Tân Phú Review TRUNG LẬP bé 06 của massage 5 sao có khen chê đầy đủ

Lượt xem: 335

Chiều nắng

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
10/3/20
Chủ đề
16
183
102
Hồ Chí Minh
0 ₿
Bé 06 này là một trong những số hot nhất của 5 sao nên muốn đi ẻm thì thường phải book trước, mà tính mình thì hứng lên mới đi, hôm tối gần 11h đêm mình ib hỏi chế boss 5 sao còn ai thì tự nhiên lòi ra em 06, nên mình cũng book ngay và luôn vì nghe nói ẻm hot lắm. Nay mình đúng hên vì vừa book được 06 vừa được lần đầu trải nghiệm phòng to bên 5 sao. Về csvc bên 5 sao thì mình thấy rất ok, sạch sẽ, phòng to được cái có bồn tiểu trong phòng luôn và có sofa ngồi đủ 2 người tâm tình. Nhưng cái máy lạnh phà ngay giường hơi quéo nhẹ.

Đánh giá 06:
Face: Không xinh cũng không xấu ở mức chấp nhận được, còn ok hơn mấy em mình từng gặp trước đây (nhưng mình nghĩ nhiều ae sẽ thấy hơi xấu), về cá nhân thì face em này không phải gu mình nhưng vẫn ổn áp chứ k đến mức “cá sấu lai heo”. :cuteonion4:

Giọng miền tây Bến Tre, tuổi Dần (con gái tuổi Dần thì không phải dạng vừa đâu ae cũng biết mà)

V1: vừa tay, mềm, hàng real, ti hơi to hơn chút so với những bé mình từng đi và đầu ti mình thấy như sắp đứt khỏi vú. Bóp vú ẻm thì ẻm cho mà se ti thì ẻm không hợp tác mấy, không biết ẻm nhột đầu ti hay sao. Lúc nút đầu ti ẻm thì mình thấy ẻm không thoải mái lắm
V2: thon, em này thuộc dạng khá ốm, mình dây, t có thể nắm trọn được cả cổ chân của ẻm luôn, chắc dưới 45 kí
V3: đủ xài, không quá lép lắm
V4: sạch sẽ, không mùi (hình như có miếng lông), nước nôi ok
Thái độ: vui vẻ nhưng không được hoạt ngôn lắm, so với 15 mình từng đi thì kiệm lời hơn (không biết có phải ca cuối nên ẻm mệt hay không), hoặc mình không phải gu ẻm nên ẻm chỉ xã giao cơ bản nên đôi lúc mình thấy hơi buồn chút, nhưng mà khoảng lát sau thì thấy ẻm cũng chịu nói hơn chút nên cũng ổn

Service:
06 trở thành top seller thì chắc chắn kỹ năng của ẻm phải rất ok rồi. Em làm đầy đủ, có cả WC (nhưng mà chưa đã lắm), ngoài ra hôn môi, nuru, trườn thái, 69 đều ok. Khoảng hôn môi thì thấy hơi ngượng, không cháo lưỡi được sâu, ẻm chỉ mút môi là chủ yếu. Massage khỏe cũng ổn tuy k phải xuất sắc lắm, được cái núm khá to nên trườn thái nhột nhột, lúc liếm còn phát ra tiếng chụt chụt như chuột kêu. Làm đủ bài, đủ thời gian không hối thúc, cái có lúc mình thích HJ ẻm làm hơi mạnh tay nên rát chút. 8 điểm

Lúc hết giờ mình xuống làm tô mì thì ẻm cũng tan ca, có xuống tám với mình chút cũng vui, mà ẻm tan ca mặc đồ kín dễ sợ, mình còn hỏi mặc đồ kín dữ thì ẻm bảo sợ gặp biến thái bóp vú xong còn lôi bình xịt cay ra khè mình nữa chứ.:8onion38:

Tic + Tip: 1100k (2 shot)

Kết luận:
Em 06 đi ổn, thấy khá hot nên cũng muốn trải nghiệm 1 lần cho biết, chỉ là không hợp gu mình thôi, gu mình thì thích có da có thịt với vui vẻ hoạt ngôn xíu (tất nhiên service cũng phải ok). Hình như 06 cũng cảm nhận ẻm không phải gu của mình nên em tự nhiên đang massage khoẻ thì nói chắc 71 hợp gu anh á. Lần tới mình sẽ ghé thăm 71 (nhìn hình toàn bộ thì mình thấy 71 xinh nhất trong dàn ktv, theo mắt mình là thế :2onion18: