Rp 09 Minh Long tốt nghiệp đại học havard môn massage mệt học

Lượt xem: 2,324

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thanh123412

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
9/5/17
Chủ đề
1
1
2
34
0 ₿
Thân chào các anh em đồng râm congdongmassage
Vào môt ngày đẹp trời 14/5/2017 vào lúc 22h đang nằm rung đùi xem phim tình cảm mỹ :D bỗng dưng một cảnh nóng xuất hiện !WTF! làm long thể em tự dưng bất an , nòng độ testosterone bắt đầu tăng cao , máu nóng đẵ dâng lên đến não :rolleyes: và thế là theo quán tính của con người ,phải tìm cách cân bằng long khí trong người, đất trời hòa hợp thì con tim mới yên bình được !!! và Minh Long 09 là sự lựa chọn điểm đến của em. Mình lần đầu đi em này vì xem trên diễn đàn em cũng được rp là 1 số hot có nhiều dữ liệu tiềm năng :D:D nên quyết định check thử
Phi con SH 50cc đời 90 đến nơi gửi xe lấy vé xe và vào xin anh lễ tân password wifi nhờ hỗ trợ anh CaMapro để tiến hành duce giá :D .anh lễ tân và phục vụ vui vẽ ,nhiệt tình , triệu lijke .em gặp một trục trặc nhõ trong quá trình nhập code và không hợp lệ. lấy đến code thứ 4 vẫn không được thì anh phục vụ đã phát hiện và nói là anh lấy code lộn quán rồi !WTH! thì ra mình đi Minh Long mà lấy lộn code cua Tây Thi haha :mad::mad: Vậy là còn 3 code của Tây Thi không lẽ lấy rồi mà không xài đi thêm 3 tăng nữa cho khô máu luôn ta, máu nghĩa đen nha các bác :D Yêu cầu số 9 và lên phòng đợi ẽm
CSVC : 7,5 Đ , đẹp
Number : 09
Thời gian làm việc :
đến 2h đêm
Dáng : Chuẩn trong ngành :D đầy khiêu gợi nhìn là muốn biến thành hổ sử dụng chiêu thức vồ mồi:D
Chiều cao : 1m52 ( mình đoán vậy )
Cân nặng : khoảng 99 pounds
Mặt : 7 đ mặt tiền được, tóc đễ mái bằng:D
Trái cây : bưởi
Eo biển : có xíu lipid đủ xài
Mông : đẹp , gợi cảm nhìn không cũng đã muốn ...
Sò : lo nằm hưởng thụ nên em không check

Vào trận
massager khỏe : phục hồi năng lượng , làm nóng các khớp và làm căng cơ bắp chắc để chuẩn bị sức khỏe tối đa để bước vào trận chiến khắc nghiệt :D:D em làm đủ các bài đi lưng , massage chân ,bắp đùi và thỉnh thoảng đụng chạm kích thích vào thằng em không nó bị nguội;) triệu like . Xong nằm ngửa lên và massage tay , đầu ,bẹn đùi xen lẫn vài động tác đầy khiêu khích lên thằng em làm tác động lên thằng anh một cảm giác rất yomost .

mas mệt :
bước đầu ,khởi động : em bò từ cuối giường ,từ dưới chân mình bò lên:D tay kết hợp với lưỡi né khu vực trọng yếu 16m50 lên đến cổ ( em xuất chiến thuật quá khó đoán làm mình bị cuốn theo cạm bẫy của em nó , Mình lúc đó đã nghĩ chắc lần này lên bờ xuống ruộng với em nó rồi :( )
bước 2, tăng tốc : khởi động khoảng 5 phút em xuống giường thi triển các tuyệt chiêu sở trường HJ PJ :D:D và bắt đầu tiến vào vùng trọng yếu . ẽm không có mặc đồ lót nên em tha hồ mò cua bắc tép :D:Dhái mận hái xoài . Thằng anh lúc đó có một cảm giác lâng lâng trên thiên đình như muốn thời gian ngừng trôi !
bước 3, về đích : từ lúc khởi động đến giờ này chắc khoảng 15p em bắt đầu đẩy nhanh nhịp độ và sử dụng các chiêu HJ PJ 50-50 , còn mình thì cũng đang hái mận hái xoài rất cần cù:D và câu chuyện có một cái kết hoàn hảo trong thế CIA ... một cảm giác gọi sao đây nhỉ.....Vậy là long khí trong người đã được cân bằng và con tim cũng đã vui trở lại :)

Lời như đồn 09ml quả là danh bất hư truyền ,theo mình thấy em này tính tình vui vẽ, nhiệt tình pha một chút LẦY lội dâm dâm cô nương:D dáng đẹp và dâm bác nào sinh lý yếu hay 1 tháng rồi chưa gặp gấu thì cũng rất căng khi gặp em :Dmình thấy em này cũng quậy lắm , tại tính mình cũng nhẹ nhàng tình cảm nên cảm nhận của mình là như thế các bác nào có gu mạnh mẽ hơn thì nhiều khi lại có những dòng cảm nhận táo bạo hơn :D trong lúc em massage cho mình em còn nói hên là anh di vip thường chứ đi thái là em quần anh xỉu luon !!! :eek: sẽ có lúc mình phải quay lại để kiểm chứng lời nói của em :D

túm cái quần lại đây là buổi đi massage của mình thành công tốt đẹp ,thank các bác đi trước đã rp dồn dập và chân thành về ẽm nên mình mới tìm được đến em nó :D

Chúc các bác đồng râm có những buổi massage mỹ mãn, trym tê :rolleyes::rolleyes:

• Like
Điểm cảm xúc: om mani padmin hum and danchoi80
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.