Review tổng hợp vài số ở Boss

Lượt xem: 46,713

Amatsuka Moe

Binh Nhì
Bé Thích Massage
26/8/16
Chủ đề
2
55
32
0 ₿
Disclaimer: Bài viết dựa trên trải nghiệm và quan điểm cá nhân. T không thể đảm bảo là các bác cũng sẽ có trải nghiệm và quan điểm tương tự.
  • Số 01 : Mặt bình thường , cam vn, chém gió tốt, đụng chạm thoải mái, BJ lút cán.
  • Số 02 : Mặt bình thường, cam vn, người đầy đặn, đụng chạm thoải mái, BJ lút cán.
  • Số 07 : Mặt xinh, V1 V3 nhỏ, mình dây, 1m70, rất ít nói, V4 chỉ cho vòng ngoài (dù đi 2 lần), BJ lút cán.
  • Số 09 : Mặt bình thường, cam vn, người đầy đặn, nói chuyện khá bộc trực, có kiến bò, đụng chạm thoải mái, BJ lút cán (50/50)
  • Số 16 : Mặt bình thường, cam vn, mình dây, đấm tốt, chém gió tốt, đụng chạm thoải mái, BJ lút cán (70BJ /30HJ)
  • Số 17 : Mặt xinh, V1 hơi nhỏ, mình dây, đấm tốt, có kiến bò, đụng chạm thoải mái, BJ lút cán.
  • Số 19 : Mặt xinh, V1 cam lai bưởi, đấm yếu và thiếu bài (lười), rất ít nói, đụng chạm thoải mái, BJ lút cán (50/50). Em này có nói là dù khách khó đến mức nào cũng có thể làm cho ra nhanh được. Bác nào thuộc dạng lớn tuổi, khó ra thì đi em này chắc hài lòng.
  • Số 29 : Mặt xinh, V1 cam, mình dây, service khá. BJ lút cán
  • Số 35 : Mặt xinh, V1 cam, người đầy đặn, đấm tốt, có kiến bò, BJ lút cán (50/50) (có CIA ở lần gặp thứ 2).

Amatsuka Moe

Binh Nhì
Bé Thích Massage
26/8/16
Chủ đề
2
55
32
0 ₿
Xin đính chính lại là số 19 vừa nghỉ dài hạn được khoảng 1 tuần nay. Vừa đi em lần cuối cách đây 3 tuần.

• Like
Điểm cảm xúc: Kamelot

Amatsuka Moe

Binh Nhì
Bé Thích Massage
26/8/16
Chủ đề
2
55
32
0 ₿
Cũng xin đính chính thêm 1 điều nữa là đã chấp nhận làm BJ thì chuyện CIA cũng là điều thường xảy ra, hầu như em nào cũng sẽ có CIA, nhưng 99% là các em sẽ nhổ ra. Riêng em 35 mình note là *có CIA ở lần gặp 2* vì hôm đó em nó làm hăng, ngậm sâu quá nên lúc out thì nó bay thẳng vào cổ họng ko nhổ ra được, coi như nuốt luôn.

• Like
Điểm cảm xúc: Kamelot

Amatsuka Moe

Binh Nhì
Bé Thích Massage
26/8/16
Chủ đề
2
55
32
0 ₿
Thấy có topic vài bác hỏi về em 29 người Huế tiện làm cái review chi tiết luôn. Em này vẫn là 29 cũ từ năm ngoái.

Mặt : nhìn được, teen - khoảng 6.5đ
Mình dây cây cảnh. V1 cam mỹ. V2 ko quan tâm. V3 đủ xài. V4 tự cảm nhận.

Đấm yếu, thiếu bài, và cực kỳ ăn gian giờ. Matxa lưng và chân tổng cộng hết đúng 10p (WTF? Bình thường mấy em khác làm khoản này ít cũng hết 20-25p). Xong em nó kêu lật ngửa làm đầu 5p. Ko matxa tay luôn. Nói chung là rất thất vọng về khoản matxa khoẻ.

Thư giãn 10p. Cái này thì làm tương đối được, đụng chạm thoải mái. BJ 50/50.

Rửa tay 5p.

