Rp 08 _ lần đầu super thái

Lượt xem: 10,759

Blackcat8383

Tù Binh
Banned
16/7/16
Chủ đề
1
1
1
40
0 ₿
Đúng hơn ko phải mình ghé lần đầu mà là lần thứ 2. Lần trước ghé mà phải chờ tiếc là mình ko có thời gian nên ko chờ được. Lần này mới ghé được. Locker khá nhiệt tình hỏi han đủ thứ. Mình chọn vé thái vì nghe mọi người khen nhiều. Locker dắt lên phòng có 4 cái rèm nhìn romantic kinh. Trước khi ra ko quên dặn locker tìm bé nào dễ thương hoạt bát tí cho anh. Ngồi chờ em mà ko biết em như thế nào. Khoảng 5p nghe tiếng gõ cửa rồi thấy bóng dáng lấp ló nhìn thấy thương. Mời vào thì thấy 1 em da trắng thân hình tròn 3 vong đầy đủ hấp dẫn ghê. Giọng nói nhẹ nhàng anh vào xông hơi rồi em tắm anh nhé. Trời muốn rụng tim với em luôn. Bỗng nhiên mình ngoan ghê em kêu sao làm zay.
Xong hết dạo đầu e bắt đầu hành trình nhào bột. E làm đầy đủ bài lưng,tay, chân, đầu, đi lưng đi gối ko thiếu chỗ nào. Phần này good mình cho 10 điểm. Công nhận e mát xa đầu dễ chịu thật
Bây giờ đến phần quan trọng. Mình hỏi mátxa thái là sao e có giống trong phim ko ? E trả lời bằng 1/3 trên phim a ak. Rồi e bắt đầu làm. E dùng ngực chà khắp lưng rồi hôn từ lưng lên đến cổ. E hôn đến đâu mình phê đến đó. Xong quay lại lấy ngực xoa khắp người từ trên xuống dưới. E đá bi, liếm cột. Xong dùng tuyệt chiêu của mát xa thái bánh mì kẹp thịt làm mình muốn out rồi. E bảo thời gian còn nhiều mình làm từ từ a nhé ( thích e ở điểm này ). Nhưng mình cũng ko cầm cự được lâu. Vì nhìn e kích thích quá mà cộng thêm dàn âm thanh sống động của e nữa thì đố ai chịu được. Kết thúc của buổi mát xa là e xoa đầu cho mình lần nữa. Nói chung ko uổng công chờ khi đến p.a ae nhỉ. Tổng thiệt hại tic 400 + tip 700 + locker 100 + giữ xe 20.
P/s mình quên nói về body e ý. 3 vòng chuẩn nhé dù v2 hơi có tí mỡ nhưng ko đáng kể. V1 to ghê ti hồng đẹp. V3 săn chắc ko nhão. Tóm lại duyệt . Sẽ ghé p.a dài dài.
Hi vọng rp của mình sẽ có ích cho ae có thêm số để check. Thân ái kính chào

• Like
Điểm cảm xúc: kandu

vip379999

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/4/17
Chủ đề
0
17
3
30
0 ₿
Cho xin sđt zalo đi bác, tks bác

Tiamo

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/5/17
Chủ đề
0
40
7
0 ₿
Ai đã từng đi Massage Ánh Dương ở Gò Vấp, biết em nào số mấy nhiệt tình,dễ chịu và họp tác ko ?

Tiamo

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/5/17
Chủ đề
0
40
7
0 ₿
pác themgaivip có trúng xổ số code vip lần nào chưa pác,
có ít nhất 1 cái Report (nếu trúng mới đc nhận thưởng nghĩa là sao pác) ko biết xin ae chỉ giáo hihihi o_O

themgaivip

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/10/16
Chủ đề
12
141
51
35
0 ₿
có 1coment mà đâu phai 1 rp đâu thớt đủ dk trúng giải rồi đấy mình mới coment 1 lần mà trúng code luôn lần 1 haha

• Like
Điểm cảm xúc: Tiamo

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Thích nhất câu "thời gian còn nhiều mìnb oàm từ từ anh nhé"
Như mọi khi... mừng pác ngon trym

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Pác có thể vào box ánh dương tham khảo. Cm ở đây thấy có vẻ sai sai. Hjhj
Ánh dương pác có thể thăm các 3m như 22 (đấm khỏe, thư giãn nhiệt tình), 19 (thư giãn tốt, cần cù chịu khó), 09 xinh xắn dễ thương, 06 ngực đẹp, nhỏ con nhưng bù lại mát thái tốt và chiwefu chuộng
Vài số gửi pác. Nếu cần thêm thông tin pác vui lòng tham khảo thêm bên box ánh dương. Ko nên cm ở đây làm lệch pha điện cao thế

• Like
Điểm cảm xúc: Tiamo and L.O.X

Tiamo

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/5/17
Chủ đề
0
40
7
0 ₿
triệu like :D thanks @Martin

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
19
Thì có nhưng hok bik cũ hay mới. Pác chuột bạch thử rồi về chia sẻ với anh em đi

Hamlet666888

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/4/16
Chủ đề
2
22
12
37
0 ₿

Hamlet666888

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/4/16
Chủ đề
2
22
12
37
0 ₿
cho hỏi e 08 này còn làm ko các huynh. nghe danh lâu mà chưa được gặp. lần nào e cũng kẹt. mấy chiến hữu bớt cày lại cho ae nhờ tí với