Gò Vấp rp 1 ngày đẹp trời cùng bé 02 ngày 7/1/2021(onsen2)

Lượt xem: 1,388

Phúc kira

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
5/3/19
Chủ đề
9
99
59
0 ₿
Xin chào tất cả các đồng dzam và cũng xin vô cùng xin lỗi bác lục vì hôm qua về đê mê quá nên ngủ cmn luôn ko làm rp dc, nay mới lấy lại đầy đủ sức để làm rp cho ae.
Chuyện là sau một ngày làm việc mệt mõi thì bác lục đã gửi cho cái code ở cơ sở DB Gò Vấp. Thế là phi chiến mã lên thẵng Gò Vấp luôn nhưng xui cái vào đúng h cao điểm nên nên gần 2 tiếng mới đến nơi.
Vừa đá chóng xuống thì có anh bạn cute phô mai que xuống dắt lên dkdv các kiểu thì mình up lên onsen 2 luôn. Xong lên phòng thì mình book random bé số 2 hoặc số 7 vì lần trc may mắn dc bé số 2 . Vào xông hơi các kiểu cho mờ hết mắt thì bé bước vào . Không cần xông nữa mình phi ra luôn thì ôi thôi đập vào mặt mình một nàng tiên số đo 3 vòng vòng nào ra vòng náy( đúng làm xem review trên diễn đàn không bằng chiêm ngưỡng tận mắt).V1 thì ôi thôi nhìn là muốn nắn bánh trôi nước rồi còn vòng 2 thì thon gọn nhỏ nhắn còn vòng 3 thi thôi khỏi bàn tới.2 đứa chào nhau thì thầm to nhỏ thì bé lôi mình vào tắm táp các thứ luôn.
Đang vừa tắm vừa trò chuyện vui vẻ thì bé bảo mình ngối xuống thoải mái nhất để kì cho . Mình đang luyên thuyên thì cái Lưỡi thần thánh đã "kì" cho thằng em của mình 1 cách tê tái làm cho không nói được luôn . Tê hết người rồi thì cũng chịu không nỗi và bắn pháo hoa luôn. Xong round 1 thì bé lại lôi mình lên giường và đè xuống nắn bóp như nhàu bột luôn. Nói chứ lực tay bé làm vừa phải không yếu cũng không phải là mạnh làm cho bao nhiêu nhức mỗi tan biến hết.
Mình lại đang luyên thuyên thì ôi thôi cái lưỡi thần kì lại bắt đầu hành hạ cơ thể ốm yếu của mình hết lưng rồi đến ngực và cuối cùng là nơi mà các bác ai cũng biết rồi đấy. lần đi thái này cũng tuyệt vời cùng với cái lưỡi ma thuật + cặp bánh trôi nước chà hết người mình đi đến đâu là nỗi da gà đến đó . Sau 1 thời gian tham quan đất nước thái thì mình cũng bắn phá hoa hết pháo dự trử luôn và về lại quê hương. sau đó bé tắm táp cho mình lại rồi 2 đứa ngồi nc tâm sự. Bé rất dễ thương và nhiệt tình nhé ae nào khó tính lắm chắc cũng đỗ gục vì bé thôi. Sau đó mình ra phòng khách thì lại được mấy anh cute phô mai que hỏi thăm rất nhiệt tình luôn á. Đó là lý do sau khi về nhà làm bát cơm là lăn ra ngủ luôn không làm rp dc :'(.
Đánh giá tổng quan:
V1:10d
V2:9d
V3:10d
V4:9.5
(bé đúng chuẩn cô gái m52 luôn á)
Lời cuối thì e xin cảm ơn bác Lục với Bqt. Và chúc cs massage Dubai Govap năm mới làm ăn phát tài và hẹn sẽ gặp lại vào 1 ngày không xa :)

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
85
1,123
422
0 ₿
Thay mặt bé và cs ad xin trân trọng cảm ơn bác đã yêu mến và tin tưởng cs và bé... Chúc bác Sk và thành công ạ.

Minhcanthu

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
31/12/20
Chủ đề
2
100
9
0 ₿
gu tinh cảm

ohassee

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/2/21
Chủ đề
0
10
0
0 ₿
né cơ sở này ra

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
85
1,123
422
0 ₿
Dạ . Sao vậy anh ơi . Anh có thể cho em biết lý do được không ạ . Số đt của em anh nhé . 0932032113 Tổng quản lý DuBai ạ . Rất mong được anh góp ý ạ . Bên em có gì sai hay chưa được hài lòng em xin sửa ạ .