HTGD Riview htgd Huỳnh Phúc Khang cầu số 7 kênh nhiêu lộc.

Lượt xem: 2,930

lão mò

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/5/23
Chủ đề
4
29
32
TPHCM
0 ₿
Phần 2
Ok mình lên ghế, nhánh hoa hồng dc lấy xuống nhường chổ cho thằng đàn ông phong lưu hồi hợp và háo hức chờ đợi phất cờ thì khi úp mặt xuống gối ái chà, cái gối nó êm làm sao, cảm nhận biết liền gối caosu kim đan nhe ae, bao nhiêu cái lạnh cái hồi hợp, cái mệt mỏi tự dưng rơi tỏm xuống chiếc giườn thơm tho và chiếc gối mềm mại quá ư là dể chịu, do k tắm nên em nó dùng khăn ướt lau toàn cơ thể cho mình, lạ có một điều là khăn cũng ướt nhưng sao k lạnh, bàn tay em dùng khăn đi từ lưng lên cổ, vuốt đến đâu cảm giác có luồn điện chạy đều theo đến đó, em châm mình một cách chu đáo, lau lưng xong rồi em lau hai cánh tay, lau cả bàn tay cà các kẻ ngón tay,sau đó em nói thôi anh cởi luôn quần ra đi em lau hết người cho, thế là lại dc cởi quần, khi cái quần nhỏ nhoi còn lại cũng ra đi thì là lúc tôi chợt nhận ra phía trong bụi cỏ rậm rạp kia thằng em mình nó đã bất đầu có biểu hiện của sự thức giắc sau bao nhiêu ngày ngủ vùi trong chán chường, em nhìn tôi cười một cách í nhị và bí hiểm như nói, cứ cho nó hùng hổ tí đi rồi em sẽ cho nó biết ai là chúa sơ lâm! Một lời nói chắc nịt như hứa hẹn một trân chiến không khoan nhựng sắp bắt đầu, thật là một cảnh tượng đáng chờ đợi dc dự báo sẻ gây cấn, tuy có sự chuân bị và tìm tới nhưng tôi vẫn là người bị động và ngơ ngác ngống chờ trong sự háo hức, em lại tiếp tục lau, lau xuống chân, xuống mông, em lau cả kẻ mong và luôn cả cửa hậu ae ạh. nhưng em nó làm sao tính toán dc cự ly từ cửa hậu đến hai hòn bi đc ấp ủ nống hổi này giờ nên nhiều lần em nó chạm cả vào hòn bi của mình làm mình như chạm phải nguồn điện cao áp giực bắn cả người vì cơn khởi đầu của sự sung sướng đã bất đầu một cách hưng phấn, đang tò mò xem em bắt đầu từ đâu thì em chạm bàn tay của em lên chân mình, nhẹ nhàn vuốt lên đùi lên mong và k quên lạng một đường rất gắt xuống hòn bi của mình, kẻ mong, lên lưng rồi lên cổ.
E k ms lưng như mình nghĩ, e đi vòng qua đỉnh đầu mình và sờ soạn lưng cổ và bất đầu ms từ đó, tay em k điêu luyện như ms chuyên nghiệp, chỉ là cũng có sự cố gắn ms cho màng khởi động, đã một ngày ngồi trên bàn làm việc cổ và lưng đã mỏi nhừ nên tay em di chuyển đến đâu là cảm thấy nhẹ nhàn thư giản đến đó, tôi nhắm mắt để cảm nhận hết những gì đang cọ sát trên cơ thể mình, cảm nhận bàn tay em xoa bóp cổ, vai, và đi sâu xuống lưng, nhưng sao đầu tôi thấy nặng nặng và mềm mềm đang đè lên một cách nhẹ nhàn, tôi cứ nghĩ em nằm lên đầu tôi vì với tay ms lưng nên tôi mở mắt ra, ôi đó là sự thật, nhưng em dùng đôi gò hồng đào của mình để đè lên nó, vì nằm nghiên một bên nên mở mắt ra tôi đã thấy nó như một quả gì to lắm treo trên cao xuống làm chấn luôn cả tầm nhìn của tôi hơn một nữa còn lại là một màu da thân quen cùng cái cuốn màu nâu nâu treo ngược trong ánh sáng mờ mờ mời mọc, tôi hít thật nhanh thật nhanh mùi hương từ loại trái lạ đó và há miện le dài lưởi ra để có thể chạm nó nhanh nhất, xem mùi vị của quả mộng đó ntn, nhưng em nó đã tinh ý di chuyển đi nơi khác, quả đó nhẹ nhàn đi qua gò má qua lổ tai và nó đã đi qua phía bên kia của tầm mắt, (tôi chợt nhớ loại trái cây hình em bé đung đưa trong gió trong phim tôn ngộ không mà bác giới ăn, mộng nước, căn tròn, thơm tho, và mời gọi) Như con thú đói lâu ngày tôi muốn vồ lấy hai trái cấm đó của e và áp sát miệng tôi lên nó mà bú mà liếm mà nút tôi muốn dc cắn một miến quả này hoặc ngậm thôi cũng dc, hời ơi sao nó diển ra nhanh quá chỉ cần 0,1 giây thôi tôi đã có thể chạm em nó rồi, thật là chậm chạm, tội tự trách mình, chợ tôi tỉnh ra, cái trái đó đã nhãy ra khỏi cổ áo từ lúc nào nhỉ? Tôi ngước hẳng lên để nhìn thì em nó nhìn tôi cười khúc khích, thèm trái cây ahf? Vừa thẹn thùng vì em nói đúng tim đen, vừa rạo rực vì bị trêu ghẹo một cách thô bạo, tôi như muốn nhào tới ôm hai quả mộng đó cho thật đầy hai bàn tay và giữ quả đó làm của riêng mình, ôm ấp hít hà, xoa bóp, nhào nặn cho thỏa lòng, thì em nó đã cầm hai bàn tay tôi từ từ luồn xuống dưới gối và ấn nhẹ cái đầu đang ngóc lên hậm hực xuống, em nói, từ từ những cái hay còn ở phía sau anh kiên nhẩn e ms cho anh cẩn thận k thì chị chủ phạt em vì k châm khách đàng hoàng, tôi cố nuốt nước miến cái ực vào trong mà k cam long trong sự kiềm nén, e tiếp tục ms nhưng tôi thì ngổn ngan trong đầu bao nhiêu thứ, tôi nghĩ khi nằm ngửa ra mình sẽ ôm e vào lòng cho da thịt em dc cọ sát cơ thể tôi, cho đôi hồng đào của em dc chạm vào ngực tôi để truyền hơi ấm, tôi muốn hai đầu nhủ của em có thểm chạm vào đầu vú của tôi mà cọt sát, tôi sẽ cho hai bàn tay tôi dc tự do khám phá cơ thể đó, tôi sẽ đi qua vùng đồi núi nhấp nhổ của em đi xuống v2 của em và k quên lượn một vòng xuống hai, bờ mong căng tròn lúc nãy đã lượn lờ trêu ghẹo tôi lúc đi lên cầu thang, tôi sẽ bóp nó thật mạnh để trả thù vì cái tội chủ nó đã lên tiếng k đúng lúc trong khi tôi đang mơ màng một cảnh đẹp làm cắt ngan giắc mơ của tôi, em vẫn miệt mài ms cho tôi, em bất đầu di chuyển từ hướng đứng phía trên em chuyển qua bên cạnh giường, em vẫn ms và từ từ di chuyển xuống bóp cho hai chân của tôi, sau đó em bắt ngờ bước lên giườn và chồm lên lưng của tôi e dùng hai tay ấn mạnh trên từng đốt xương sống từ trên xuống và k quên ngồi trên hai bờ mong của tôi, sau nhiều động tác thay đổi, em dùng cùi chỏ dây ấn lên xuống trên lưng mình, cũng k quên mang theo hai trái cây vẫn còn treo trên cây lủng lẳng tưng tưng lên xuống, tôi thấy em cố gắn ms lưng cho tôi nhưng do em phải mang theo cả đôi bờ mong nặng triủ nên tôi có ý tốt muốn giúp em để khỏi mang gánh nặng to lớn này, tôi cố nẩy mong tôi lên để như ý tốt cho em cái ghế ngồi để em đở mỏi khi em phải ms cho tôi và phải giữ cái mông tròn lẳng kia một cách mệt nhọc, em hiểu ý và nhẹ nhàn đánh rơi cả một combo mong và miếng đất xéo của em xuống bờ mong của tôi thật thoải mái, dc thế tôi lắc lắc bờ mong của mình để như giúp em tìm dc điểm tốt nhất, mềm nhất để em ngồi dc êm ái, lúc này tôi thấy cộm cộm trên mong mình như có vặt thể lạ đang tạm trú k phải chổ nên tôi rút tay ra và di chuyển về phía sau xem đó là gì, tôi cố nhắm mắt tay đưa về hướng bờ mong của mình đang bị vật thể lạ sâm chiếm thì ôi thôi, một chùm bùi nhùi quấn qéo nhấp nhô lên xuống đang ngự trị trên bò mong đó. (còn tiếp)

