RP 14 Minh Tuyền - Gò Vấp

Lượt xem: 7,796

Ác Ma Đa Tình

Tù Binh
Banned
5/1/15
Chủ đề
1
33
14
0 ₿
Trước giờ đi massage Minh Tuyền này cũng nhiều lần rồi (đơn giản là gần nhà thôi) nhưng chưa viết 1 bài rp nào.
Đây là lần đầu em viết rp, văn từ có lũng cũng mong mấy bác bỏ qua. Hihi.

Thôi em xin phép đi từ vòng ngoài vào vòng trong nhé:

Giữ xe, locker: Vui vẻ, nhiệt tình, nhanh nhẹn, chủ động, chỉ việc ghé xe và đá chống :D :D

Tic: trước giờ bác nào đi cũng biết rồi. Có 2 loại VIP: VIP A 150k - 45 phút. VIP B 200k - 70 phút. Mình đi vé B.

CSVC: Nhìn chung cũng bình thường như những chổ khác, sạch sẽ, rộng, thoáng mát.
Điểm đặc biệt là giường lớn nằm thoải mái, sướng.

Em vào phòng xông hơi được 10 phút thì em nó bước vào. Hỏi thăm thì biết em nó tên Linh, số 14.
Đánh giá sơ bộ:
- Face: Nhìn dễ thương, còn teen, em nói em 20t. Nhỏ con, thuộc dạng nấm lùn.
- V1: Hơi nhỏ, không phù hợp bác nào thích bưởi :D :D
- V3: Vừa tay, săn chắc, bóp đã.
- V4: No check.

Massage khỏe: massage bài bản, nhưng cũng bình thường, không có gì nổi bật, có massage đá nóng.

Tới phần massage mệt: cái này mới là phần ghi điểm của em nó nè. Thái độ nhiệt tình, vui vẻ, hợp tác. Tình cảm như người yêu. Đá bi, mua cột, kiến bò đầy đủ. Từ từ không gấp, không hối thúc. Sau 15 phút đủ chiêu trò của em nó thì cũng out trong sung sướng... :D :D

Tổng thiệt hại: Tic 200k + Tip 300k + Locker, giữ xe bo chung 50k = 550k cho 1 lần sung sướng.

Lần đầu rp chỉ có vậy, lầm sau có em nào ok rp tiếp cho mấy bác nhé !

• Like
Điểm cảm xúc: Bắp Nấu

t3o

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/7/16
Chủ đề
0
22
2
43
0 ₿
Minh tuyền nầy ở đâu bác? Đừng nói Nguyễn Oanh nha :). Nói thật chứ trước h em cũng đâm đầu vào mấy chỗ matxa ở gò vấp rùi mà chưa có chỗ nào thấy ổn hết, trước có mấy em bên sắc màu mà h mấy em nghỉ hết :(

• Like
Điểm cảm xúc: tuantv123

tuantv123

Tập Sự
Nhập Môn Massage
21/5/16
Chủ đề
0
183
61
0 ₿
Bên đương phan huy ích có ms yến hà. Tic 80k. Tip 200k. Ktv tạm ổn. Ms khoẻ thì 8/10. Thích hợp cho mấy bác vào ms khoẻ

• Like
Điểm cảm xúc: crazyboy155 and Thichthitcay

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
553
78
0 ₿
Minh Tuyền này ở phạm văn chiêu gò vấp thì phải .

tuantv123

Tập Sự
Nhập Môn Massage
21/5/16
Chủ đề
0
183
61
0 ₿
Th
thuong 80 vip 150k nha bác. Mấy em ở đây đi lần đầu thì chưa làm ăn j đc. Nhưng khi quen rồi thì thoải mái nhé. Bác tip 200-300 thui nhé. Đừng vì thích quá mà tip cao phá giá nhé

Cao Vân

Binh Nhất
Bé Thích Massage
30/6/16
Chủ đề
4
67
24
0 ₿
e nghĩ chắc chỗ này cũng như các chỗ khác "bú bình" hay "móc lốp" chứ @@ các bác bảo thế e nghe heheh :))

furuhu

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
10/1/16
Chủ đề
7
57
33
0 ₿
Cách đây lâu rồi cũng đi chỗ này, CSVC bình thường. Giá tic như vậy là cao. 200k cho 70 mins.

Đợt đó đi số nhiêu quên ròi nhưng công nhận làm tốt. Khoẻ ra khoẻ, mệt ra... cũng khoẻ nốt. Đúng là mình đi lần đầu nên không làm ăn được gì :) và mình tip 200k em không phàn nàn gì.

Milky17

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/10/16
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Mới đi về, CSVC nhìn thấy quải!
Cái nơi xông hơi nhỏ xíu cỡ cái nêm 1 người nằm,, WC thì chung với bồn tắm và nơi xông, không có cửa!
E mass cho mình nói tên Mai, vừa mới vào, đánh giá:
Mặt tạm ổn!
Chỉ cho sờ v1 ngoài ra ko làm j dc nữa, quải, xong e vòi 300!
Bác nào biết số nào ok hơn ko? Mình hỏi e Linh 14 thì Locker bảo ko có, im im dẫn mình lên phòng luôn!
Vé Vip B: 200k. tip 300k!