Rp 10 hơi ấm ức

Lượt xem: 8,462

mjs

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
13/2/16
Chủ đề
2
3
5
32
0 ₿
Đọc được nội dung của bác mini có nhiều vấn đề còn chưa nêu gõ! Hôm nay rảnh nên quyết định đi tìm hiểu xem sao,cách đay cả tháng mình có đi PA va kêu em điêp viên,em này làm thì khỏi chê,vì tình hình nge e nó ngỉ nên minh củng it vào,hôm nay được biết số 10 làm ko thua ko kém gì em điệp viên nên tò mò vào thử:D..quả là cả tháng ko đi PA giờ đi lại tháy nhiều thay đổi thật!pv thu ngân điều thay đổi:cool: theo lời bác minion noi thì mình tháy củng đúng nhưng còn phần em úc thì ko biết sau:( đang nằm Phòng chờ và đang ngẩm nghỉ ko biết em số 10 này có được như em 007 ko:oops: tháy bác minion củng đăng gỏ là ko thua ko kem gi em 007 nên củng yên tâm phần nào:mad:ddang nằm lăn lăn ngẩm nghỉ từ đâu sau lưng có 1 cậu loker báo có phòng do la đang lăn lăn cậu làm phát hết cả hồn teo luôn chim oy:(hjx hjx
Vào đi vthasi hy vọng em này ko làm mình thất vọng:rolleyes: ngồi canh đ hồ và hồi hợp ko biết em này mặt mủi ra sao;) đợi được 8" thì em nó củng lon ton vào:cool: nhìn thì ko trẻ bằng em 007!:mad: Nhưng ko biết cách làm thế nào! Vì ông bà ta hay nói gừng càng già càng cay):p gặp mặt em nó rồi giờ đánh giá sơ bộ cho ae luôn,:D mắt to,mũi cao,cao khoảng 1m67,;) mặt trái xoan,,ăn nói nhỏ nhẹ biết cách chào hỏi:) do mới tắm ở nhà xông nên mình ko xh ko tắm:p vào thẳng ms khoẻ luôn:D
Hổi thăm em nó thì được biết cách đay vài tháng em nó làm ở tb3 :cool: sau khi nghỉ tb3 em nó xin qua PA và được chi như quỳnh huấn luyện được 2 tháng rồi:D hèn chi ít tháy ae rp em này kk lý do là chị như quỳnh đang âm thầm huấn luyện:p thời gian củng có hạng ms khoẻ được tầm 45"hay 50" gi đó,quá nôn nóng khám phá tuyệt chiêu mà chi như quỳnh đả chỉ day cho em nên y/c thẳng với em làm hết nhửng gi em nó học được :rolleyes: hơi tham lam tí,hehe:p có 3 trò gióng em 007 1 cua bò toàn thân nhột bà cố.2 bánh bao lăn thịt chuẩn bị hấp..3 nhớ về thời trẻ trâu mỏi lần nhỏng nhẻo mom cho mem:p:p con máy phần kia hoàn toàn mới
Mỏi môt động tác em làm điều làm mình bị kthich tột độ:D do bị em no làm máu lên tới nảo phần cuối em nó láy bánh mỳ phẹp xúc xích làm thằng em nhỏ say sóng ói từa lưa hột dưa:D vẩn còn ức chế vì bị em nó chiêu:( em nó làm chưa hết bài là thằng em say sóng ỏi từa lưa rôio_O vừa lúc có dt đói tác điện gặp để bàn cv:confused: ức chế chà bá,đành về trong ấm ức:( v1.v2,v3,v4 ae tự khám phá nhé:oops: sợ đăng về phần này em nó lở có độc được lần sau vào gặp em nó thì kỳ lém:eek:! Mong các bạn đọc hiểu và cảm thônng nhé,ra về típ em nó 700k:D vì chưa thử hết được tuyệt chiêu của em nó nên đanh ấm ức ra về,
Vừa ra phòng gặp lại cậu loker lúc nảy làm mình teo cmn chim,:( nhưng vừa gặp mình cậu chạy lại chào hỏi và xl vì cậu sơ ý làm mình teo cmn chim:D thấy mặt củng hiền nên thôi bỏ qua và típ cho cậu 50k khi ra về:p tổng thiệt hại cho 1 lần tìm hiểu em nó 1150k:rolleyes: lần trước đi thit hại 1450 vì được thoả mãn :D xin gửi lời cảm ơn tới bác minion nhe nhờ bác mà hôm nay mình tìm được 1 em khá là vừa ý:cool:tks

• Like
Điểm cảm xúc: Cà rót, Minion and boycondon560

Aongucnano

Tù Binh
Banned
11/3/16
Chủ đề
1
213
22
36
0 ₿
Bác quăng bom nổ tung diễn đàn luôn . 1 lần massage mà 1 chai mấy . Trời ơi 1 chai mấy bác vô hớt tóc gội đầu sư vạn hạnh em út hàng tuyển trẻ đẹp ti hồng . Chim còn bót.Có phòng máy lạnh như ks BJ nóng lạnh bạc hà tê tái và đập luôn có 1triệu ah. Bao cao su mua 50k / cái. Sướng vãi lìn.

