Phú Nhuận Review thực tế, khen chê rõ ràng ms69 - #2

Lượt xem: 3,873

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
Sau nhiều tháng bế tinh, nay rãnh rỗi vô 69 làm cái review thử cho bà kon nào sợ sup hầm sụp hố. Nhu tiêu đề, bài viết có khen có chê đầy đủ.

*****Bắt đầu khen trước:

Vị trí: cung đường PXL nhộn nhịp, mặt tiền dễ kiếm -> tiện cho khách du lịch, ở xa ghé chứ ở gần thì hơi ... mệt

Nam tiếp tân khá lịch sự. KTV có hình trên ipad, khách tha hồ lựa chọn, được tư vấn điểm mạnh, yếu của ktv

Dẫn khách niềm nở, vui vẻ dù tip hay không tip , csvc sạch sẽ

KTV #2: vừa người, 1m6, hơi ốm, miền Tây, trắng trẻo sạch sẽ. So với hình giống khoảng 75%
v1 : bưởi fake
v2: gọn
v3: bth
v4: gọn gàng, roch rách
sv: nhe nhàng, bj 100%, cia, kiểu tình cảm. Matxa có lực, bài bản
thai độ: hợp tác, chịu khó vì tui lâu ra, có trách nhiệm với cv
gói dv: onsen 1tr, giảm còn 400k

****Rồi xong, giờ đến chê:

Khu vực phòng chờ khá nhỏ, chỉ tầm 4 cái ghế/ 1 dãy. 2 cái còn lại dãy đối diện tạo cảm giác ngột ngạt
Bồn tắm hơi nhỏ so với gói onsen, 2 người ngồi quyện vào nhau mới đủ chỗ =))))
Nước chảy hơi chậm & yếu. k biết do đúng lúc tui vô nó vậy hay là tình hình chung. không có tủ để đồ
Khu vực vệ sinh: không có gì cả, neu có đồ cạo râu, kem + bàn chải đánh răng thì tốt => khách vệ sinh sơ bộ để thêm phần tự tin

Tổng kết: khá ổn với cách phục vụ của cs, các khâu chê nếu cải thiện đc thì quá tốt. Chỉ là ý kiến cá nhân
May ông ghé chơi lẹ đi, sắp hết km rồi đấy =)))

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
chúc mừng ông bạn, 02 ngon đó

• Like
Điểm cảm xúc: Zlat

Hunghao

Hạ Sĩ
Sư Huynh Massage
27/12/16
Chủ đề
9
683
189
0 ₿
Trong các cs hay đi thấy hình như ML có bàn chải và kem đánh răng những chỗ khác khg thấy hoặc quên rồi khg nhớ, nhưng vào đó đánh răng làm cái gì, chưa kể chất lượng và kdr loại dùng một lần thường tệ.
Về nước có lần ktv mới nuru xong định ra tắm thì cúp nước thôi thì lem nhem ra về, lí do bất khả kháng, còn nước yếu có thể là đi vào giờ cao điểm nên nó vậy.
Bồn tắm nghe nói đã thay mới rộng hơn chưa đi lại nên khg biết còn lần trước thấy ok hai người vần vờn nhau đc, hay vì mình nhỏ con chăng?
Tóm lại chủ thớt thấy OK là đc rồi. Nhất là tất cả chỉ có 1,4m nhưng lại được 2 shot và cia nữa.

• Like

NiteOwl

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/3/21
Chủ đề
3
112
45
0 ₿
Bác này chê, nhưng chính ra là khen cái vụ ’quyện vào nhau’, he he yociexp41
Còn lôi kéo ae bằng câu sắp hết KM nữa B32, hình như gói King New còn chạy tới 1/6, cơ sở confirm cho ae biết nhé :)

• Haha

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
k biết ông đi hệ thống nào, các cơ sở tui đi đều có ML, phong vip Minhtam, boss, dainam....

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
thích bác r đấy
kết bác nhất đấy haha

• Haha
Điểm cảm xúc: NiteOwl

Massage Quang Thư

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/11/20
Chủ đề
45
1,009
334
0 ₿
mừng bác ngon trym nhá !!! Cam ơn bác đã tin iu ạ

nước thì lâu lâu lại bị yếu khoảng hơn 1 tiếng bác ạ
Đồ dùng cá nhân cho khách em để ở bàn hihi ko để trong wc , CC38352C-6977-497D-891B-B0CC993BC884.jpeg

• Like