Massage Khoẻ ROZEN SPA - Hơi thất vọng nhưng ...

Lượt xem: 9,593

FatFat09

Binh Nhì
Bé Thích Massage
4/3/22
Chủ đề
2
57
45
0 ₿
Chiều mưa ! Lướt facebook thấy bên Rozen Spa chạy quảng cáo, thế là mình cũng hỏi thử xem có gì vui. Style của mình là massage khỏe nhưng cũng phải có 1 chút ích va chạm kích thích nhẹ nhè, được bạn nhân viên tư vấn là có lướt lát Art nhẹ nhàng, ok thế là đi thôi, nhưng vào hành sự thì vẫn là spa thuần khỏe bình thường anh em ạ. Chủ yếu là đi dầu toàn thân nhưng không có được sự kích thích nhé. Thôi thì đi cho biết vậy.
CSVC: ổn
Nhân viên kĩ thuật trung bình
Mình đi gói 90p, tic 424k ( đang có giảm giá ), tip 200 cho bạn KTV
Anh em muốn thuần khỏe thì ghé, còn lại thì cũng ko có gì nữa đâu :D
Mời anh em share những nơi style Art lướt lát nhé.

Chelsea

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/4/22
Chủ đề
3
50
26
0 ₿
Bác muốn đi khoẻ có chạm nhẹ thì đi Emo Spa nhé. Tui hay đi bên đó, có vài bạn làm lâu năm, vừa xinh vừa chạm nhẹ bao phê.

• Like
Điểm cảm xúc: Chich and FatFat09

Chelsea

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/4/22
Chủ đề
3
50
26
0 ₿
Tic tui thường đi 120p là 580. Tip thì tuỳ bác, tui thường 300 đến 500. Bác đi lần đầu trải nghiệm thì đi 60p. Nhớ gọi điện trước vì dạo này cũng hay full phòng.

• Like
Điểm cảm xúc: FatFat09

FatFat09

Binh Nhì
Bé Thích Massage
4/3/22
Chủ đề
2
57
45
0 ₿
ok nè, thanks bác, giá chat nhỉ hihi

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
Lại là bác này tip thì ít mà lúc nào cũng đòi hỏi. Sao ko mạnh dạn mà thương lượng với KTV tip cao tí người ta làm cho mà. Cứ đòi hỏi mà tiền thì ko muốn đưa ai mà làm cho được. Với việc tip 100K như bác có qua Emo Spa đi chăng nữa cũng chả ai thèm kích thích đâu nên đừng có mà mong đợi gì.

FatFat09

Binh Nhì
Bé Thích Massage
4/3/22
Chủ đề
2
57
45
0 ₿
Còn cay vụ trước hả bác, thôi cho xin lỗi nhé, làm cho bác đi đâu cũng bị chửi ngu, hihi, cay đến giờ vẫn còn cay :))

Chelsea

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/4/22
Chủ đề
3
50
26
0 ₿
Hát giang 17h đóng cửa, vì nó là cs 1. Còn ĐVNgữ thì mở đến 22h. Cs 2 sẽ mới hơn phòng sạch đẹp nhưng hơi nhỏ hơn bên kia. Bên kia rộng rãi thoải mái. Nói chung cũng tuỳ mỗi ng cảm nhận. Bác đi thử sẽ cảm nhận được, cho bác tên này bác vào có thể chọn. Cứ bắt đầu bằng chữ M…Làm lâu năm có kinh nghiệm, lướt đúng chỗ và dừng đúng chỗ, trẻ và dễ thương.

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
Bác ko tin tôi thì cứ thử vào Emo tip 100K rồi về đây review lại nhé tôi đợi xem có ai lướt art cho bác không. nực cười.

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
Bé này thái độ ko tốt khó chịu vòi vĩnh khách, ăn nói cọc lốc.

• Wow
Điểm cảm xúc: Chelsea

FatFat09

Binh Nhì
Bé Thích Massage
4/3/22
Chủ đề
2
57
45
0 ₿
ok thanks bác nhiều nè

FatFat09

Binh Nhì
Bé Thích Massage
4/3/22
Chủ đề
2
57
45
0 ₿
Bác ơi đừng buồn vì tôi ko rep bác nhé, kiểu như người khác không muốn nói chuyện với mình nữa thì mình nên hiểu chuyện và đừng dây vào nữa đi, bác làm vậy như đang la liếm người khác vậy đó, nhục lắm, mình người lớn mà, chứ tôi thấy bác như con nít thù dai thù vặt vậy đó, lần trước bác bị người khác chửi ngu thì tôi cũng đã sorry bác rồi ( mà bác ngu thật), còn bác muốn gì tự mà tạo topic rồi nói gì nói, chứ đây anh em cộng đồng hỏi han chia sẻ với nhau kinh nghiệm mà cứ người nào bình luận thì bác lại lôi chuyện khác vào trả lời hộ tôi là sao? bác còn cay lắm hả, sorry nè, thôi tôi rep nhiêu đây quá dài rồi, bác cứ rep cmt giúp tôi tiếp đi nhé, chó cứ sủa đoàn người cứ đi, tôi ko rep bác nữa đâu, xin đừng mong chờ, hì :(

• Like
Điểm cảm xúc: Han17

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
Ủa tôi nói ko đúng à chẳng phải ai tip 500K bác chửi oang oảng lên sao, bác chỉ muốn tip 100K thôi mà nhưng lại đòi hỏi này đòi hỏi kia.

ImNotExist

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/5/22
Chủ đề
3
22
12
Tp.HCM
0 ₿
Ủa giờ Emo bên Hát Giang đóng cửa sớm vậy luôn hả bác? Từ sau dịch đến giờ chưa ghé lại

• Like
Điểm cảm xúc: SoHuong