review vườn mai

Lượt xem: 13,887

chilatrongmong

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
18/8/16
Chủ đề
2
9
2
0 ₿
tối qua nhậu xong tự nhiên hứng chí đi matxa. tính kiếm chỗ nào đó nhanh lẹ để về ngủ. thế là chui vô bụi mai...ủa nhầm. vườn mai :D. vô gọi 2 e ko có e nào rãnh hết. thế là đi vô xông hơi rồi mới quyết. đang lăn tăn đi xông thì chợt thấy 1 pé quá ok con tê tê. mình hỏi locker thì bảo quên cmn tên @@. thấy ok quá nên gọi luôn. xông hơi các kiểu xong thì đi tò tò lên phòng nằm phơi mề đợi. (lạnh thấy mịa mà mở vừa quạt vừa máy lạnh@@). cuối cùng e nó cũng lên. vừa đấm bóp vừa trò chuyện cũng vui. e nó hỏi lạnh hk. nếu lạnh e lấy chăn 37 độ đắp cho :p. rồi mình hỏi nóng thì sao. e bảo nóng thì e làm "ướt" cho mát. nghe phê phê :D. sau đó thì nằm ôm ấp như người tình vậy. e nó chủ động hôn môi đá lưỡi các kiểu. đưa tay mình đi vòng vòng từ trên thiên đường xuống suối....nhờn @@. thường thì đi BJ là nhiều nhưng lâu lâu đổi gió để e ấy Hj cũng đc.kết thúc chương trình thì cũng...hắt xì hơi như bao người. tính tiếp 100k mà e ấy vừa xinh vừa nhiệt tình nên cho 200k luôn( hy vọng lần sau vô e ấy nhiệt tình hơn nữa)
info đây
e ấy tên Ly. người cao ráo, bụng hơi to, cao chắc cỡ 1m6 lấy lên @@.
v1: cam sành 7đ
v2: như đã nói. có bụng nên ôm ko đã 6đ
v3; khá.cho 7đ
v4: nước lũ 8đ
mấy a e đi e này thì nhiệt tình + thêm tí tình cảm là e nó khoái ngay.
tic:50; tip: HJ thì 100 nhưng e nó làm cũng ok, nói chuyện khá dễ thương nên 200 luôn hehehe

• Like
Điểm cảm xúc: Kamelot

tuancamau

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/9/16
Chủ đề
1
20
1
0 ₿
Qua bài pr của bác về bé Ly, em muốn đi test thử xem sao. Bác inbox cho em xin zalo của bé Ly nhé. Xin đa tạ bác

Bethongay12

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
29/3/18
Chủ đề
0
3
6
31
0 ₿
Mới đi vé Vip tuần trước .gặp em Đào.
Nude 100% tắm chung,69...! Phù hợp với anh em thích lẩu. Kaka
Nhẹ nhàng với em nó em sẽ hợp tác mạnh luôn.
Đặc biệt màn cuối em nó có CIA luôn nhé. Bao phê nhe ae
Mình đi ở đây đc vài lần thấy bé này là bạo nhất.nhưng phê.kaka
Tip thẳng cho em 500. Cũng đáng đồng tiền

CAT&DOG

Tù Binh
Banned
28/3/16
Chủ đề
4
867
141
25
0 ₿

em Đào cà mau mình cũng nghiện lẩu em nó Bj thì phải nói là cực tốt, so ra em nó đẹp nhất ở đây.

K49fromTN

Tập Sự
Bé Tập Massage
26/4/18
Chủ đề
0
11
0
29
0 ₿
Review thêm đi bác

Anh dep trai

Binh Nhì
Bé Thích Massage
2/7/18
Chủ đề
1
72
12
29
0 ₿
Vé 200k thì bo bao nhiêu bro, bữa em nó đòi bo cao nên em bo cao luôn mà công nhận em đào ngon quá , phải chi có đi khách thì nhon quá hahaha

Nguyenthu121212

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
9/7/18
Chủ đề
0
2
0
36
0 ₿
Vé svip 200k bo 500k là chuẩn . Đôi khi hôm nào khoẻ khoẻ mình cũng bo 600k luôn mà. Vì em Đào làm có tâm lại nhiệt tình... chỉ cần ngon vui vẻ thì ko thành vấn đề bác ah ! Hihi Ẻm ko đi khách đâu

EmGaiXynhDep

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/8/18
Chủ đề
2
29
36
35
0 ₿
Á đù. Chổ nào mà max thái có 200k vại :)) cao nhân chỉ chổ phát