Rì phọt Hương Mê 1 và Hương Mê 2

Lượt xem: 47,724

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Nay mình RP nhanh nhất có thể, ko lân la lòng vòng như mọi khi nữa nha :) :) :)
Khởi đầu là Hương Mê 2 ở ngay trường dạy lái xe Dĩ An
CSVC : Phòng rộng, Xông ướt và khô đủ cả, sạch sẽ nhất khu Dĩ An mà mình hay đi
KTV : Hôm trước gặp em Tâm, từng là cô giáo mầm non
Ước mơ sau này của em là sẽ có vốn mở một Spa ở quận 8... hehe
Đánh giá một cách tổng quan em này có một nụ cười hút hồn trong đó có một cái dâm ngầm. em từng nói em rất thương chồng, mỗi lần chồng đi làm về là còn lau cho cả tờ rym cho thằng chồng của e nên ae nào quen được em này thì chắc chắn 1 điều đó là thằng em của chúng mình luôn trong tư thế sạch sẽ nhất có thể. hahaha
Nhưng rồi em bỏ chồng vì thằng chông hay xỉn về rồi đánh, đánh từ trên xuống dưới nên e phải bỏ nhà ra đi:(:(:(, và vì con bờ ướm của em nó quá quý phái nên em ko cho phép nó cô đơn nên e mới dấn thân vào ngành này...
Quay lại vấn đề chính nè....
Mát-xa nói chung tạm ổn, chỗ này nếu đi Svip thì đều có đá nóng và được cái ở đây làm đủ 90' cho Svip, ko ăn gian giờ (mình đã thử qua 2 3 lần và lần nào cũng vậy), like mạnh cơ sở này ở điểm đó
Mát-gần : Nói chung tới giờ cũng ko giám nhớ lại, ôi má ơi nó mệt, chưa bao giờ đi Massage phải phục vụ cho KTV cỡ đó, toàn là mình làm cho ẽm, hết 69 rồi tới 33, hết 33 rồi tới ếch ngồi đáy giếng, ẽm khỏe 1 cách kì lạ, tay mình muốn gãy rồi mà ẽm cứ đòi nữa, suốt buổi ẽm cứ la lên "Anh ơi....Anh ơi, em....Sướng"... đến nổi bước xuống giường đi tắm lại dâm hiệp ko biết mình phải bước chân nào trước nữa, nói ra cũng khó, một phần có lẽ mình ko tiếp nổi ẽm, ko nói ra thì các đồng dâm lại bảo ko RP một cách chân thực:oops::oops::oops:, thôi thì các bác bỏ tí thời gian vào khám phá nhé
V1 6đ nhưng xét 1 cách tổng thể thì xài được
V2 có chút mỡ nhưng ko thành vấn đề
V3 tốt, nhắm mắt làm bừa cũng được
V4 như bt thôi, em có hứng thì sẽ có nước, ẽm ko phải dạng vỗ đ.. bạch bạch mà ko có miếng nước nào, hehe
"Được" thiệt hại, Tick 200 Tip từ tick tính lên

Vừa rời khỏi Hương Mê 2 lại nghĩ, "sao ko làm thử cái Hương Mê 1 cho nó đủ bộ", Thế là xách xe qua Hương Mê 1 bên đường Trần Hưng Đạo, Dĩ An
Tick y như bên kia là 200k cho Svip, 100k cho Vip, bên này Svip cũng làm đủ 90', cũng đá nóng. cũng Massage bài bản
Lần này gặp em GIàu, quê AN Giang, em này có nụ cười đẹp nhưng ko cuốn hút bằng em Tâm bên kia
Massage khỏe làm tốt, có tâm, đủ lực ko qua loa
Massage mệt thì cũng rất chăm chỉ, ko công nghiệp như mấy chỗ khác, chỉ đâu đánh đó, bé này thuộc tip tình cảm nhẹ nhàng
Chắc do dồn sức thi triển với em Tâm bên kia nên qua bên này mình bị lâm vào tình trạng quá tải hay gì nên lúc e làm ko cảm nhận được mấy, nhưng đáng khen ở chỗ em rất nhiệt tình, thương em chỗ đó
V1 ngon hơn em Tâm nên cho 7 điểm, nhìn là muốn nựng
V2 eo ót cũng cong cong
V3 chắc chắc
Vòng 4 ko check (làm gì cũng phải có Tâm, vì có Tâm bên kia rồi nên bên này ko hứng thú mấy nên ko khám phá)
hình như các bác vào đây đi Svip yêu cầu 69 sẽ có 69, trường hợp xui lắm thì sẽ có 67, hehe
Em này có mấy cái hình xăm trên người nhìn cũng được chứ ko phải là dạng trẻ em nha nên nói chuyện rất hợp gu mình
"Được" thiệt hại : Tick 200 Tip từ tick tính lên
Cám ơn các bác đã đọc... Chúc các bác vui vẻ

