RP 01 Thành An

Lượt xem: 2,790

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

pipobobo2016

Binh Nhì
Bé Thích Massage
12/7/16
Chủ đề
1
73
10
36
0 ₿
Đầu tiên là cám ơn bác @KaChiuSoa đã làm cái chương trình sổ xố rất thú vị cho anh em có sân chơi vui vẻ.Mình trúng cái code hôm CN mà bận công tác tuốt luốt trên Di Linh nên hôm qua mới về là tranh thủ đi tới Thành An ngay và luôn.
Vào vấn đề chính nà,ngồi trên xe về Sài Gòn là mình set liền kèo với thằng bạn đón mình và làm 1 bữa "rửa sạch bụi trần":D:D.Thằng bạn ok nên mình gọi hotline lấy thêm cái code Vip.Mà xui hay sao ấy,vừa xuống xe là trời chuyển mưa,nên 2 thằng ghé 1 quán bên đường lai rai chờ tạnh mưa.
7h, 2 anh em bắt đầu hành trình tới Thành An,vừa vào tới cửa ,đưa code ra dc anh tiếp tân (có vẻ là chủ cơ sở hay sao ấy) xác nhận rồi lên phòng.Khi đi lên mình nói ku locker(ko biết phải ko mà chỉ khoảng 14 15 tuổi à:eek::eek:) kêu giùm anh số 01 và 35,cậu nhóc ok,mình gửi 50k uống cafe.
Vào phòng đánh giá sơ lược csvc ok hơi đơn điệu 7/10 ,góp ý cái cửa phòng nên dán mờ hết luôn,chứ đang nằm massage mà khách ra vào ngó ngó hoài thấy hơi kỳ:oops::oops::oops:,vào xông 1 lát thì em vào,mình hỏi thì dc biết e số 01,còn thằng bạn mình là 35.Xông xong ra thì e mở nc dc nửa bồn rồi,thế là leo vào để em tắm,màn này thì ai cũng như ai nên ko nói kỹ làm gì:D:D:D
Oánh giá em 01 này tên Nhung,quê Hậu Giang ,
Face nhìn cũng dc,nhí nhảnh:p:p ý kiến riêng thôi nha ae ,
Vòng 1 : cam vn thôi,mà dc cái đầu ti nhỏ nhỏ dễ thương lắm:p:p:p
Vòng 2 : hơi tròn 1 tí nhưng vs mình thì ok ko sao
Vòng 3 :ko to ko nhỏ nhưng săn chắc,bóp đã tay à nha:D:D
Vòng 4 :mình check ở ngoài thôi ko vào sâu:p:p:p
Mát khỏe : em làm đủ bài nhưng hơi yếu lực ,hay do mình như con trâu nước nhỉ:):):).E cũng thuộc hàng chịu chém gió nên 2 anh em cười rụng rún:D:D:D.
Mát mệt : khoái nhất màn này em kêu mình nằm úp,em nó làm 1 đường từ đầu đến chân rùng mình luôn:D:D:D:D,sau đó cũng lick ti ,liếm lổ tai, bj hj thì 50_50,nhiệt tình tình cảm lắm,mình khoái vậy á,dc 15p thì cuối củng cũng chịu thua em í,out trong sung sướng:D:D:D:D:D.
Kết sổ đong lúa thì tic mình 1k thằng bạn 200k có code, tip 2 thằng như nhau 400k,giữ xe 20k.
Mình thì đi massage cũng nhiều,tỉnh có ,tp cũng có,Thành An mình mới đi lần đầu nhưng rất ấn tượng,sẽ còn quay lại đây để test em 35 vì thằng bạn mình nói em 35 rất ok luôn.
P/S : Mong Thành An sẽ ngày càng phát triển cả về chất lượng và dịch vụ nha.:):):):):)

• Like
Điểm cảm xúc: KaChiuSoa

Thanh an

Tập Sự
Luyện Khí Massage
10/7/16
Chủ đề
0
255
33
7
0 ₿
Da e cam on a da khen co so e đang cải thiện mới so thợ mới ca đêm e cung rat ok hom nao ranh a đen test thu ca đem xem sao

phiden

Tập Sự
Bé Tập Massage
12/7/16
Chủ đề
0
22
3
0 ₿
Một buổi chiều cuối tuần mệt nhiều với cuộc sống đô thành, ghé Thành an cho bớt mệt, thư giãn vơi em 01 (Nhung) là thoải mái. Tuy em kg đep nhưng cảm thấy gần gũi và tình cam chan thật;

• Like
Điểm cảm xúc: Thanh an
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.