Rp 09 giọng dễ thương body servic ok

Lượt xem: 5,144

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

MinhHoaNguyen

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/11/16
Chủ đề
4
66
18
32
0 ₿
Hôm rồi trong người thấy bứt dứt, lượn lờ một hồi em quyết định đi MS cho thoải mái, điểm đến là MS Minh Long - ngay vòng xoay dân chủ

Địa chỉ:
Theo như mình đơn giản đi hết 3 tháng 2 rẽ phải cái là đến

Giá cả:
Vé thường : 100k/ 60p
Vé vip : 200k / 90p
Vip Thái: 350k/ 120p
CSVC:
csvc ở đây cũng khá đẹp và sạch sẽ, sảnh lễ tân rộng và thoáng gồm 1 xông hơi bằng vách kính,1 giường MS kê sát tường, không to lắm nhưng được cái sạch, khăn với ga ko có mùi ẩm mốc như một số cơ sở khác thấy vừa làm xong em còn thời gian mình ngồi ghế coi ti vi ăn trái cây nc vs em nó, em nó thì thay khăn hết khá là chuẩn, còn xếp hình hoa này kia.
Nhân Viên
Em Linh

Em ý giới thiệu sinh năm 96, trước làm ở boss mới chuyển qua, cao tầm 1m55, da trắng mịn, sạch sẽ, thơm tho nhé các bác :D, mặt dễ thương, đặc biệt lúc cười khá yêu, theo em đánh giá tầm 7,5đ, V1 vừa tay , V2 thì nhỏ nhắn ôm thì thích, đúng gu của em hehe, V3 thì vừa phải 7đ

Em này nói chuyện cũng khá thoải mái, biết cách nói chuyện, nhưng không bộp chộp nhé, Ms khá tốt đủ bài bản , em cũng chủ đích MS nên khá hài lòng =)), sv thì ở đây em nó BJ chậm rãi ko công nghiệp kiểu tình cảm nhiều em nó ngậm Listerin nên khi BJ cảm giác lạnh lạnh hơi ngộ:D, về kỹ thuật thì em đánh giá em nó khá tốt, nhẹ nhàng tình cảm, đặc biệt có chiêu xoa xoa đầu thằng em thì khỏi nói, làm em cứ cong mông lên mà chịu đựng :D, lúc BJ thì em cũng tranh thủ sờ trên mó dưới các kiểu, em cũng không cản, V1 còn săn, V4 thì có vẻ vẫn ngon lành, em sờ thì thấy không có cavat, cũng được cắt tỉa gọn gàng thì phải, sờ khá thích =)), em này có lẽ hợp với những bác nhẹ nhàng tình cảm nhé. xong xuôi em tip 400k em cảm ơn, còn ôm phát nữa chớ =))

Tổng kết
Với mức giá 350k vé + 400tip, thì MS ML khá phù hợp với anh em, thái độ lẫn mặt bằng nv cũng khá đồng đều.
Hưng phấn đi ko lấy code nên ko được giảm khá buồn :confused: mà hài lòng một buổi thoải mái

• Like
Điểm cảm xúc: boycondon560 and Kamelot

Tobi Trần

Binh Nhất
Bé Thích Massage
23/11/16
Chủ đề
3
74
25
29
0 ₿