[RP-07] Mình là gì của nhau?

Lượt xem: 3,808

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

IBU1603

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/4/16
Chủ đề
3
12
14
0 ₿
Sẵn rãnh háng quá nên rp tiếp 1 e nữa cho các bác có thêm thông tin.

Mấy cái CSVC này nọ xin ko bàn vì TT khá good trong khoản này, dù thật sự nhiều phụ kiện trong phòng không biết để làm gì :)) --> VD cái thùng gỗ cho hoàn châu cách cách tắm ngày xưa :D. Tướng e mà vào đó chắc nát cmn cái thùng.

Đi vào vấn đề chính:
Lần đầu gặp gỡ: Cũng là 1 trong những lần đầu tiên e vào làm ở đây, mình làm chuột bạch, e cũng là ma mới.
Em tự giới thiệu e chuyển từ Minh Tâm sang, cũng chẳng có phải sự thật hay ko? Nhưng cái cách mà e nó ms thì thú thật bài bản vượt khỏi phạm vi ms tại Tân Bình, có chút gì đó chuyên nghiệp và đc đào tạo hẳn hoi, từng bước đi, từng cái đấm đều mang trong đó chút gì đó nghệ thuật, động tác dứt khoát.
Về sv chung thì phải nói là good, tắm táp các kiểu, đều kĩ lưỡng, sử dụng dầu gội lẫn muối khoáng, sửa rửa mặt (bonus cho riêng khách quen). Khi mình xỉn đi hết nổi, e cũng chủ động bỏ thuốc vào phòng xông để mình tỉnh, đôi lúc xỉn ngủ cmn quên trong phòng xông hơi, e vẫn vào kêu --> Rất quan tâm đến mình.
Rất thích hành động chủ động ôm ấp, mang lại cảm giác gì đó cứ như tình nhân, mắt e đặc biệt cuốn hút, như 1 con bò cạp lúc nào cũng quyến rũ đối phương, đợi thời cơ để kill trong sung sướng.
Tới thư giãn thì như đã trình bày, chỉ HJ ko BJ, nhưng được cái rất chuyên nghiệp, V1 đẹp chuẩn cam VN, đặc biệt thích bóp mạnh, bóp nhẹ là em sẽ nói "mạnh lên đi a, nhẹ không thích nha", kèm theo là tiếng rên rĩ nghe muốn phọt cmn ra ngoài.
Sau lần đó cũng có xin sdt, nhắn tin e đều nhắn lại, không lúc nào bỏ lơ mình.

Điểm:
V1: Cam VN --> 7đ
V2: Ngon lành --> 8đ
V3: khá to nhưng săn chắc --> 8đ
V4: Đặc biệt em ko cho xông vào động nha a e, sờ bên ngoài thì đc. Kiểu như mân mê thôi chứ éo cho chọt :)) --> 8đ

Phù hợp với các thanh niên thích tình cảm, nhưng có chút dâm dâm, chống chỉ định thích tè le khám phá, vì em cũng ko cho đâu.

Vé 250
Tip 500
Còn lại tùy hứng.

• Like
Điểm cảm xúc: boycondon560

Gundam

Binh Nhất
Bé Thích Massage
9/9/15
Chủ đề
5
70
55
33
0 ₿
Nghe bác nói ham quá nên xách đít đi thử xem sao nhưng quả thật rất thất vọng. Mọi thứ điều không như bác nói về em ấy. Mình cũng đi vip nhưng đâu có bỏ thuốc hay dầu gội lẫn muối khoáng đâu. Gương mặt em ấy cũng không đươc trẻ nữa.
V1 giống mướp hơn cam chắc tại cho con bú nên dài
V2 v3 bình thường
v4 nghe bác nói nên k thử lun.
vì đi vip nhưng không cảm hứng nên mình chỉ tip 4xi gọi là giao lưu lần đầu thui.
tóm lại là không nên đi số này sẽ làm uổng phí đồng tiền ăn chơi k đáng. Chỉ nhìn face là hết cảm hứng rồi.

• Like
Điểm cảm xúc: thanhphuong and IBU1603

IBU1603

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/4/16
Chủ đề
3
12
14
0 ₿
Oh, vậy chia buồn với bác rồi, sv với mình thì full ấy chứ, chắc có nhầm lẫn gì chăng? E tên Y, bác có hỏi thử tên ko? Mình đi em nó cũng 4 lần rồi, lần nào cũng chu đáo, riêng vụ V1 chắc lão hóa theo time ấy bác ơi, chứ trước tươi lắm. Còn mà mình có nói e ấy trẻ bao giờ đâu nà, chỉ khen đôi mắt e ấy hút hồn thôi :).
Dù sao thì cũng chia buồn cùng bác, và sr nếu bác ko đc chăm sóc kĩ như phần rp của mình nha :).

Gundam

Binh Nhất
Bé Thích Massage
9/9/15
Chủ đề
5
70
55
33
0 ₿
Gọi số yêu cầu chẳng lẽ locker đưa nhầm sao bác. Chắc bác là bạn trai hay là gì của em đó nên mới pr vậy. Chứ mình đi thì thấy k như bác nói. Nên thất vọng lắm

hellobaby

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
31/5/16
Chủ đề
5
166
42
43
0 ₿
mấy bé ở Thành tài này hình như nó hứng theo giờ/ theo ngày hoặc theo từng người.
Bữa có bác rp bé 92 ngon lắm, làm mình xách chym đi test -> thất cmn vọng

• Like
Điểm cảm xúc: thanhphuong
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.