Rp 08 P.A quá tuyệt zời !!

Lượt xem: 10,516

Luvry

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/12/16
Chủ đề
3
13
3
Quận 10
0 ₿
khoảng 17h mấy đang ngồi cafe cùng với cơn mệt mõi cuối tuần làm việc , đang dạo congdong kiếm chỗ xoã cơn strees này .... Lướt lướt thấy Phương Anh cũng gần nhà nên lập tức tải cái app xin code và đi ....
18h vào gửi xe , a bảo vệ nhẹ nhàng bảo gác chống đi anh , lên lầu 1 e dắt lên .... Lên tới a quầy hỏi a đi phòng nào .... Loay hoay ko biết đi phòng nào giờ ( mới đi lần đầu ^^ ) dứt khoát bảo VIP Thái đi a ^^ ...
18:10 vào phòng, bảo em út lấy 08 đi em ( tại thấy rp nên gọi thử ^^ ) xong móc 20k cho em út .... Thay đồ chui liền vô xông hơi đc 10p ẽm vào ... Tiếng nhẹ nhàng bảo : " a ơi lấy khăn hôm :3 " mình đi ra đc ẽm tắm như con ấy :)) ( kì bm :)) rồi leo lên thớt bắt đầu thưỡng thức :3 .... Vừa làm vừa trò chuyện cũng vui ... Mình hỏi đi Thái có gì vui vậy em ... Em bão tí rồi a biết :3 .... Một hồi cảm giác lưng mình yêm ấm quay qua thấy ẽm cỡi ra hồi nào ko biết .. Ẽm hỏi " thấy sao cưng " phê quá em ơi :3 .... Rồi quay ngữa qua ... Liếm láp toàn thân , đá bi , liếm tai , lút cán phê vãi ra .... Đặc biệt tuyệt chiêu bánh mình kệp xúc xích :3 .... Thỗi lỗ tai mình bão " thấy sao anh " ... Thái lan phê quá em ơi :3 .... Nhìn cặp bưởi em chịu ko đc liền kéo lại ngậm ngay cái nhũ :3 em kêu " í kì quá hà , em chĩ cho khác sờ thôi á , thấy a dth nên em du di á :)) "
Phê lòi ra rồi 1 hồi lâu cũng out với em ấy....Rồi lau chùi ẽm lên thớt ngồi trò chuyện cùng mình đc 10p mình bão thôi a về ... Ẽm bảo vậy khi nào a đi thái nữa .... Mình kêu vài bữa nữa nha cưng ... " nhớ đó nhaaaa " .... Hí hí
Chấm điểm :
Face : 6.5 /10 ( hơi giống diễn viên nào bên bễn á :)) )
V1 : hệ cam , mềm
V2 : hơi có tí lipit
V3 : tròn tròn đủ xài
V4 : đụng nhẹ ẽm vài cái cũng mềm mại :))
Server : Kỹ thuật có , dễ thương , nhiệt tình , rên nhẹ có :)) ....
Tỗng Thiệt Hại :
300K Vip Thái ( có códe )
700K tip ẽm ( nhiệt tình nên ko hơn trong câu chuyện chưa kể hết :3 )
20k em út
10k giữ xe
Thế là hết buổi tối xã strees ... Hẹn gặp lại P.A lần sau :3

• Like
Điểm cảm xúc: boycondon560 and Phongluu

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿
tip vãi luyện nhỉ :"> mừng thớt ngon trym

Luvry

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/12/16
Chủ đề
3
13
3
Quận 10
0 ₿
Hehee ẽm còn hỏi : " thấy sao anh " phê quá em ơi

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Ack...cach day 3 thang, lan thu 2 ghe PA da me met em 8 nay, lam ngay bai report nong hoi ma supermod phan 1 cau "em nay khong muon duoc dang bai tren dien dan".

