Gò Vấp "Rì Viu" chân thật em 36 Ozawa gò vấp

Lượt xem: 2,728

Ung Văn Đạt

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
6/11/20
Chủ đề
1
7
1
0 ₿
Chào tất cả mọi người, chúc tuần mới thật nhiều niềm vui. Nghe Ozawa mấy nay có số mới xinh tươi - số 36, nên mình ghé ngay cho nóng và xin ý kiến chân thật về cảm nhận của mình về số 36.
Mình đi tầm chiều nay (11/12), do đã alo đặt trước nên chỉ đợi vài phút là được vào phòng luôn, gặp 36 thôi, mình đi vé 800k
Phòng bên Adam mới hơn Ozawa, nhân viên đồ cũng dễ thương. Vừa bước vào thì đứng hình 3 giây, em 36 khá là xinh nha, trang điểm nhẹ và mặc đồ cosplay như nữ sinh vậy. Có điều em 36 không cao quá như hình trong hình heng (chắc do góc chụp) nhưng được cái là em nó trắng, da mát mẽ.
2 anh em 8 chuyện trên trời dưới đất 1 hồi rồi mới biết em ấy cũng có hoàn cảnh đáng thương. Thui, không dài dòng, sau màn khỏe thì đến màn mệt. Bé đi các kiểu từ Thái đến Việt, chỉ biết nằm và phê. Tuy nhiên, nói chung em ấy mới nên cũng chưa nhiều kinh nghiệm, anh em chỉ thêm. Về các vòng thì ok đó mọi người
Mình xin chấm điểm theo cảm nhận của mình.
Mặt: 8 điểm nha, mình chấm hơi gắt, hi.
V1: 8 điểm luôn, vẫn còn ngon lành.
V2: 8,5 điểm
V3 và 4: Đã luôn, 9 điểm nha bà con.
Nói chung, bạn nào thích trẻ đẹp thì số 36 là sự lựa chọn hợp lý. Mai mốt mình sẽ ghé check em 24 xem sao.

Xin hết.

• Like
Điểm cảm xúc: Khánh Sky

Massage Ozawa Gò Vấp

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
11/10/19
Chủ đề
8
190
37
0 ₿
dạ cám ơn a đã ghé ủng hộ ạ, rất vui được phục vụ a, hẹn gặp lại a lần sau vào dịp gần nhất a nhé!!