Rớt mất liêm sĩ với bé 15

Lượt xem: 2,529

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

_gasitinh_

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
17/10/19
Chủ đề
3
5
0
31
0 ₿
Chào các bác

Sau một thời gian lặng thinh vì công việc ngập đầu, tôi cũng quyết định dành ít thời gian cho bản thân và... tới đây để tìm các em nữa chứ sao haha

Được biết bên này cũng cùng chuỗi cơ sở với Pattaya nên mình muốn đến đây khám phá sự mới mẻ. Sau một hồi đi phượt thì cũng đã tìm đến được cơ sở ở đây. Sau khi gửi xe thì mấy anh dẫn vô phòng chờ, ngồi nói chuyện với lễ tân một hồi thì cũng được tư vấn em 15, tôi đồng ý ngay vì em này chỉ 2k1 thôi các bác ạ

Ngồi chờ để cho em chuẩn bị mà lòng rạo rực quá, tầm 5p sau thì nhân viên dẫn lên phòng. Trước mặt tôi là một bé vừa trẻ, vừa xinh vô cùng, tôi muốn rụng tim ngay từ lần gặp đầu tiên. Tôi nhanh chóng vào phòng và đóng cửa lại để "hành sự".

Các bác hiểu cảm giác của tôi lúc này mà, đóng cửa là chỉ muốn quất em thôi, nhưng cái gì cũng phải từ từ, tự dặn lòng phải kiềm chế =)) Em cởi đồ tôi ra rồi máng lên và hướng dẫn tôi vào xông hơi. Sau khi xông hơi em lau người rồi tắm sơ lại và cho tôi nằm xuống để massage khỏe. Em dù là nhỏ tuổi nhưng lực vẫn đủ để thực hiện tốt những bài bản từ đầu đến cuối khiến tôi rất thoải mái. Vừa nằm hưởng thụ vừa trò chuyện cùng em. À mà, da em trắng và mịn lắm, tôi lén lén sờ hoài =)) (không kiềm chế được chứ không phải tôi biến thái đâu)

Tới màn tắm tiên là màn mà tôi chờ đợi từ nảy giờ, đôi mắt tôi không rời khỏi thân hình nóng bỏng nude 100% của em. Cậu bé tôi đã biểu tình từ lúc nào tôi cũng chẳng hay. Em dìu tôi xuống phao tắm, tôi như được đưa về xứ sở thần tiên mà em là tiên nữ đẹp nhất nơi này. Em bắt đầu chà thái bằng cặp ngực săn tròn, mặc dù hệ cam thôi nhưng săn lắm, tôi cảm nhận được thế. Em vừa chà vừa mân ti rồi thủ thỉ nhè nhẹ vào tai làm tôi kích thích vô cùng. Rồi bỗng em ngậm trọn cậu bé, em BJ điêu luyện quá khiến tôi không kiềm được mà out xối xả, bắn mạnh quá nên 1 ít vướng trên mặt em (nhìn thấy cũng thích thích các bác ạ)

Còn ít thời gian nên tôi mặc lại quần áo và ngồi nói chuyện với em một chút rồi mới về.

CSVC ở đây thì khỏi phải bàn rồi, rất đẹp
Face: quá đẹp 9.5đ
V1: hệ cam, săn chắc 8.5đ
V2: không thon lắm 8đ
V3: cũng tạm 8.5đ
Kỹ thuật: nhiệt tình, chuyên nghiệp 9đ
Được cái da em mịn và trắng + face đẹp nên mấy cái nhỏ nhặt đó tha thứ hết =))
TIC 500k + TIP 700k (thưởng thêm cho em)

Các bác có thể đến đây trải nghiệm và cho thêm ý kiến nhé. 9 người 10 ý nên biết đâu có suy nghĩ khác =)
Hy vọng cơ sở có thêm nhiều em trẻ đẹp như vầy nữa

Mag

Trung Uý
Luyện Khí Massage
1/3/16
Chủ đề
28
336
171
30
0 ₿
Ngon quá, hôm nào xin cái dv đi đổi gió mơi được