Massage Khoẻ Review spa massage Sức Khỏe Vàng

Lượt xem: 8,001

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
161
163
Tphcm
0 ₿
Search facebook hoặc zalo Sức Khỏe Vàng ngó ảnh bìa là biết mấy bé mặc gì mà. Nói chung là kín toàn tập, quần dài. Nhưng bộ đồ ôm sát người nên cũng tôn đường cong và dáng. Nói chung là đẹp theo kiểu nghệ thuật chứ ko phải đẹp kiểu sexy. Massage khỏe thì thế là dc rồi. Mấy bé bên này thì toàn cao trên 1m6, có bé cao 1m66, 1m67 như bé Trinh chẳng hạn. Tôi cao 1m7 mà đứng cạnh bé thì nhìn kỹ mới thấy cao hơn tí thôi.

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
42
500
587
52
0 ₿
SKV tình hình là như vầy, hôm mình đi, hỏi e locker, e locker nói nếu muốn vuốt lướt cao thì nói thẳng với KTV khi e ấy mới vào, nếu e ấy kg đồng ý, thì mình đổi người khác. Hôm đó, mình làm y như vậy thì có vuốt lướt ngon lành, mà tên KTV thì quên rồi
Nói chung, ở đây cho mình đòi hỏi trong phạm vi cơ sở đáp ứng được, nếu làm thinh thì mấy e cứ làm khoẻ thôi
Mình chỉ đi 1 lần và có bấy nhiêu thông tin, mong sẽ hữu ích cho mọi người
note: đối với các cơ sở có mác thuần khoẻ, mà kiếm dc bé nào vuốt lướt ok thì cứ mần thinh mà hưởng thụ thôi, vì nếu public các bé sẽ ngại và hư bột hư đường hết

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,085
468
0 ₿
Vì là cơ sở thuần khỏe quá nên cũng khó nói yêu cầu mấy em vuốt lướt lắm bác, chủ trương luôn như emo joko thì ổn hơn.

• Like
Điểm cảm xúc: gà con mới lớn

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
716
682
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
161
163
Tphcm
0 ₿
Mình cũng nghĩ như bác. Đối với các cơ sở thuần khỏe, public lên đây thì một là chủ của các bé biết, hai là cớm nó cũng biết, ba là mấy trẻ trâu nó cũng biết. Mà sợ nhất là loại số ba, bọn này là chúa phá điểm chơi luôn.