Rp 09 Cô bé kỳ cựu khó tính nhưng cực kỳ đáng yêu

Lượt xem: 12,755

Jin

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/1/16
Chủ đề
2
60
26
0 ₿
Chào các ae đồng đạo, đây là lần đầu tiên tại hạ viết Rp sau một quãng thời gian dài chinh chiến và tham khảo chiến lược của các bô lão trên cộng đồng chúng ta, thì hôm nay rảnh rỗi sanh nông nổi nên quyết định viết một bài RP để ae xem chơi & tham khảo.

Cũng đã hơn một tháng không vào Boss, cũng không nắm tình hình mới nhất tại Boss giờ ra sao, nên khi được ku Locker hỏi anh đi pé nào thì sau 1s lưỡng lự thì mình đã quyết định đi pé "trên tủ" thì cũng may mắn là pé có làm ngày hôm nay. Sau công đoạn vì Sức Khỏe (xông hơi nóng lạnh, ẩm khô, uống trà gừng, gột rữa sau một ngày làm việc mệt nhọc,...) thì mình bước vào phòng với tâm trạng Hừng Hực sinh lực mà hổ báo bước vào phòng trước ánh mắt của những huynh đệ đồng dâm đang thay đồ, ngồi ngâm chân,... Vừa đến phòng là phóng ngay lên giường nằm để thư giãn gân cốt, chuẩn bị vũ trang để bước vào cuộc chiến khốc liệt sắp diễn ra.... 1p29s sau có tiếng cốc cốc, chậm 2s nữa là mình chạy lại nhấn thử cái chuông mà đó giờ chưa biết được công dụng :D....... Đập vào mắt mình là một pé cao ráo, dáng chuẩn 3 vòng, có da có thịt đầy đủ điện nước (gu mình không thích mấy bé quá ốm như người mẫu mà chỉ thích như Hoa Hậu thôi nhé). Đánh giá chi tiết theo quan điểm cá nhân của riêng mình như sau:

Face: 8đ (nhìn mặt em có nét giống Minh Hằng khi em xõa tóc hay lúc em để mái ngố). Điểm cộng nữa là giọng nói em thỏ thẽ nhẹ nhàng, ngọt ngào pha chút nhí nhảnh, và một vài biểu lộ gương mặt đậm chất teen của em :D
Vòng 1: 8.5đ cam mỹ vừa tay, đầu ti nhỏ hồng hào :X
Vòng 2: 7.5 tuy không quá thon hình chữ V nhưng cũng rất gọn, hòa hợp với tổng thể
Vòng 3: 9đ đường cong vô cùng gợi cảm, mịn màng kích thích cực độ
Vòng ấy: Hấp Dẫn, đã đặt vào thì không muốn bỏ ra :3

Massage chính đạo: đám đá rất có lực, mình nặng gần 80kg nhưng vẫn cảm thấy rất thấm, đá nóng đầy đủ bài bản không sót bài nào
Massage tà đạo: nhẹ nhàng, tình cảm, từ từ như người yêu, tuy không có nhiều Skill đặc biệt lạ lẫm nhưng cảm giác vẫn rất là sung sướng tê tê lâng lâng phút đầu & rần rần lúc nước rút cuối trận (Phù hợp với những bác thích tình cảm, nhẹ nhàng ân ái. Chống chỉ đạo những thánh CDSHT nhé).

Sau đó em xin phép ra ngoài trong 3p, vào phòng vẫn còn thời gian nên em nằm lên ngực mình, tâm sự nhẹ nhàng yêu thương mà vẫn không tha cho "thằng em" của em. Nếu bác nào đô cực mạnh thì em nó có thể giúp thỏa nổi niềm của các bác lúc đó. Em làm rất thoải mái, không chạy đua thời gian và sẵn sàng làm lố giờ một chút luôn (Lúc mình ra phòng thì cũng lố khoảng gần 5p)

Cảm giác đọng lại sau 65p ngắn ngủi ở bên em như một bản nhạc tình ca (chắc cũng do mình thuộc tuýp rồ máng tịch hehe)

"Sau tất cả" mình xuống ăn mì gói do chính ra em nấu, nên được tận 2 trứng và ớt nhiều theo ý mình (cay lòi le :3, nhưng ks vì em nấu nên anh quất tất), nc rôm rả nắm tay níu chân một chút rồi mình tạm biệt em với lời hẹn sẽ lại gặp e trong một thời gian không xa.

