Review về em 08 (new) Dubai Bình Tân

Lượt xem: 3,093

Braum

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/4/19
Chủ đề
2
21
10
33
TPHCM
0 ₿
Tình hình là số mình cực xui các bác ạ. Thua banh 8 trận liên tiếp. Thế là sau khi đi gặp khách hàng, được về sớm lại không biết làm gì thế là kiếm chỗ massage sẵn xả đi cái xui cứ đeo bám mãi. Thế là thấy Dubai Bình Tân thuận đường ,thế là tạt ngang qua (lần đầu mình đi Dubai). Cũng vì mới đi lần đầu nên phó thác cho em Locker chọn số. Lúc đầu tính đi Thái, nhưng nghe nói dạo này đang thịnh Osen thế là mình đi luôn.

Sau khi lên phòng, mình khá hồi hộp để xem thiên thần hôm nay của mình là ai đây? Mình thì không thích xông hơi nên ngồi đợi bé lên thôi. Thế là nghe tiếng gõ cửa bước vào là một bé hot girl rất xinh, lấp ló vòng 1 khủng, nghĩ trong đầu hôm nay chắc ngon rồi. Thế là bé pha nước cho minh tắm, mình không thường đi massgae nên cũng hồi hộp và ngại, bé cũng ngượng ngùng, mỉm cười làm 2 đứa ngại ngùng thêm. Sau đó mình đi vô bồn bé trút bỏ xiêm y nhảy vào bồn tắm với mình. Mình hơi bất ngờ và có chút thất vọng các bác ạ, ngực to nhưng fake nên nhìn không tự nhiên lắm, vòng eo đúng nghĩa con kiến và vòng 3 săn chắc. Thế là bé tắm cho mình và không quên vuốt ve thằng nhỏ, lưỡi em đi từ bắp đùi đến thằng nhỏ lúc đó sướng tê các bác ạ. Sau đó bé lau mình và ra nằm lên giường để tiếp tục massage khỏe.

Mình thì không chú trọng massage khỏe cho lắm nên cho mình next cái part này nhé.

Cuối cùng cũng đến màn massage thái, bé bôi dầu dưỡng thể lên người, bắt đầu dùng cặp ngực chà khắp lưng mình kết hợp với đường lưỡi. Nói chung cũng ok. Sau đó 1 hồi, bé bảo mình nằm ngửa, bé bắt đầu BJ thằng em, tay thì xoa ngực mình. Bé làm 100% BJ các bác ạ, mình cũng không quên khám phá vòng 4, phải nói là nước nôi đầy đủ, sau đó mình out trong sung sướng, nhấn mạnh là bé dùng miệng hứng hêt luôn nhé.

Đánh giá chân thật:

Face: 9/10. Bé xinh theo kiểu hot girl.

Vòng 1: 6/10. Ý kiến cá nhân mình không thích ngực fake nên chấm hơi thấp.

Vòng 2: 7.5/10 Vòng eo 56 cm.

Vòng 3: 6.5/10 Cá nhân mình thích nảy, bé này săn.

Vòng 4: 7.5/10 nước nôi đầy đủ.

Đánh giá tổng thể về bé số 08: 7/10.

Ý kiến cá nhân là bé xinh đúng gu mình nhưng thân hình không hợp gu mình. Còn về kỹ năng bé cần được ae đào tạo thêm vì hơi ít skill, nhưng bù lại bé hay mỉm cười và rất cố gắng thỏa mãn mình (bé cho CIA).

Còn về cơ sở mình góp ý là mình đi gói Onsen mà xà bông, dầu gội có 1 tí, khi mình cần tắm lại thì hết.

Ticket: 650k có code

Tip 7xx.

Locker: 5x.

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Dạ muội chào huynh ạ !
Muội thành thật xin lỗi huynh về vấn đề đứt đoạn sữa tắm ạ muội sẽ chấn chỉnh lại các bạn về vấn đề này mong huynh bỏ qua cho muội lần này ạ .
Riêng bé 08 thì đúng là mới keng lun và muội cũng đang trong quá đào tạo ạ. Đặc biệt bé rất ngoan ạ nếu trong quá trình tác nghiệp bé có thíu sót gì mong huynh chỉ dạy thêm ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Braum

Gaconbietbay

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/5/19
Chủ đề
1
13
8
35
0 ₿
Hôm qua e ghé dubai cũng thấy bé số 8 này bác ạ, mặt đúng là xinh như hot girl nhưng giọng nói lại hơi ko được ngọt ngào cho lắm. Vì là bé mới nên nếu train kỹ năng thì tương lai chắc cũng trong dàn tứ đại mĩ nhân ấy chứ hehe

• Like

Yến Thanh

Tập Sự
Bé Thích Massage
7/5/19
Chủ đề
0
50
31
0 ₿
Bak chủ cứ bám váy bak Lục là thắng trận banh à

• Like

paul2017

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
6/6/17
Chủ đề
6
220
80
38
0 ₿
CIA là đã đủ để cứu rỗi hết những thiếu sót của bé rồi B05

• Like

Braum

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/4/19
Chủ đề
2
21
10
33
TPHCM
0 ₿
Đúng rồi. Bé ấy cần trao dồi nhiều nhé. Mình cũng hơi khó tính nên yêu cầu hơi cao tí!

Thiền Đăng

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/1/17
Chủ đề
16
121
89
38
0 ₿
nghe mấy bác kể làm em cảm thấy tò và mo, mà tính em nó kỳ lắm nha, tò thi em phải mò khi nào được thì thôi ah,

FUCK

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
12/11/16
Chủ đề
7
285
72
37
0 ₿
Đã diện kiến đúng như hotgirl có điều v1 hok phải hàng xịn

• Like