• Like
Điểm cảm xúc: noname.limit and Chị 3 Báo

lão mò

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/5/23
Chủ đề
4
29
32
TPHCM
0 ₿
Ae cho mình hỏi. Bác kia nói em me 60p mà kể 6 ngày rồi chưa vào chủ đề chính. K biết là khen hay chê. Em hỏi ae cho em ý kiến em có nên viết tiếp k ạh????

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm and Chị 3 Báo

Quốc Dũng

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/4/23
Chủ đề
1
17
10
Quận 10
0 ₿
Mình mới ghé hôm qua nữa. Có bé mới ngon vãi. Bữa giờ ghé chắc 3 lần ruồi. Mà bài của bồ hơi bị tâm đắc nhe. Cuốn.

• Like
Điểm cảm xúc: lão mò

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
620
523
Bình Dương
0 ₿
Chưa bao giờ đọc rv mà phải hóng như này, bác chủ thớt ráng tìm lại cảm xúc làm nốt phần cuối đi ạ :2onion35:

• Like

Quốc Dũng

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/4/23
Chủ đề
1
17
10
Quận 10
0 ₿
Ngon. Đi liền đi bạn. Bé tên Gì k biết. Vit mới nhìn thoáng qua. Tính nay tinh binh về đủ ghé thử nè mà bác chưa về kịp nên chắc ngày mai hoặc tối nay vào test em nó coi thế nào. Bác vào thử chi cái reveiw nhe.

• Like

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
19
2,197
2,181
Hồ Chí Minh
0 ₿
Câu bác đi 60p mà viết bài 6 ngày chưa đến đoạn chính
Là mình nói đó
Mà giờ cái bài đó đâu mất tiêu.vì cũng là p2.mà mình cmt đầu tiên
Thật sự là mình khen.ko có chê nha
Bác viết dẫn dắt người xem rất lôi cuốn
Để mình huy động anh em và bà con dòng họ vô xem cho đủ 1k view để bác có động lực ra tiếp phẩn 3.

lão mò

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/5/23
Chủ đề
4
29
32
TPHCM
0 ₿
ahf ra là bác đây, hỏi tì hỏi chứ mình k có ý dừng ại đâu, vì viết lách chính là đam mê của mình, mời ác góp ý cho mình thêm nhe,
ah mà bác đi qua đó thử chưa? viết bài này vừa tốn tiền, vừa tốn sức mà còn mất thêm tg để chiêm nghiệm sâu chuổi cảm xúc mới dc bài. âu mà dc khen là vui

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
19
2,197
2,181
Hồ Chí Minh
0 ₿