Rp 01 & sự hài hước của sổ xố

Lượt xem: 5,799

TandyLove

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
4/7/16
Chủ đề
12
609
47
37
0 ₿
Ms TT nổi tiếng trên diễn đàn ntn thì mình xin phép k nói đến nữa.Nên xin vô vấn đề chính luôn cho mau lẹ
May mắn trúng sổ xố, mà chính xác là ăn hên vì mình cm số 19 mà mắt nhắm mắt mở sao bấm nhầm số 10 :)) vậy là trúng số :D đúng là hay k bằng hên :p
Có mật chỉ của ad kay dylan nên mình lên đường đến với TT trong tâm trạng sung sướng vì đc đi ms thái free;) rút kinh nghiệm từ 3 lần đi TT trước đây, MÌNH ĐI NGAY 1g trưa :cool: chấp nhận chịu nắng nôi xíu nhưng dễ gặp đc số 01 & k phải đợi phòng như mấy lần đi buổi tối:p
Vẫn nơi chốn quen thuộc mà ae trong dđ đã từng đến, sau khi đưa mật chỉ của ad kèm 50k cho quản lí thì nhận đc cái nhìn ngỡ ngàng vì ku quản lí lo đếm tiền thối lại cho mình :eek: thấy vậy mình mới nói " cái này a gửi mấy e kiêu cf uống chơi:D tụi bây sn j mà đếm tiền để thối cho a chứ ;)" sau đó là 1 tràng cám ơn rối rít của loker, giữ xe cũng như quản lí :) điểm 10 cho sự thân thiện dù mình đi ms chùa :p
Đc ku loker dắt lên phòng, cũng vẫn câu hỏi quen thuộc mọi chỗ ms điều hỏi, "a có quen bé nào k?"
Phiền e gọi 01 giúp a
oke a trai, sẽ có ngay
:DVề phần miêu tả phòng ốc ntn, kỹ thuật ms thì các bài rp trước của ae đã miêu tả đầy đủ & chi tiết nên mình xin bỏ qua, tập trung đánh giá về bé 01 thôi
Kỹ thuật ms thì tuỳ cảm nhận mỗi ae mỗi khác nhưng với bản thân mình thì oke, tuy k bằng mấy e bên Minh Tâm LQĐ nhưng cũng k kém bao nhiêu, bù lại thì bé 01 có sự chịu khó, nếu mình muốn ms thêm hay chỗ nào k hài lòng thì e sẽ khắc phục ngay mà k lời oán than ;) điểm mình kết nhất của 01 là khi mình yêu cầu ms đá nóng, e có nói là "da tay e mỏng nhưng nếu a muốn thì e k dám chối từ" 1 điểm cộng cho thái độ ngoan & chịu hợp tác của e nó
Ms thái phần này thì chỉ có thể gọi là tê & mê, 01 làm từ từ chậm rãi, nhẹ nhàng như ng yêu :oops: kèm theo sự khiêu khích từ tiếng rên của e nó làm mình xém out mấy lần. Đặc biệt e nó rất thoải mái cho mình nghịch phá 3 vòng, từ bú bình hay vét máng e nó điều đáp ứng nếu các ae có nhu cầu :D thậm chí ae nào out sớm muốn thêm slot nữa e nó cũng đáp ứng nếu như còn tg:oops:
Đánh giá chung về số 01: xinh, dâm, yêu nghề, ngoan :) 1 số đáng cho ae check nếu có gé đến TT
Văn dở nên có gì ae bỏ qua giúp :D thak ae đã đọc
Tick free
Tip 500k
Q.lí, locker 50k
Total 550k cho 1 buổi trưa ms thái sung sướng

• Like
Điểm cảm xúc: Letantai and hikki69

hellobaby

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
31/5/16
Chủ đề
5
166
42
43
0 ₿
đi bên TT toàn ghé thăm e Th No.19
Hôm nào chắc phải diện kiến e No.01 này mới được, chỉ ngại gặp No.19 e giận lần sau ko còn được full SV thì chết:D

Selane

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
27/11/14
Chủ đề
7
435
113
43
0 ₿
V1 bao nhiêu điểm vậy bác.

binladen

Binh Nhì
Bé Thích Massage
28/10/16
Chủ đề
1
97
8
36
0 ₿
TT mặc quần váy làm cách nào vét máng đây. Mình đi bé 01 rồi, ok tất cả nhưng ko có vét máng gì hết.

FUCK

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
12/11/16
Chủ đề
7
285
72
37
0 ₿
em này là quá đầy đủ nằm nc tình cảm rồi vét máng CIA

Cường dương đại hiệp

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
24/7/16
Chủ đề
53
737
243
33
0 ₿
vô thấy 10 lần đợi đủ 10 lần, ai có thời gian đợi gặp được em nó thì sẽ hưởng thụ được cảm giác tuyệt vời:p:D

thamdaidu

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
26/1/17
Chủ đề
1
4
2
44
0 ₿
Em số 01 thì chuẩn rồi. hôm nay đi đại mà hên sao gặp ngay em. Em nó nhiệt tình như người yêu. Vét máng, CIA, nằm ôm ấp như ngưòi yêu luôn :)