Xong tất cả hết 30p. Còn những nửa tiếng mới hết giờ, em nó chắc cũng thấy mặc cảm tội lỗi nên ngồi nói chuyện tào lao thêm 10p cho sờ mó chút. Em nó cũng ko hối ra nhưng mình thấy cũng chán rồi nên nằm 10p kêu ra luôn.

Tổng kết: sẽ ko gặp lại. Phù hợp với bác nào thích thư giãn và sờ mó là chính. Chống chỉ định thích đấm bóp kỹ.

• Like
Điểm cảm xúc: DarkKnight and Gấu

Amatsuka Moe

Binh Nhì
Bé Thích Massage
26/8/16
Chủ đề
2
55
32
0 ₿
Làm cái RP chi tiết em 19. Em này nghỉ dài hạn nhưng hi vọng em sẽ trở lại, mặc dù em nó cũng sắp mãn tuổi với cái nghề này.

Mình đi em này 3 lần, ko phải là vì em nó phục vụ tốt hay thái độ ân cần dễ thương, mà là vì em nó xinh. Theo ý kiến cá nhân thì em này có gương mặt xinh nhất nhì Boss. 3 vòng cũng ngon.

Mặt: xinh - 7.5đ. V1: cam mỹ hoặc cam lai bưởi. V2: ko quan tâm. V3: chắc và căng. V4: nước nôi lênh láng.

Em này siêu ít nói. Hỏi gì nói đó. Hiếm khi hỏi han, bắt chuyện khách dù đi những 3 lần! Thử mà mình ko mở miệng trước có khi cả buổi ko ai nói với ai câu nào!

Mát khoẻ: làm khá sơ xài và thiếu bài, nhưng chưa đến mức công nghiệp trắng trợn như số 29. Thường em nó làm lưng và chân hết 20p xong thì kêu thư giãn, cắt luôn matxa đầu và tay.

Thư gĩan: dạo đầu cũng chỉ có lick ti, xong mút mút mấy cái. Ko có đá bi lau cột gì hết. Em này có 1 cái mánh là làm 1 lúc chưa ra thì sẽ dùng ngón tay bóp thằng nhỏ (bóp chứ ko phải là sục). Em nó bóp sao thì ko rõ vì ko nhìn thấy. Chỉ biết mỗi lần dính chiêu đó thì cố kiềm chế cũng sẽ out ngay lập tức. Đáng ra nếu yêu nghề thì phải BJ cho tới lúc khách out chứ ko được dùng mánh như vậy!

Em này chính vì cắt bài nhiều nên thường khoảng 40-45p là gạ ra khỏi phòng.

Mình rất ko thích mấy chiêu trò gian lận của em này nên lần nào đi cũng vọc nát V4 cho nó bõ ghét.

Tổng kết: phù hợp với bác nào thích gái xinh (giống mềnh). Còn ko thì cũng chả có gì đặc sắc nếu ko muốn nói là chán.

Sampuche

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/12/15
Chủ đề
1
34
19
0 ₿
Theo bác miêu tả dàn đào thì thấy có biến chắc toàn "áo cũ ng mới" âu cũg khá lâu ko ghé :oops:

Amatsuka Moe

Binh Nhì
Bé Thích Massage
26/8/16
Chủ đề
2
55
32
0 ₿
Mấy em 1, 16, 29 vẫn là cũ từ năm ngoái tới giờ đó bác. Mấy em này có nghỉ dài hạn vài tháng nhưng chắc rồi hết tiền xài hay sao áh nên cũng xin vô làm lại.

Có mấy số cũng ổn để lúc nào rảnh mình viết tiếp.

• Like
Điểm cảm xúc: rhinoman11122

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿

=)) bác phá quá, t cũng đã đi 50% list bác test và chỉ đi 1 lần . các em làm ở Boss thật sự là chỉ đồng đều ở mức TB khá thôi chứ ko có cá nhân nào quá nổi trội

rhinoman11122

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/3/15
Chủ đề
7
387
161
0 ₿
Tiếp đi bác,

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Rp hoành tráng quá
Mà mấy em, em nào cũng có khuyết điểm ~__~

Doitoicodon

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/4/16
Chủ đề
5
116
25
0 ₿
nghe ăn gian giờ vs công nghiệp là thấy quải chè đậu roài

Amatsuka Moe

Binh Nhì
Bé Thích Massage
26/8/16
Chủ đề
2
55
32
0 ₿

Điều này bác nói đúng. Những KTV tâm huyết với nghề như em số 7 cũ quả thật hiếm có khó tìm.

