Rp 01 Thành An

Lượt xem: 4,114

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

kedibui

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
13/6/16
Chủ đề
7
89
14
41
0 ₿
Bữa giờ nghiên cứu thấy @Massage Thành An quảng cáo có số 35 BJ úp ngược tính đi thử xem sao (vì đó giờ đi củng nhiều mà chưa gặp e nào có chiêu này hết)
Nghe đồn là làm 12h trưa tới 12h đêm mà vào lúc 23h yêu cầu thì đc báo hết ca về r (k biết có nhớ lộn vụ làm tới
12h đêm k nữa :D)
Vừa bước vào giữ xe ra dắt xe. Thân thiện, lễ phép ( đưa thẻ 2 tay đàng quàng ) và k vòi tiền nhé
Bước vào trong thì quầy lễ tân k thấy ai thằng giữ xe phải vào bấm chuông em lễ tân mới xuống (nhìn củng thuộc dạng chân dài và đẹp nhé mấy bác :mad:)
Vào yêu cầu 35 thì đc báo hết ca về như đã nói ở trên
Locker giới thiệu cho số 01 nói là massa tốt, thư giãn tốt (đọc bài trên đây củng nghe nói số 1 củng tốt) nên quất luôn số 1. Có điều hơi đơ vì mục đích muốn đi 35 để Bj úp ngược cơ:oops::oops::oops:
CSVC thì như hình 100% nhé. K có mùi lạ
Vào phòng đc 2p thì em vào
Chưa gì đã kiu lọt quần ra :eek: mình thì đang kiếm khăn để vào xông hơi mà k có phải đợi ẻm đem vào (cái này có góp ý là để khăn quấn với quần trong p sẵn để khách có thể xông hơi trc k cần đợi ktv đem vào nhé :mad:)
Phòng xông còn mới nên k có mùi lạ.
Xông ra thì em đã mở nước nóng đc nữa bồn rồi vào tắm heo thôi =))
Em tắm rất kĩ nhé. Trong lúc tắm còn ngắt mông khều thằng nhỏ miệng thì đòi dê mònh quài =))
Xong thì củng leo lên cho em massa
Massa khoẻ theo tui thì chấm 7/10 nhé. Củng đủ bài bản và k làm qua loa. Trong lúc massa còn cắn mông, liếm tai khều thằng em pha trò kích thích nữa
À mà còn liếm lỗ nhị nữa mấy bác (hình như mấy bác kiu là dọn wc đúng k?) e thì k biết dọn wc là k nên nói thẳng ra vậy luôn :D
Masaa mệt thì lick ti, đá bi, liếm tai, liếm lỗ nhi Bj rồi Hj. Từ từ nhẹ nhàng k hối thúc nhé
Face: 7đ (mới vừa hết tên theo gu của tui)
V1: đủ xài, tròn, căng ti k thâm
V2: hơi tròn một tí nhưng k sao
V3: căng đàn hồi =))
V4: rừng rậm. Tuy mặc váy quần bó nhưng cho khám phá nhé. Còn chỉ đạo mình xích lên ngay đó mới có cảm giác. Haha. Nước nôi đầy đủ.
Tóm tắt: mới mở nên csvc còn khá mới. Giữ xe locker nhiệt tình k vòi tiền. Ktv củng k vòi tiền. Mình cảm thấy thái độ rất lễ phép và hiếu khách.
Tic vip code 200k. Tip 300k. Ra lấy xe móc bóp tính chi giữ xe mà hết cmn tiền lẽ nên thôi =)))

kedibui

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
13/6/16
Chủ đề
7
89
14
41
0 ₿
Mình đăng bằng đt nên chỉ nhiu đó thôi. Lười bấm quá k biểt có đủ chi tiết cho mấy bác chưa nhỉ =))

hikki69

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/5/16
Chủ đề
8
221
42
33
0 ₿
Mừng bác ngon trym :)) , số 01 này hôm bữa làm đậm chất ..... Em đi tới 2 shot :))

• Like
Điểm cảm xúc: kedibui

Cao Vân

Binh Nhất
Bé Thích Massage
30/6/16
Chủ đề
4
67
24
0 ₿
Em đi toàn gặp những thành phần nhăn mặt sau khi tip k (mặc dù tip 400k/1sh vẫn nhăn) bên đây 2 sh mà tip nhiêu đó k nói gì nghe là thấy hưng phấn rồi :)) chắc qua check-in 1 phát quá :v

• Like
Điểm cảm xúc: kedibui

Thanh an

Tập Sự
Luyện Khí Massage
10/7/16
Chủ đề
0
255
33
7
0 ₿