Rì Viu Massage Hưng Thịnh KTV26

Lượt xem: 8,385

Haimat69

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/12/19
Chủ đề
1
12
3
0 ₿
Chao Tất cả AE trong Hội
Chiều chiều xế tà tà cảm cảm trong 2 tuần nay quyết tâm đi masage cho dãi cảm cũng chả biết chỗ nào ngon chỗ nào không ngon đành lên nhờ vả anh em vậy kết quả chọn masage Hưng Thịnh
Vào thì đi lên tần 6 làm Ngay 1 Cái Vé VIP có code giảm còn 200k
Được lọker dẫn vào phòng mình thì nói ngay vào để thư giản xông hơi đấm bóp chứ không cần out
Vào phòng thì mình thay đồ đang ngồi bấm điện thoại thì em ấy vào chào mới nhìn thấy ẻm thì muốn out cmnr nhưng phải nhịn sợ rơi liêm sĩ
Xong ẻm keo vào xông hơi đang xông hơi cho nóng mình thì ẻm bên ngoài mở nhạc Nghe ( đang xông hơi mà đc nghe nhạc kiểu phê phê sao á điểm 9 cho nắm bắc tâm lý )
Thấy Lâu quá thôi ra cho em ấy tắm rửa không ẻm lơ quơ một mình lại buồn
Vào phần tắm rửa thì em cực kỳ chu đáo kì cọ sạch sẽ các thứ từ a tới Z mình thì da ngăm đen chỉ sợ các ẻm chê mình nhà quê thôi trước khi tắm xong còn sợ mình té các thứ nhắc nhở nữa OKI
Vào phần đấm bóp thì tay nghề em hơi yếu điểm 7 nhưng được cái tạo cho mình tâm lý tâm sự thoải mái không áp lực đúng cái mình cần giải toả tâm lý nặng nề
Xong ẻm hỏi mình muốn OUT không mình thì vẫn Xác định lập trường thư Giản Không out không rờ không sờ không mò
Thôi thì nằm cho ẻm xoa đầu bóp tai các thứ cho khoẻ quây quần thì cũng hết giờ đi ra lễ tân ngồi uống trà thư giản cái rồi về được lễ tân hỏi han các thứ rót Trà rồi ok hỏi có muốn ăn mì gì không nữa ( Ok chu đáo )
Đánh Giá Sơ Bộ
Face Baby lắm
Vòng 1 của em hơi ngon vừa à điểm 7 ( Có người thích bự có người thích nhỏ nên em cho điểm chung chung chứ em cũng không mần ăn gì hết ngoại quan thôi)
Con người ẻm thì mũm mĩn cao 1m5 nhìn kiểu ấp áp lắm mũm mĩn thì anh em biết rồi ấp áp khỏi chê lại bắt tâm lý tốt không chê khách ẻm còn trẻ nữa
Nhìn ẻm là muốn ôm làm các kiểu con đà điểu rồi nhưng tâm lý đã xác định thư giản rồi nên chả làm cái gì ngoài keo ẻm đấm bóp các kiểu ‍♂️♂️♂️
Tổng chi phí
Vé VIP 250k Có CODE Còn 200k
TIP Ẻm 300k ( AE Mình cũng không phải đi thường xuyên tip ẻm sao hợp lý cho ẻm hợp lý cho mình ae nhé)
TIP lễ Tân 50k Tổng 550k Phục vụ chu đáo vẫn mong Massage Hưng Thịnh Cố gắng phục Vụ Tốt hơn nữa( Vì điểm phục vụ không có giới han)
Mã Số Em Nó là KTV 26 nhé Anh em Ủng hộ em nó nhé TIP nhiều em nó tí mình cũng chả đi thường xuyên mà
Em nó nói chỉ làm 10 sáng tới 10h tối thôi nha
Có hối tiếc em nó tí em nó hứa mà chả thực hiện Hơi buồn

• Like
Điểm cảm xúc: mt_2805 and tanthanhle

Lão Tôn

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
16/8/18
Chủ đề
12
304
51
64
0 ₿
coi bộ gu này được, ôm sướng , xong cho out luôn chứ ức chế lắm.

• Like
Điểm cảm xúc: Haimat69

sirius_877

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/1/19
Chủ đề
0
19
1
26
0 ₿
Bé 2 sáu này mình có gặp hôm sau Tết, bữa đó hơi say nên ko chắc có phải ko? Nhưng theo mình mũm mỉm thì hỏng phải mà v1 thì vừa phải, tuổi teen. Còn giờ làm thì em đó ở tại chỗ nên nếu muốn gặp thì cũng có thể. HT nay nv mới nhiều nên nhiều lúc ko đúng gu nên hông vừa lòng lắm.
Ý kiến cá nhân em thế, ko phải các bác bỏ qua.

Nguyen Nhựt Thiên

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
7/3/18
Chủ đề
24
420
62
0 ₿
chủ yêu bé chịu nói chuyển vui vẻ , đấm thì có thể yêu cầu tăng lực cho mạnh mạnh cũng được, khâu thư giản thì tui thấy ưng sẽ kêu thư giản, kg là tui kêu hj thôi.