Gò Vấp Review thất vọng 04 Luxury

Lượt xem: 1,393

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Chú Chim Sẽ

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
8/4/22
Chủ đề
2
7
2
0 ₿
2 tuần nay đi Thái nên giờ mới viết REview được.

Mình cũng là 1 người khá dễ tính. Chinh chiến Gò Vấp và Q12 (Cẩm Thy) cũng khá nhiều, đi cũng mỗi cơ sở phải 4,5 số rùi. Riêng bên Cẩm Thy thì full hết.
Trước đó cũng đi Luxury 2-3 lần. Dù đôi lúc có hơi thất vọng ảnh mấy em ngoài đời hơi khác so với ảnh chụp nhưng không sao hết vì thái độ mấy e bên Luxury đều rất nhiệt tình dễ thương, nên đôi khi mình đều up vé thêm cho mấy em.

Nhưng hôm vừa rùi ghé Luxury , dẫn theo 3 anh em khác vì làm tiệc chia tay ông anh về quê. Mình gọi đặt trước cho mấy ông anh mấy số ok trước, tới mình thì tính đi lại em 22 vì mê mẩn ẻm quá trùi thì ẻm busy rùi, đành lựa thử em 04.
Thiệt sự là rất thất vọng e này. e mua vé Nuru, mà lúc tắm, mình sờ soạn nhẹ nhàng chủ yếu dạo đầu thì em nó mặt khó chịu ra mặt, còn nói : " đang tắm mà sờ gì anh". Là mình cụt hứng lần 1.
Lần 2 lên giường massage, thì mình cũng trò chuyện, hỏi thăm, nói chuyện để em nó dễ hòa nhập hơn. Nói chuyện thoải mái dc 15 phút thì mình bắt đầu vuốt ve nhẹ nhàng lại (mục đích mình là để dạo đầu cho 2 bên có hứng thú hơn thui). Em nó lại không cho... @@ Cuộc đời em đi hơn 20 số rùi mà lần đầu gặp 1 số vậy lun. Cụt hứng lần 2,... Sau đó, à không có sau đó, e out ra đi xuống luôn.
Thất vọng toàn tập. Cũng may hôm đó 3 ông anh kia đều ok, good hết, chứ nếu không e ko biết nói chuyện sao luôn. Dẫn tuốt từ Q3 chạy qua Luxury mà hàng họ ko ổn thì mất mặt chết.
p/s: Em đó giờ rất là dễ chịu, mấy e nào vào để cố gắng nói chuyện khơi gợi hứng thu mấy e, hoặc tâm sự , sờ soạng mơn trớn cũng là nhẹ nhàng chứ cũng ko phải bạo dâm : ngắt vú, nhéo mông gì đâu. Nên 2 lần thấy thái độ e nó , e rất bực luôn ấy.

Cơ sở nên xem lại nhé, không thì e lại bye bye qua Dubai đây

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ anh có thể cho em hỏi là anh đi vào ngày nào lúc mấy giờ được không ạ, để cơ sở bên em có thể tìm hiểu và đưa đến cho anh câu trả lời sớm nhất nhé hihi

Chú Chim Sẽ

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
8/4/22
Chủ đề
2
7
2
0 ₿
28/6 nha b buổi chiều khoảng 4h. Nik Going Quick, trước khi chạy qua mình còn gọi điện dặn trước vì đi 1 lúc 4 người.
Nói chung đợt đi em 22 cảm giác thoải mái vui vẻ bao nhiêu thì e 04 này phá hoàn toàn.

Sonke

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/3/22
Chủ đề
6
56
18
0 ₿
Là 1 người đã từng trải nghiệm 04 mình đồng quang điểm với bác

• Like
Điểm cảm xúc: Chú Chim Sẽ

Sonke

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/3/22
Chủ đề
6
56
18
0 ₿
Chia buồn cũng bác.

Chú Chim Sẽ

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
8/4/22
Chủ đề
2
7
2
0 ₿
chả hiểu e nó như thế nào luôn ấy. Trong khi mình cũng tuýp người nhẹ nhàng tình cảm, đi với mấy em đều mún trò chuyện như người yêu để giải tỏa stress thôi, mà e nó làm mình cụt hứng quá

Sonke

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/3/22
Chủ đề
6
56
18
0 ₿
Đen thôi bác ạ! Thấy bên Luxury cũng nhiều bé ok mà, chắc mình nghiệp nặng dính cái xui

Hukata

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/7/15
Chủ đề
1
33
7
37
0 ₿
Bên Gv toàn lừa tình là chính. Hình ảnh với thực tế khác nhau khá xa. Đi mấy chỗ như Dubai hay Minh Tâm mình thấy ok hơn rất nhiều

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.