Boy tò mò

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/12/16
Chủ đề
2
3
4
31
0 ₿

Chủ nhật(noel) r, thằng bạn đột nhiên gọi dt rủ đi masage PA. Nghe nó kể cũng tò mò(bạn đi Vip Thái 1 lần rồi). Thằng bạn xin code 2 đứa xong cùng đi PA... 19:50 vào gửi xe, lên tới a quầy hỏi mấy a đi phòng nào. Cả 2 bảo VIP Thường( bạn muốn đi thử VIP Thường, còn mình mới lần đầu đi thử nên cũng chọn giống nó).
_18h vào phòng, a quầy hỏi số mấy, mình ko biết số thì a quầy nói thích kiểu nào ảnh chọn cho, mình nói mặt dễ thương, nói chuyện hoạt bát, đáng yêu. Xong ảnh đi ra( mình lần đầu vào hơi bối rối nên quên mất tip ). Lát vài phút có em vào nói a vào xông hơi( tưởng là em phục vụ mình rốt cuộc hk phải, của thằng bạn). Thay đồ vô xông hơi tới 15p(đột nhiên mún xem thử mình chịu đựng dc bao lau), em phục vụ vào từ 5" trc mà hk thấy hỏi thăm tiếng nào .
_ Mình ra để em tắm cho mình thì lại gặp vòi sen cà chớn, nước lạnh ngắt. Sau đó ẻm chỉnh vòi nước tới lui 1 hồi thì nước lại nóng y như nước sôi, trong lúc ẻm chỉnh thì có trò chuyện 1 chút. Hơn 10" sau mới tắm được, ẻm hỏi có gội đầu hk a? Mình thấy mất thời gian nên bảo hk gội. Tắm qua loa được 5"( chắc do thời gian còn ít với hk bik vòi sen có bị nóng nữa hk), lau khô rồi nằm lên giường, mình hỏi ẻm còn bao lâu, ẻm nói còn 20" , mình cũng giật mình vì còn ít vậy.
_ Xong r ẻm matxa mình lẹ lẹ chừng 10" thì hỏi mình có thư giản hk? Mình cũng ok. Rồi ẻm hj cho mình. Ẻm hj không được sướng, ẻm làm hơi mạnh nên đau mình hết 2, 3 lần mặc dù đã kêu nhẹ . Mình còn hỏi ẻm số mấy mà ẻm hk chịu nói. Thấy ẻm ngực cũng đẹp nên hỏi sờ được hk(cho tăng kích thích vì ẻm hj nãy giờ ko sướng nên hk ra được), ẻm nói: "hk được a ơi, ngực em nhạy cảm lắm, đụng vào là tê cả người". Nghe vậy nên mình cũng thôi , Ẻm hj nãy h mà mình hk ra nên ẻm bảo: "Hết h a phải xuống đó nha dù a hk ra". Mình hỏi hk phải 1h10" ah( vì thấy trên quảng cáo), ẻm nói hk phải, có 1h ah. Mình thấy vậy hỏi vậy VIP Thái phải 120" hk, ẻm nói hk lun, có 90" thôi. Cuối cùng hk ra, mình leo xuống ểm mở vòi sen rửa thì ... nước lạnh như nước đá vậy, làm mình run cầm cập. Xong mình bo cho ẻm 250K rồi ngậm ngùi xuống lầu, thằng bạn xuống trc 5" rồi.
_ Hỏi thằng bạn thì nó nói cũng hk nhiệt tình, ẻm(số 08 - bạn em lựa vì mọi ng rp ẻm ok, mà thực tế) nói chuyện hơi cộc lốc, cũng ko cho đụng gì hết.
Chấm điểm :
Hài lòng: 3/10
Csvc: căn phòng hơi cũ, máy nước nóng phòng đầu tiên lầu 1 bên phải cà chớn làm tốn 20" )
Server : Kỹ thuật ko có, ko nhiệt tình
Đánh giá: ko bik VIP Thai sao chứ VIP Thường thì cực kỳ tệ
Tổng Thiệt Hại :
100K Vip Thường ( có códe )
250K tip ẽm (ko nhiệt tình )
0k a quầy (chac do quên tip nên lựa nv ko nhiệt tình)
10k giữ xe
Đi xã strees mà về còn stress hơn.

• Like
Điểm cảm xúc: thesonle

Luvry

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/12/16
Chủ đề
3
13
3
Quận 10
0 ₿
Hông biết bác sao chứ bữa mình đc ngậm cả ti ẽm nữa @@

truongmao

Tập Sự
Tiểu Đệ Massage
18/7/14
Chủ đề
0
474
59
0 ₿
Hiện giờ PA có em nào đấm tốt cho bú bình kg ae cho mình chút thông tin mình đi thữ nhé ! Thank ae