review số 3 Ánh Dương gò vấp

Lượt xem: 5,671

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

lamtrongnghia

Tập Sự
Bé Tập Massage
10/3/17
Chủ đề
0
11
0
37
0 ₿

bạn đi vé Thái 2h hả , ngồi đủ 2h mới ra à ?

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Chỉ vì ko check được Vòng 3 màh thằg em pác từ 12h xuôang 6h NGAY ah? Lại ko ức chế ko cần giải quyết? Martin phục pác thật :D:D:D

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
70
933
428
0 ₿
Dạ, Massage Ánh Dương xin thay mặt pé 03 gửi đến anh lời xin lỗi chân thành, vì pé 03 phục vụ anh chưa được chu đáo nên làm ảnh hưởng đến nhã hứng của anh. Anh vui lòng cho em hỏi anh đi ngày nào và vào khoảng mấy giờ ạ? Để em xác minh và làm việc với nhân viên bên em ngay ạ

• Like
Điểm cảm xúc: thanhphuong

Vietkoat

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/3/17
Chủ đề
0
3
1
33
0 ₿
Mặt mũi thì cũng dễ thương thật bác ạ :).
Yup, em đi vé Thái 2h bác ạ. Tic 350k (em đưa 400k luôn) + tip 400k. Thì chém gió thêm xíu rồi em mới ra bác ạ, chắc tầm 1h30 :D.
Chưa được 12h bác ạ, mới tầm 10h30 nên nó mới quay lại 6h đó bác. 1 phần là lúc đó em mới nhậu về cũng hơi mệt nữa + cụt hứng thì hên là nó không tàng hình đi á chứ :p. Em thì đi massage đổi gió thôi nên quan trọng thư giản lắm bác ạ, còn giải quyết thì tất nhiên là phải giải quyết rồi chứ bác, em có phải thánh nhân đâu =))) nhưng em lại đi cái khác ;).
Cũng không ảnh hưởng gì lắm đâu bác chủ ạ ;). Em đi hôm qua, lúc sang chỗ khác chơi là em online rồi review lại luôn đó :) hình như em lên phòng tầm 9h30 hoặc hơn tí, 11h10' là ra.

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
70
933
428
0 ₿
Dạ, em xin chân thành cảm ơn những lời góp ý chân thật của anh ạ. Nhờ đó em có thể khắc phục ngay những sai sót và ngày càng hoàn thiện hơn để có thể phục phục các khách hàng thân thương ngày càng chu đáo hơn ạ.
Em đã xác minh với nhân viên và biết được em ấy đang đến ngày nên không thể phục vụ anh được chu đáo ạ, mà em ấy lại ngại không dám nói sợ làm ảnh hưởng đến cảm giác của anh. Nhưng không ngờ khéo quá hoá vụn, em ấy lại làm mất nhã hứng của anh. Do pé còn trẻ, non kinh nghiệm và hơi nhút nhát nên mong anh hiểu và thông cảm cho em ấy ạ.
Em xin thay mặt nhân viên gửi đến anh lời xin lỗi chân thành nhất ạ. Hy vọng rằng anh có thể thông cảm cho em ấy và sẽ ủng hộ và tin tưởng Ánh Dương như thời gian qua ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Vietkoat

Vietkoat

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/3/17
Chủ đề
0
3
1
33
0 ₿
Không có gì bác ạ. Em cũng đoán là em ấy tới ngày hoặc mệt gì đấy nên mới ngồi lại nói chuyện chứ không em cũng về ngay lúc đó rồi.:D
P/s: Chúc Ánh Dương làm ăn ngày càng phát đạt nhé!!!

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
70
933
428
0 ₿
Dạ, em cảm ơn anh đã hiểu và thông cảm cho em ấy. Mong Anh sẽ vẫn tin tưởng và ủng hộ Ánh Dương. Ábh Dương và các pé luon mong được phục vụ anh nhiều hơn và chu đáo hơn để bù đắp lại những sơ suấtt của mình.
Chúc Anh 1 tuần vui vẻ ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.