Q.1 Review về bé 37

Lượt xem: 5,391

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,662
1,190
0 ₿
chủ thớt chắc tuổi nhỏ còn non nớt, mới bước chân tập tành đi matxa nên trước giờ suy nghĩ kỳ vọng quá cao chắc do coi phim JAV nhiều nên có suy nghĩ cuộc đời như phim ảnh thôi mà, bác thông cảm bỏ qua cho em nó

• Like
Điểm cảm xúc: JokerZ Lam

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,071
849
0 ₿
Anh em bỏ qua vụ này nhe. Do thằng em nó đi ms bên King69 lần đầu gặp ngay em quá tình cảm nên k69 đóng nó đi chổ khác cũng nghỉ sẽ giống nhau. Nó nhờ xóa topic nhe tks ae

Chelsea

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/4/22
Chủ đề
3
50
26
0 ₿
Mọi ng đang lấn cấn nên muốn tìm hiểu rõ đó mà. Cơ bản mà nói thì mấy bé bên ĐB tình cảm, nhẹ nhàng. Tui thường đi vé Thái còn phục vụ như những vé khác mà.

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
Cũng k trách chủ thớt dc, lần đầu mới trải nghiệm, mỗi ng mỗi cảm nhận mỗi suy nghĩ khác nhau, ng ta đi chơi cũng k đi xin đâu, nhìu bác cứ lên dạy phải như này như kia, thấy mắc cười thật sự

Bánh Bao Bao

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
11/6/22
Chủ đề
18
319
148
0 ₿
Mình nói vậy thôi, chứ không sao cả

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Có thanh niên cũng lăn lộn trong nghề checker cũng lâu rồi ,
cho rằng comment góp ý , lại thành :
dạy phải như này như kia.
(thiển cận vậy luôn đó hả !?)

Những lời nói thẳng thường hay mất lòng, nhưng những góp ý thẳng thắn sẽ giúp ta nhận ra đâu là hạn chế của bản thân để mà khắc phục và sửa đổi. Người thẳng thắn là người sống thật, nói thật, nói ra những điều không ai dám nói, nhưng với những điều chưa cần thiết phải nói, sẽ không bao giờ nói.

thấy nhột , thấy mắc cười thật sự =))
*CƯỜI IA*
Bởi bạn ấy chợt thấy mình trong câu chuyện của CHỦ THỚT.

/ ng ta đi chơi cũng k đi xin đâu \
Tất nhiên đi Matxa ai nấy đều phải tự mình bỏ tiền túi ra để đi hết.
Thế nhưng sống ở Đời có câu: Hùm chết để da, người ta chết để tiếng.
“Khi ta sinh ra, mọi người cười còn ta thì khóc. Hãy sống sao cho khi ta chết đi rồi, mọi người khóc còn ta thì cười!”.
Con người phải sống đẹp, sống tốt để khi chết đi thì tiếng thơm còn mãi, ngược lại không được có lối sống xấu xa, trái với đạo lí để tránh khi chết đi, tiếng xấu không thể xóa mờ.

Đừng bao giờ nghĩ rằng mình bỏ chút tiền ít ỏi đi Matxa thì vào Phòng trong 120 phút đấy muốn làm gì làm Em Gái Matxa cũng được hết... cứ muốn , cứ đòi được nâng niu - chiều chuộng như người yêu , người tình.

Đi Matxa, mỗi một người điều mong tìm được những giây phút thư giản và giải tỏa bên các Em Gái Matxa tươi không cần tưới.
Có rất rất nhiều số đông đồng dzâm đi Matxa, đi rất rất nhiều cơ sở Matxa khác nhau, tùy hứng mà đi, nay thấy chổ này có vẻ “ngon tươi ngọt” thì vào, ngày kia thấy “cơm không ngon, canh không ngọt” nữa thì đổi chổ khác đi, gặp qua rất rất nhiều Em Gái Matxa nhưng chỉ gặp một lần mà thôi, không khi nào gặp lại ẽm lần sau...
Cho nên gặp Em Gái Matxa nào cũng kêu không cần phải làm theo đúng quy trình, yêu cầu ẽm làm theo sở thích oái ăm của mình. Mới lần đầu gặp mà cứ đòi Em Gái Matxa phải phục vụ chiều chuộng mình như người tình, muốn phải âu yếm mặn nồng, hôn môi nút lưỡi kiểu Pháp, sờ ngực nắn bóp, sờ bướm móc cua mạnh bạo, hok hề giữ hàng. Giở trò sàm sỡ, thả dê Bé Kỹ Thuật Viên từ trên ghế Sofa, tới vào bồn tắm tiên, cho tới lúc lên giường... hành con bé KTV ấy lên bờ xuống ruộng MẶT TÁI MÉT XANH XAO muốn ngất xỉu đúng kiểu :
mua cái Tic phải sử dụng cho đáng tiền, bằng hết giá trị của Tic mình đi :
"Vắt cổ chim ra nước".

NÀY LÀ ĐI VÌ NHU CẦU THỎA MÃN !!
NÊN KHÔNG CÓ YÊU CẦU CAO VỀ CHUYỆN HỢP NHÃN - HỢP GOUT - "LÀM KỸ THUẬT TỐT" VÌ CÓ VÀO THĂM EM GÁI MATXA ẤY NỮA ĐÂU./.

