Rp 09 Điêu Thuyền

Lượt xem: 3,422

Kang Gary

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/12/15
Chủ đề
15
114
70
26
0 ₿
Đầu tiên Kang rất thất vọng khi biết đk 1 dàn ktv cũ của đt, tất nhiên trong đó có rất nhiều những bóng hồng mà Kang đã trao thân đã đồng loạt nghỉ mà Kang ko rõ lý do. Thôi thì cũng kệ, coi như mình bắt đầu lại từ đầu, đây là cơ sở mà Kang rất trung thành cũng vì gần nhà.
csvc: từ tết tới giờ mỗi lần zdo là thấy thay đổi, hiện tại thì thấy ok, đẹp, sang, nhưng chỉ mới xog tầng 1. Góp ý tầm nhìn vào cửa phòng là khá lớn, mình chỉ thích đi 2 phòng trong, sữa tắm, dầu gội đầu dùng chung 1 gói cái này mình ghét nhất. nên có chai xmen hay romano, tổng quan còn lại nhìn y chang bên pa
Được gt number 10 nghe nói face xuất sắc nhưng khi chiêm ngưỡng có vẻ ko hợp gu nên đổi lun ( e cũng khá dễ thương nhưng a xin lỗi )
e number 9 : nhìn cũng xinh, cao ráo, body chuẩn, tóc đen mái ngố, mình cũng định đổi ( tánh đi ms hơi khó ) nhưng nhìn e này có vẻ nguy hiểm nên chọn e.
tính tình: nc nhẹ nhàng, lanh và khá thông minh, e 19t chưa va chạm nhiều gặp e có vẻ khớp.
e tắm qua loa, điểm trừ nghe, nhưng ms bài bản, điểm cộng
thư giãn: hỏi ra mới bik e này cùng thời với dàn kvt cũ, khá kinh nghiệm, một số thư giãn đáng để ae trải nghiệm, điểm trừ của e là hj ko thẳng làm mình cứ phải chỉnh hoải, cũng thông cảm cho các e hj trong lúc bj nhưng vì điều đó mà tui a ko ra đk đấy. E có skill hiếm nhưng chắc cũng hiếm người đk :)) (cảm ơn e vì tất cả )
tổng thiệt hại: 100k + 300k = 400k ( định bo cho ông anh locker quen nhưng nhớ lại tên kia tiếp mình, ra thấy nó cười vô duyên nên đek thèm bo )

cá chép

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
9/5/16
Chủ đề
0
3
0
31
0 ₿
Skill bí mật là gì thế bác??? E tò mò quá, thế em nó có đá lưỡi k bác? Bác nhanh nhanh hộ e cái dc e chạy qa đt luôn cho nóng..

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Skill nguy hiểm là hj em út nhưng bẻ cong đó bác :d
Chỗ này k hài lòng locker trẻ, biểu hiện vòi đeo bám
Tốt nhất bác đem theo bịch dầu gội cho chắc, nhiều chỗ xmen, romano chỉ là vỏ thôi chứ bên trong k phải thế.

• Like
Điểm cảm xúc: KaChiuSoa

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Mừng bác ngon trym,skill gì có vẻ bí ẩn vậy,bật cái mí đi :rolleyes:

Kang Gary

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/12/15
Chủ đề
15
114
70
26
0 ₿
skill cảm giác mạnh do e ý chủ động, e cũng bất ngờ lắm. Nói ra mất công các thánh lại làm khổ e ý

cá chép

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
9/5/16
Chủ đề
0
3
0
31
0 ₿
Này này bác nhá, nhanh nhanh lên k e thiến bác đấy.....Mịa kiếp hóng từ hqa tới h, chỉ mong bác bật mí cho lẹ để e còn tranh thủ, bác cứ thế e hỏa thiêu đấy....

cá chép

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
9/5/16
Chủ đề
0
3
0
31
0 ₿
Be Bẻ cong thế đéo nào dc bác nhỉ? Của mjh đang cưng cứng thẳng băng sao e nó bẻ dc? Gãy cmn thì sao bác?

Kang Gary

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/12/15
Chủ đề
15
114
70
26
0 ₿
t7 này rãnh ko đi cùng nói cho nghe