review số 43 , số cứu cả buổi tối bực mình

Lượt xem: 5,775

MonkeyDScarlet

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
6/1/17
Chủ đề
3
4
6
31
0 ₿
Chả là đi đá banh về mệt , mún xõa tý , thấy mọi người review Đại Nam cũng tốt nên ghé vào .
Vào lên tầng 2 và câu chuyện bắt đầu .
Thật sự mà nói CSVC ở đây khá dc , bồn tắm phòng xông hơi hay bồn ngâm chân lun mở .
Nhưng mà vào phòng thay đồ , nhân viên ở đây khá tệ , phải nói quá tệ , chả cười vs khách , hướng dẫn sơ sài , đã vậy thấy mình mặc đồ đá banh vào nhìn mình có nửa con mắt . Phải nói thái độ phong cách làm việc nv nam ngay phòng thay đồ thua xa viễn đông , ko pr nhưng nv nam của Viễn Đông rất vui vẻ , hòa đồng ko kì thị , ở đây thấy khách nc ngoài thì d,m tươm tướp . Toàn bọn đài loan , tàu khựa ko .
Vào khu xong hơi toàn chỉ qua loa , chẳng mời khách kì lưng , tui mún kì lưng bảo nv đi đâu rồi đợi 20p . WTF .
Lúc đó 10h15 PM , Mún gội đầu thì bảo về nghỉ hết rồi . Mà thái độ tl kiểu đéo mún cho mày gội , vậy đấy .
Locker gì như QQ ...
Tới lúc mặc đồ vào phòng chờ còn tức , tính về ngang , cơ mà ráng nhịn , khách đông hay ko là nhờ Locker một phần , mà locker thì như shjt pó tay
Khi có phòng , vào phòng , anh locker dẫn đào nc dc hơn bọn dưới kia nhìu mặc dù ko bik có ếm số hay ko , mình kiu 73 mà một bạn review trên đây bảo ko có số này , đành bo 50k đi random .
Thôi thì chờ .
Chờ dc 2 3' gì đó , em vào . Oay , em nó ko đẹp kiểu lộng lẫy đâu , nhưng nhìn xinh dã man , em nó tướng khá chuẩn . Chỉ số em nó theo mình chắc như sau
V1 : vừa vừa chắc cam
V2 : hic , thon vuốt đã lắm
V3 : bình thường
V4 : thường ko check dc .
Em dễ thương lắm , nc ngọt dã man , em massage rất nhẹ nhàng , ai mún bạo lực thì tui chịu :D :D
Em vừa massage vừa nc , giọng em trời ơi ta nói ... Người gì dễ thương ko chịu dc .
Tay nghề em nó kiểu nhẹ nhàng thư giãn , kiến bò khắp người , em bấm nguyệt chân vai tay đầy đủ , làm rất khỏe .
Massage khỏe thì theo tui bé này tốt . Nhiu bực dọc tan đi hết . Thực sự tan biến và chỉ bik nhắm mắt hưởng thụ .
Massage mệt thì em cũng nhẹ nhàng , lên xuống rất dịu dàng . dc sờ em , mà em ko rên , vì em ko phải DDCN
Mình nghĩ anh em nên thử , vì cô bé rất dịu dàng , và rất hợp vs ai đi để hưởng thụ , nhẹ nhàng khỏe .
Nhưng mà ae nhẹ nhàng vs em thôi nhé , em mún tán cô bé này quá :(( ... chắc yêu rùi .
Anh em đừng xài hao quá , tui bùn :D :D
Hết giờ massage , ra thì lại gặp chúng nó , má nhìn hãm tài vc . mặc đồ lẹ rùi về . Còn chỉ vào gương ý mún tip 50k nữa chứ , mà sao giống ép buộc vậy . Mà ko tip thì kì vì 3 4 thằng dòm . Chài má tip ngượng ép vc lun ấy .
Thôi thì xin tổng tác hại . Tiền phòng + tip = 680K +50 cúng cô hồn .

Sẽ ghé lần sau đi VIP vs em nếu dư máu , ko thì thường vu vơ ... Thấy em là nhiu cũng tan hết ..
Qly có xem nhắc thái độ locker dùm đi nhé , ko mất khách tội mấy em lắm .

Tuan satgai

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
21/4/16
Chủ đề
5
103
13
0 ₿
Bac nay viet ve locker o day qua chuan. Luc dau di cho nay tui con tip cho locker, dan dan mien ban. Thai di cua ho that su ko the chap nhan duoc

cutrone

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/8/17
Chủ đề
1
69
9
0 ₿
Nhiều lúc gặp locker như vậy thà xuống boa bảo vệ giữ xe nó còn dắt xe lau xe cho mình , tui nhớ cái thèn lùn bên Boss mặt hãm lờ , khăn cũng ko lấy cho mình gọi số nào cũng ém , lúc xuống thì chay lai hỏi như trả bài em nó làm đc không anh ( xin tiền cmn chứ gì ) ghét boa thèn lúc xông hơi lấy nước lấy khăn cho mình còn nó mình bơ lun

