Rì phọt em 41 xinh xắn đáng yêu

Lượt xem: 1,705

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ĐộcCuCầuBại

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
6/7/17
Chủ đề
14
221
115
35
0 ₿
Lễ lộc tới rồi nhưng không có gấu nên đành nhậu với ae hội F.A sau đó thì vào tìm các em giải tỏa nỗi cô đơn. Nay thì vào để thằng bạn gọi số mình đi theo thôi coi hôm nay số mình như thế nào

Gặp được pé số báo danh 41

Face thì đẹp, nhìn dễ thương vl luôn

Body ngon, cao tầm 1m6 thái độ vui vẻ chiều chuộng nhiệt tình

V1: 7d cam việt

V2: 7d eo ót

V3 7,5 phê doggy dc nè

Matxa khỏe ok mình cũng đô nhẹ nên không yêu cầu cao khỏe người là được . Vừa làm vừa trò chuyện cùng em để hiểu nhau hơn tiện bề chút nữa dễ thấu hiểu mà khám phá kk

Matxa mệt: em cất giọng thỏ thẻ” Mình thư giãn nhé anh “, “ tới lun em, anh đợi nãy giờ “ kaka. Thế là em bắt đầu thư giãn nhẹ nhàng bằng màn lick ti kết hợp vuốt ve thằng em. Công nhận em bú ti 1 cách điêu luyện và rất phê làm mình sướng gì đâu, tay mình cũng tranh thủ leo đèo lội suối, sờ vú sờ mông các kiểu, em cũng nhiệt tình chiều chuộng. Sau 1 hồi đùa giỡn với thằng em bằng đôi tay ấy, mình cũng không kìm được mà out trong niềm sung sướng vô bờ với đôi tay đang ngự trị trên cặp vú và bờ mông tròn mịn của em

Em ra rửa tay và vào matxa đầu cho mình cũng vừa vặn hết giờ

Tip em cho sự hài lòng khi trái tim cô đơn được em sưởi ấm

Thanks ae đã xem rì phọt của mình nhé nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Tinhem806

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/6/18
Chủ đề
1
20
4
35
0 ₿
Bé 41 này mới làm được khoảng 20 ngày, tính tình dễ thương, nói chuyện có duyên ngây thơ, làm khỏe và làm mệt đều rất nhiệt tình. Thái độ rất tốt. Cũng là một số đáng để anh em khám phá.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.