Tổng thiệt hại: Tick (mua vé mời 100K) + Tip 300 + Bo locker 20k + Giữ xe thân thiện 5k = 425k

Tks các bác đã đọc xong bài RP đầu tiên của em!

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
hổ thẹn hổ thẹn, chưa đi số 9 bao giờ, mừng bác ngon tờ rym kkkkk

• Like
Điểm cảm xúc: Jin and Goldenboyfc

boy_nha_ngheo

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/8/15
Chủ đề
15
165
224
0 ₿
Chúc mừng bác ngon trym. Cái chuông bác tính bấm có lẽ là nút kích hoạt hệ thống tự hủy phòng đó bác, mong bác cẩn thận tay chân :D

• Like
Điểm cảm xúc: Jin

chen

Binh Nhì
Bé Thích Massage
31/10/15
Chủ đề
1
71
19
0 ₿
cái chuông đó người ta bấm khi phát hiện hugo đột nhập vào phòng-khi đó người ta quan sát trên bảng điện xem đèn phòng nào sáng là phòng đó đang có hugo.Nếu bác bấm cả hội sẽ hủa vô tẩn bác 1 trận vì nghĩ phòng vừa bấm có hugo trong đó

• Like

Từ Hải

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/2/16
Chủ đề
0
2
1
34
0 ₿
bác đi số mấy v, mà đi Boss sao gái ngon mà giá rẻ thế

• Like

haitacao

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/1/16
Chủ đề
0
5
2
35
0 ₿
Cái tiêu đề ghi số 09 kìa bác. Mình cũng mới đi Vip với số 09 trưa hôm qua. Kẹt khách nên ngồi xông hơi và đá muối đỡ. Skill thì "lún cán", sướng tê tái bác ah...

• Like

Jin

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/1/16
Chủ đề
2
60
26
0 ₿
Cảm ơn bác haitacao đã tl dùm mình. Thích nhất bé này ngoài skill tốt ra còn có cách làm tình cảm, nhẹ nhàng, nói chuyện vui vẻ nhưng mùi mẫn :3

• Like
Điểm cảm xúc: Phat Luong

Jin

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/1/16
Chủ đề
2
60
26
0 ₿
Boss giờ ngoài cơ sở vật chất tốt ra thì dàn KTV bây giờ cũng rất đồng đều, nhiều em đẹp mà skill tốt lắm đó bác @Từ Hải.

hamchoi

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/5/14
Chủ đề
0
23
0
0 ₿
Bé này làm giờ nào thế bác :D

Zlat

Đại Uý
V.I.P Member
24/11/13
Chủ đề
50
1,066
449
0 ₿

Số này tui cũng test lâu rồi, khá dễ thương nhưng không đến mức cam mỹ như chủ thớt, chỉ là cam vừa tay thôi.

Em cao ráo + tóc dài hilight , ko biết là số 09 cũ hay mới :">

Chuyên_Đi_Boss

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
23/2/16
Chủ đề
5
172
49
36
Quận 4
0 ₿
Giờ để tóc đen.. Mái ngố trông xinh.... Nhìn kỹ mặt hơi xíu xíu mụn ^^. Dáng em số 9 là nhất nhì boss. Đi 9 lên 22 về 1 là đẹp

• Like
Điểm cảm xúc: Phat Luong

Hoang Domino

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/9/15
Chủ đề
5
147
53
34
0 ₿
Đi ngay và luôn nào,nghe da trắng cao ráo dễ thương là khoái rồi :)

Phat Luong

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/7/16
Chủ đề
0
15
3
33
0 ₿
Đi em này rồi, nhìn gương mặt em hao hao Minh Hằng nhé, body cao ráo có da co thịt đúng gu của mình, không thích mấy em cao mà mình dây cây cảnh lém hehe :v

• Like
Điểm cảm xúc: Hamaru

Tinhoi88

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/7/16
Chủ đề
3
122
3
24
0 ₿
có bac nào cho biết nên chon em số 9 hay 30 vậy . mình chưa đi 2 em này nên cũng mù tịt luôn. cám ơn các bác trước nhé. em thì tính đi 25 đây . hehehe