Amatsuka Moe

Binh Nhì
Bé Thích Massage
26/8/16
Chủ đề
2
55
32
0 ₿
Review chi tiết số 2

Ngày mình đi em này là ngày đầu tiên mình trở lại Boss sau 1 thời gian dài. Mấy số quen cũ nghỉ. Lên xem danh sách các số KTV hot hiện nay do MOD gợi ý thì có 02, 04, 07, 18. Mình tin phán xét của MOD vì trước kia MOD recommend em 07 cũ quá ngon. Hí hửng yêu cầu luôn số đầu tiên trong list là 02.

Lúc em vào phòng, 4 mắt nhìn nhau thì mình nghĩ trong đầu "Chết mịa rồi, ko lẽ MOD chơi mình. Giờ sao? Lỡ yêu cầu đích danh rồi chứ có phải random đâu mà đòi đổi". Thôi đành nhắm mắt đưa trym chứ biết sao.

Em này thì nhan sắc trung bình thôi. Mặt tròn, nét cũng nhạt - khoảng 5 điểm. Người múp múp, trong khi mình vốn thích mấy em mình dây.
V1 cam. V2 V3 V4 ko check luôn vì thất vọng ấn tượng ban đầu.

May mà em này được cái cần cù bù nhan sắc. Làm đầy đủ. Đấm bóp cũng khá. Thư gĩan cũng lút cán nhiệt tình, đá bi lau cột có hết. Nói chuyện cũng biết quan tâm khách hàng.

Tổng kết: ko gặp lại. Dù em rất tốt nhưng anh rất tiếc. Em này phù hợp với bác nào trọng nội dung bên trong (service) hơn là hình thức bên ngoài.

• Like
Điểm cảm xúc: Zlat

Sampuche

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/12/15
Chủ đề
1
34
19
0 ₿
Có check số 7 mới
Face: teen thui, cao 168cm
V1: bánh xếp < bánh bao
V2, v3: dạng chim cò đi ăn đêm
V4: biếng check
Đánh giá cá nhân mh thui nha số 7 cũ bỏ xa em này nhìu, từ cách giao tiếp còn khắm của em, ko biết nâng niu cảm xúc của khách dành cho mìh. Mih xin té vì cái nết đáh chết cái đẹp của em, tiếc thay cho ng tiền nhiệm.

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Pác bik e số 7 cũ h làm ở đâu ko pác? Ở Boss chỉ ấn tượng mỗi e này thôi

Amatsuka Moe

Binh Nhì
Bé Thích Massage
26/8/16
Chủ đề
2
55
32
0 ₿

Mình đồng ý với nhận xét của bác về em 07 mới. Nhưng nếu lúc nào cũng đem những em mới ra so sánh với em 07 cũ thì thật là thiệt thòi cho mấy em mới quá. Chả khác nào đem pokemon thường đi so với pokemon huyền thoại... rồi bảo là pokemon thường quá yếu!

Nói về em 07 mới, mình nghĩ em này ngoại hình khá ổn so với mặt bằng chung ở Boss. Mặt cũng xinh, có nét buồn buồn - cho 7đ. Chiều cao là 1 lợi thế, nhưng đúng là V1 V3 chán thật.

Mình đánh giá cao em này ở khoản đấm bóp đầy đủ, ko ăn gian giờ. Thư giãn cũng BJ lút cán nhiệt tình, dù kích thích mở màn còn yếu. Một nhược điểm khác là khá ít nói ko biết lấy lòng khách.

Nhìn chung em này ko có gì nổi bật nhưng vẫn chấp nhận được.

Sampuche

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/12/15
Chủ đề
1
34
19
0 ₿
Tại vì mh nghĩ thấy e này ko xứg đáng mag áo số 7 thui vì sức ảnh hưởng từ đàn chị quá lớn :oops:

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Chuẩn. Martin có đi vài nơi thấy hình như số 7 đều là những pé hot. Số 7 thần thánh :rolleyes:

Thik massage

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/7/16
Chủ đề
1
22
17
37
0 ₿
em số 7 cũ đã dứt áo ra đi, quá buồn, 1 con số huyền thoại lúc nào cũng kẹt phòng ngày xa xưa :((