Sampuche

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/12/15
Chủ đề
1
34
19
0 ₿
Tip bnhiu thì tuỳ ng t chứ bác :) ai cũg hào phóg như thớt chắc dc time mấy em cũg bỏ ngề và ae đi sau cũg bỏ ngiệp

• Like
Điểm cảm xúc: Minion and Andy Ngo

Trung Salem

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
18/8/15
Chủ đề
2
290
118
34
0 ₿
Chắc phải đề nghị Ad cấm tranh cải về tiền tip,lần nào cũng đem tip ra nói mà không thấy chia sẻ gì hết.

Mikelnguyen

Tập Sự
Bé Tập Massage
28/1/16
Chủ đề
0
12
4
0 ₿
Tiền tip không phải thể hiện hơn thua hay đẳng cấp mà thể hiện mức độ hài lòng của mình với mấy em nên ae đừng đặt nặng vấn đề này quá .
Còn bác @mjs đừng ấm ưc nữa bữa khác quay lai báo thù .có cần viện binh ko

Relaxer

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
27/6/15
Chủ đề
7
111
73
0 ₿
Icon nhiều quá đọc hoa cả mắt, ấm ức thì lần sao ghé làm 3 shot bù lại hen :D

kasukia

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
29/3/14
Chủ đề
7
76
9
0 ₿
EM THẤY TIỀN TIP MẤY ANH KHỎI GHI CHI CHO MỆT , AI THIX TIP NHIÊU THÌ TIP THÔI, TÙY MỖI NGƯỜI VÀ TÙY KHẢ NĂNG NỮA !!!

soituyet95

Binh Nhất
Bé Tập Massage
17/8/15
Chủ đề
5
28
21
0 ₿
Mừng chủ thớt ngon trym. Tiền tip thể hiện mức độ hài lòng nên tùy theo cảm nhận mỗi người màh tip. Vì vậy ko cân thiết phải ghi cụ thể bao nhiu, vì đã có muwsc chung rồi. Mỗi lẫn 1 chai mấy.... Cảm thấy có một sự khoe khoang nhẹ

Minion

Binh Nhất
Bé Tập Massage
31/7/15
Chủ đề
6
20
7
34
0 ₿
Tks bác đã đọc và đi tress để cảm nhận hì! Nhưng em có lời khuyên cho bác ak,tip 700k cho 1 lần khám phá thì hơi quá mức roài đoá bác ak,theo mini nghỉ mỏi lần bác đi khám phá cần có mức giá trung bình và nhẹ thoi,hi,

• Like
Điểm cảm xúc: dnht

Minion

Binh Nhất
Bé Tập Massage
31/7/15
Chủ đề
6
20
7
34
0 ₿
Hi bác,mình nghỉ bác đừng trách anh ấy ae mình đi chơi thì quan trọng gì tiền bạc,mà còn tuỳ vào túi của mỏi ngừoi mà,nếu nói theo bác so sánh giửa mas và hớt tóc thì mình bó tay,máy dạng hớt tóc a-z mà bác bảo là em út còn bót thì em xin thua,Theo em máy em làm từ a-z chác cái lổ như ống cống qua khà khà,em nói vui có gì bác bỏ qua nhé

• Like
Điểm cảm xúc: soituyet95

Aongucnano

Tù Binh
Banned
11/3/16
Chủ đề
1
213
22
36
0 ₿
Mình hay đi tiệm quen ở q10 . Đào mới vô nghề là mámì alo cho mình trước . Nên mình được chơi trước thấy mấy e còn bót . Chỉ mất trinh với người iu lần đầu . Lần 2 là tới mình chơj rùi.

• Like
Điểm cảm xúc: thanhvienxxx

HUYTD

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
8/3/16
Chủ đề
7
115
35
38
thủ đức
0 ₿
giới thiệu tiệm đi bồ, ai nhanh thì người thứ 3, t4, .v.v.v.

Minion

Binh Nhất
Bé Tập Massage
31/7/15
Chủ đề
6
20
7
34
0 ₿
Tks bác đã commen hôm mình vuết bài này koo phải vì khoe khoan hay có ý gi khác,mình viết rp này để ae cùng chia se cho nhau thui ak

ong gia 80

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/1/16
Chủ đề
0
10
1
54
0 ₿
tiem ten gi vay pac duong nao o q10 vay pac cho xin dc cam on pac nhieu

jake ham zui