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Mìn and Garryyau

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
Nhìu khi tôi thấy mất thanh niên thật mắc cười cứ tưởng mình là nhất là đúng, thôi đi ông thanh niên ạ, cứ tỏ ra quân tử rồi sau lưng mấy e cười vào mặt đấy, tiền bỏ ra đi chơi thì phải sử dụng cho đúng mục đích, chứ k phải bỏ tiền vào than thân trách phận với mấy e ktv đâu, cái gì k dc k đúng thì phải nói, sống ở đời đừng tưởng cái gì mình cũng bit, mà thật ra mình đất bít mẹ rồi, bỏ tiền mua đúng niềm vui chứ k phải nỏ tiền mua cái “ngu” thân ái

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Hoi đc r, ai cũng có cái số của mình. Quan trọng nhất trải nghiệm bản thân thôi, còn ng khác thì kệ đi a, dù s sướng cũng mình sướng, care chi mệt,kkk. Số ai nấy hưởng thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: Vương Ưng Phong and heo sữa

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿

thấy nhột , thấy mắc cười thật sự =))
*CƯỜI IA*

Bị giẫm phải cái đuôi àh , dễ bị kích động thế =))

The dogs bark, but the caravan goes on

/bỏ tiền mua đúng niềm vui chứ k phải bỏ tiền mua cái “ngu”\

Đừng dạy người có điều kiện cách tiêu tiền.

- Không phải tiền của mình , tiêu theo cách nào là quyền của người ta.
- Người kiếm được nhiều tiền , chứng tỏ, đầu người có sạn , người ta giỏi hơn mình.
- Người ta tiêu tiền , không ảnh hưởng đến mình.

1 MEMBER THƯỜNG DÂN 4RUM CDMS CHỈ ĐI MASSAGE TIC ONSEN ,
THÌ CÓ TƯ CÁCH ĐẾCH GIỀ LÊN TIẾNG VS 1 MEMBER CÓ SẮC MÀU ĐI TIC SUPER ONSEN - 4 TAY LÀ XÀI TIỀN NGU :) :)
GATO HUH ?? CÓ VỢ CÓ CON RỒI , "đội vợ lên đầu" - SỢ VỢ
ĐỂ CHÚT TIỀN ÍT ỎI MÀ LO CHO VỢ CHO CON ĐI , ĐỪNG GẮNG GƯỢNG ĐÚ THEO NGƯỜI TA ĐI MASSAGE :D:D

Danh thơm và tiếng xấu là cặp thăng trầm khác mà ta phải đối phó hàng ngày, nói gì là người nổi tiếng.
Danh thơm, ta hoan hỷ đón mừng. Tiếng xấu thì ta không thích. Danh thơm làm phấn khởi tinh thần. Tiếng xấu làm cho ta phiền muộn.
Ta có cần chạy theo danh thơm tiếng tốt !?
Không cần, vì nếu ta xứng đáng ắt nó sẽ tự tìm đến.
Khi hoa đượm mật đầy đủ thì ong, bướm sẽ đến. Hoa không cần mời ong, hay mời bướm.
Lúc trèo núi, ta càng lên cao, người đứng dưới chân núi càng để ý đến ta và càng thấy ta nhỏ hơn.
Họ chỉ thấy phía sau lưng, không thấy phía trước vì họ không ở vị trí của ta, trong khi ta chỉ thấy phía trước.
Chưa kể, có những kẻ “ghen ăn tức ở” cứ thích “chọc ngoáy” sau ta nữa…
Chính vì thế, ta đừng có bận tâm, hãy nhìn đến mục tiêu của ta, đó là leo lên đỉnh núi. Hãy tập trung vào con đường ở phía trước!!

KẾT THÚC TRANH LUẬN Ở ĐÂY NHÉ ./.

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
Haha vâng e có vk có con rồi nhưng e cũng muốn hưởng thụ bác à, mà bác biết hưởng thụ là gì k? Cả cuộc đời bác mở miệng ra là lo cho gái thấy cũng tội, mà thật sự bác có tiền đấy nhưng mà cách bác chơi thì ngu hơn chữ ngu ấy, cho nên đừng mở miệng ra khi từ đầu mình đã ngu rồi, với lại sau này đi chơi đừng có khóc với KTV nữa mà hãy vô để tận hưởng và hưởng thụ nha bác, còn muốn khóc thì về khóc với mẹ để dc dỗ dành, à sánh đây nói luôn là vk mình mình sợ thôi bác ơi đâu có sợ vk thiên hạ mà lo, mà quên bác làm gì có vk mà bit, mà sống như bác thì cả đời cũng k bit vk là gì đâu, vì tụi nó lo bào bác thôi chứ tình cảm gì tầm này với bác. Sau này khôn ra trong chiện tình cảm rồi hãy nc tiếp nhé bác :)

• Like
Điểm cảm xúc: Vương Ưng Phong

HTThichDuThu

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
26/11/15
Chủ đề
31
584
347
0 ₿
... anh đi xa quá, các anh đi xa quá ...
mỗi người một cách chơi, hãy tôn trọng người khác cũng là tôn trọng mình.

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,837
4,606
30 ₿
thôi anh em dĩ hòa vi quý, mỗi người đều có 1 cuộc sống của riêng mình, có những mối quan hệ, có những suy nghĩ, quan điểm nhân sinh khác nhau,... vì mỗi chúng ta là duy nhất trên thế giới này mà, thế nên cách đi chơi cũng là riêng của từng người. Thế giới massage cũng chỉ là 1 trong các thế giới mình đang sống thôi, nó cũng hư ảo lắm nên X nghĩ cũng đừng đặt nặng quá vào nó. Thế giới thực tế mình đang sống, đang hiện hữu mới là quan trọng nhất.
Đầu tuần đừng căng quá, còn để sức đi massage nào anh em ơi :sprite-144:

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿

小兔崽子!狗口里吐不出象牙,没一句好话,少触我霉头。不是一个级别 =)) STOP !!

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Nhậu đeeee :sprite-127::sprite-127:

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau and MrxXx