LPT8899

Trung Uý
V.I.P Member
29/7/15
Chủ đề
25
373
201
37
0 ₿
Mình thấy locker ở đây đâu đền nổi tệ vậy đâu ta, còn khu xông hơi thì tùy người ah

Kevin007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
3
131
50
51
0 ₿
Lên list thôi, có dịp sẽ ghé thăm e... bảo đảm không hao mòn của bác. Bé tên gì vậy? Thanks bác

Massage Đại Nam

Hạ Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
21/8/16
Chủ đề
7
143
297
0 ₿
Massage Đại Nam xin chân thành xin lỗi quý khách sự việc đáng tiếc về locker. Đại Nam sẽ hộ nội bộ ngay và chấn chỉnh lại toàn bộ nhân viên locker, không để tái diễn tình trạng tương tự. Xin chân thành cảm ơn góp ý của quý khách ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Katana1996 and Kevin007

Katana1996

Binh Nhất
Bé Thích Massage
26/2/17
Chủ đề
4
65
9
27
0 ₿
Định bụng sẽ ghé thăm thử cơ sở Đại Nam như thế nào nghe a Mr bảo Đại Nam cũng ok giờ thấy có bài nói về ser bên trong trc khi matxa thấy nản nản

Co nhan

Trung Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
25
504
161
0 ₿
Tôi đi ĐN nhìu năm nhưng tình trạng locker vòi tiền hay cư xữ thiếu lễ độ thì tôi chưa gặp qa bao h, tôi thấy mây a locker ĐN cũng bình thường mà với có a cũng rất nhiệt tình. Thôi bác gặp đc em xinh đep dễ thương xem như bù đắp vậy

langtu123

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
15/8/16
Chủ đề
7
99
37
28
0 ₿
Cái này các bác thông cảm chủ thớt.. mình mấy lần đi đá banh về cũng tính massage cho khõe.. mà chạy về thay đồ thì mắc công nên mặc đồ đá banh vô luôn.. kế tiếp như thế nào thì các bác cứ thử sẽ biết.. kiểu như bị phân biệt đối xử v á

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
510
190
0 ₿
locker ĐN bình thường mà, ko có vòi vĩnh, phục vụ ko nhiệt tình thôi, mấy đứa này làm cũng lâu lắm rồi. đi bên hệ thống MT locker vòi tiền thấy sợ.

pham trung

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/8/17
Chủ đề
0
3
0
0 ₿

Hic. Vào để thăm mấy em, mà locker làm vậy thấy phát nản rồi. Trước khi matxa, bo 50k cho locker để gọi số. Sau khi matxa, bo 50k mới dc về. Ra về, tốn thêm 20k gửi xe. Tổng: 120k. Giá vé: 370k thì phải.
--->Tổng thiet hại sơ sơ: 500k. Chưa tính tiền tip cho mấy em. Hichic.///////////////

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
510
190
0 ₿
khùng

cutrone

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/8/17
Chủ đề
1
69
9
0 ₿
bo làm quái gì về lun cho rồi

trithucthichmassage

Binh Nhì
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
1
95
62
39
0 ₿
Chủ thớt nói ko sai, thái độ nv DN giờ rất chán. Có lần mình đi thấy cả đám nv tụm 2 tụm 3 bấm đt chả thèm quan tâm đến khách. Tôi đề nghị quản lý DN nên chấn chỉnh sớm, đặc biệt nên cấm nv sử dụng đt để ko xao nhãng khi làm việc.

• Like
Điểm cảm xúc: Liên Bang Giới Tính

Tuan satgai

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
21/4/16
Chủ đề
5
103
13
0 ₿
Cai de nghi nay thi hoi qua?

Kevin007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
3
131
50
51
0 ₿
Cấm dùng điện thoại trong giờ làm việc là đúng rồi, còn gì mà hơi quá đáng nữa bác? Có chuyện khẩn cấp thì ra ngoài mà text hay gọi, còn trong chỗ làm thì cấm hết

Mr Lonely

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/2/15
Chủ đề
3
320
79
0 ₿
Locker Đại Nam trước giờ vẫn vậy, không có nghĩa lý gì khi phản ánh :D

trithucthichmassage

Binh Nhì
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
1
95
62
39
0 ₿
Quá hy ko thì do chủ ĐN cân nhắc thôi bác. Tại mình đi mấy nơi dịch vụ như cắt tóc sang trọng thì có thấy một nơi cấm nv nhắn tin hay gọi đt trc mặt khách hàng. Nhờ vậy mà nhân viên họ tập trung làm việc khi có khách yêu cầu. Thậm chí nhiều khi mình hơi liếc mắt là họ đã đoán mình muốn gì. Thử hỏi xem một nơi mà nv cứ cắm mặt vào đt facebook, zalo thì họ còn quan tâm khách hàng?
Cái này là recommend gửi đến chủ DN, nếu anh muốn dịch vụ anh cao cấp ngang tầm với thương hiệu mà anh gầy dựng bấy lâu thì hãy điều chỉnh.

• Like
Điểm cảm xúc: Tuan satgai and Kevin007