Razor

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/1/17
Chủ đề
2
36
4
31
0 ₿
Em Tâm đầu tiên số mấy nhỉ, k biết face bác chấm nhiêu đ :D

tuanpro0805

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/1/17
Chủ đề
2
41
16
34
0 ₿
Đã check Hương mê 2,ở đây có 2 e tên Tâm lận,e thớt đi số 7 ng Bắc,còn bữa mình đi e Tâm số 2 ng miền Tây.E cũng ok,e làm nhẹ nhàng tình cảm,v1 ko phải lợi thế của e nó,ng cũng hơi ốm nhưng bù lại e nhiệt tình,có 69 và đặc biệt có CIA nhé,kk.Cái này mình ko bảo đảm nha,có thể có bác dc bác ko.Nc ở Thủ đức chỗ này dg đi,ko cn như đa số chỗ ở Thủ đức.

Dâm Công Tử

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
27/4/18
Chủ đề
15
127
77
37
Sài Gòn
0 ₿
Mừng bác ngon trym. Có thể inbox địa chỉ cụ thể ko? Hôm nào đi công tác ngang ghé thử. Cảm ơn bác trước.

Dantems082017

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
27/6/18
Chủ đề
6
108
10
36
0 ₿
Bạn cho mình xin địa chỉ cụ thể 2 chổ bầy dc kk. Cho thêm số vài em nữa, lỡ vào gọi ko có thì còn cái sơ cua

Mr.Vuive

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
10/9/18
Chủ đề
7
87
39
35
0 ₿
Hương Mê 1 ở Trần Hưng Đạo có e số 2 tên gì quên rồi, nhưng hình như quê Sóc Trăng, da hơi ngăm, dáng cao ráo làm cũng ok lắm!
So vs Thủ Đức thì chịu khó chạy lên đó thì làm quá dc! Có 69 và mã đá nóng + Thái luôn nha!

Mr.Vuive

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
10/9/18
Chủ đề
7
87
39
35
0 ₿
Bữa mình mới đi Hương Mê 2. Bạn tìm trên google map Massage Hương mê là ra nha. Cạnh trường dạy lái xe Dĩ An luôn.
Em Luyến số 18 tóc ngắn, mới làm dc 3 tháng nên mass khoẻ hơi yếu. Có lẽ bữa đó e hơi mệt nên tính bỏ qua phần mass Thái. Mình hỏi thì e giả vờ k biết nhưng vẫn vui vẻ làm và vừa làm vừa hỏi vậy co phải mass thái k a?
Cảm xúc chân thật, nước noi lênh láng. Out trong tư thế 69!
Quá hài lòng!

HotFrankenstein

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
20
170
243
31
0 ₿
Tui moi móc chỗ nào Bác ? Bác ấy hỏi thỉ tui trả lời, ngày xưa tui đi học ấy, điểm 1 tới 3 là yếu, 4 tới 6 là trung bình, 7 tới 8 là khá, 9 tới 10 là giỏi, 6,5 là làm tròn lên 7 đó, vậy là tui moi móc hay đang khen ???

Hoàng boy

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/11/18
Chủ đề
0
42
5
33
0 ₿
Tôi nghe nói e tâm số 7 nghỉ hương mê rui chuyển qua hoa lá cành làm bác nào kiếm e Yê thì qua hoa lá cành nha gần big c

• Like
Điểm cảm xúc: maiyeuem

Hoàng boy

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/11/18
Chủ đề
0
42
5
33
0 ₿
Massge hoa lá cành lộ 5 đường gs5 khu phố Tây b gần sát hông big c dĩ an ông anh nha tôi dfi rui e số 7 vẫn ok phòng ốc sạch sẽ tôi ưng các bác đi thử coi các e bên hương mê qua đây làm nhiều

maiyeuem

Tập Sự
Bé Thích Massage
29/10/18
Chủ đề
0
94
8
35
0 ₿
rổ rá sao bác