Rp 15 - Cần training thêm

Lượt xem: 2,313

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
402
303
10 ₿
Mình thích thì mình đi mát xa thôi, nói chứ dạo gần đây nghe mấy ông bạn bàn tán TB3 dữ dội quá, nên Graham quyết định trinh sát thử 1 chuyến xem sao.

Tuy nhìn hình Graham chưa thấy có gì ấn tượng cho lắm, tới nơi thì ái chà... "Dạ mời anh theo em lên phòng" cu locker trẻ măng tíu tít hộ tống Graham. CSVC:

Chuyện sẽ k có gì đáng nói cho tới khi cu cậu tư vấn đầy đủ, "Ok anh chọn VIP thường, Thái để sau đi" thì
"Anh chọn Thái đi bé 15 nó làm ngực các kiểu cho anh đã hơn nhiều"
"Ừ anh biết nhưng mà để anh thử thường xem sao đã, ok thì sau này đi Thái sau"
"Ok anh" *bước ra cửa rồi quay lại* "Anh k đi Thái thiệt ạ?" o_O Ơ thế chứ anh nói xạo với chú làm gì? o_O Cảm thấy có 1 sự dai dẳng nhẹ ở đây.

Tặc lưỡi, thôi thì vào phòng xông hơi cho hạ hỏa vậy, thì ôi thôi... phòng tuy rộng nhưng mà nhiệt độ thì chẳng thấm vào đâu, Graham phải đứng lên chiếc ghế gỗ cọt kẹt thì khi đó mới đúng với khái niệm xông nóng. 10ph mà Graham ra được có tí mồ hôi.

Thở dài ngao ngán thì "cạch", em đã vào rồi. Đúng là em vẫn còn rất trẻ, nhìn là thấy ngay. Nước da trắng của người con gái miền Tây, nét ngây thơ của em làm Graham khiến bao cảm xúc ùa về. Ôi chà sao mà giống cô ấy đến thế? Giống người con gái mà mình từng yêu đơn phương. Cái cảm giác bẽn lẽn ngượng ngùng khi chỉ biết nhìn lén 2 bầu sữa thấp thoáng trong tà áo dài tung bay trước gió giữa sân trường.
Face:
Sau khi hoàn tất các thủ tục cần thiết thì "cô bé k quàng khăn đỏ" và gã sói nham hiểm cũng cùng nhau tay trong tay du ngoạn đến những vùng đất xa xôi lạ lẫm

Massage khỏe: 5.5đ. Chưa được ổn cho lắm, em làm thiếu bài khá nhiều và cũng khá là thiếu lực nữa. K biết có phải do tuổi đời còn quá trẻ hay do em mới vào làm được chừng 1, 2 tuần thôi chưa được training kĩ càng nên còn khá nhiều hạn chế!?

Massage mệt: 5.5đ. Từ khỏe em ngay lập tức tấn công vào cơ quan đầu não. Thiếu đi những khúc dạo đầu, có hơi chút gì đó hụt hẫng. :oops: Kĩ thuật của em cũng k có gì đặc biệt. EM BJ khoảng 1/3 thằng em, đôi bàn tay em cũng cần mẫn vuốt ve 2 hòn bi và thân trụ. Chốc chốc em lại chuyển sang đá lưỡi 2 hòn. K áp phê cho lắm nên Graham biết làm gì đây, ngoại trừ việc tìm thêm sự kích thích ở 4 tụ điểm trọng yếu khác.

V1: 6.5đ, số đo dao động tầm 80-85, Graham chỉ được khám phá len lén qua lớp áo nên cũng chưa rõ lắm
V2: 7đ, eo ót em thon gọn, ôm vừa tay k mỡ thừa
V3: 6.5đ, nói chung cũng có mông má nhưng hơi nhỏ, k căng cho lắm
V4: chỉ được check bên ngoài, khi Graham thử mon men lại gần bên trong khe suối bất khả xâm phạm thì... quả thật là bất khả xâm phạm thiệt :confused: Cánh tay em nhanh chóng chặn lại đôi bàn tay hư đốn kia của Graham

Thổi kèn được 1 lúc thì em chuyển sang môn nghệ thuật tuốt xúc xích với chủ đề là "Ai tuốt nhanh hơn". Suốt lúc đó Graham cứ phải thở dốc hết lần này đến lần khác do kĩ thuật của em chưa có cao trào, muốn ra lắm nhưng lại k đủ để... ra thì còn gì đau đớn hơn. Em đã mệt mà anh còn mệt hơn nữa :confused:Tuy vậy, em có 1 cái lưỡi âm ấm ướt át khá là kích thích, tuy nhiên em lại không biết tận dụng, thật đáng tiếc

Sau cùng thì mọi chuyện cũng ổn thỏa, em tắm lại cho Graham nhưng có lẽ do quá mệt nên chỉ tập trung vào thằng em mà quên đi những khu vực trọng yếu khác, kiểu này về nhà sao Graham dám ngồi gần người yêu bé nhỏ đây ta!? :confused: Dù sao thì cũng đánh giá cao sự nhiệt tình và kĩ thuật dùng lưỡi của em, nếu được training kĩ hơn và thời gian trải nghiệm nhiều hơn nữa, nhiều khả năng Graham sẽ có thể quay lại thăm em.

Tổng thiệt hại: 300k tip + 200k tic (có code) + 20k locker

Tiamo

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/5/17
Chủ đề
0
40
7
0 ₿
:rolleyes: ko có gì đặc biệt, sao nghe thấy than vắng thở dài dữ vậy @Graham, like nhẹ 1 cái :(

Gạt Tàn Đầy

Tập Sự
Nhập Môn Massage
6/5/16
Chủ đề
0
123
24
0 ₿
Mình cũng gặp em này rồi. Cực kỳ chán. Không biết cơ sở đào tạo kiểu gì. Mua vé thái vô lấy dú chà qua chà lại 5 phút xong lật lên hun hít được vài cái rồi sóc như chưa từng được sóc. Chia tay sớm bớt đau khổ

• Like
Điểm cảm xúc: Tiamo and Hamaru

Tiamo

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/5/17
Chủ đề
0
40
7
0 ₿
:D nghe nản thiệt

Tiamo

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/5/17
Chủ đề
0
40
7
0 ₿

Bentak

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
19/3/16
Chủ đề
3
174
44
0 ₿
vậy là bác k may mắn rồi. Tối qua t được uống sữa căng bụng luôn. Bù lại phải trả cho em ấy hơn 2 Tỷ tinh binh :D