: có tỉa lại, mình không biết có phải do mình không phải gu của bé hay sao mà hơi hạn hán nhưng mình đụng lâu thì bé cũng có giật giật 6.5/10
Tic: code app camaro
Tip = tic chưa code

• Wow
Điểm cảm xúc: Súng máy

Massage Dubai Bình Tân

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
177
1,781
2,264
25
0 ₿
Massage Dubai Bình Tân xin lỗi anh trai @Mập Ú U đã có trải nghiệm chưa tốt. Anh vui lòng cho Massage Dubai Bình Tân biết thêm thông tin về ngày giờ anh đến để xử lý triệt để ạ

Mập Ú U

Binh Nhất
Bé Tập Massage
24/5/19
Chủ đề
4
26
5
0 ₿
mình đi vào 22h05 tối qua, cái này như mình nói trước ở trên là mình chỉ góp ý để cơ sở hỗ trợ giúp cho bé có kĩ thuật tốt hơn thôi nha, nên cũng đừng phạt gì bé để tội bé