RP 16 cũng Bình thường

Lượt xem: 5,726

comic

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/3/13
Chủ đề
4
197
24
0 ₿
Em nay được share nói là sốt hot nên tui xắn quần đi check liền . Ấn tượng ban đầu là trang điểm đậm quá , nhìn nghiêng thì thấy cũng có nét nhưng nhìn lâu thì thấy e này mà tẩy trang thì hơi già ( ngộ ha thường trang điểm mới có cảm giác già ) em này chắc cũng ko trẻ đâu mình ko có hỏi tuổi . Nói chiện nhẹ nhàng hay cười , ser kỹ thuật massa thì TTD ko có gì bàn , bập bập mấy cái rùi chiến đấu ah`
Kỹ thuật Massa gần : Em nó leo lên lưng hun từ cổ xuống lưng rùi xuống mông , liếm láp xung quanh mông rùi xuống bi =)) , nếu đi quen chắc em này có thể dọn WC lun ah . rùi lật ngửa lại làm cũng tương tư với một tinh thần say mê công việc :p , em vén áo lên tụt quần xuống để mình làm việc thoải mái cũng sờ cũng móc các kiểu , vếu thì mềm rùi hơi chán nhưng em ấy BJ rất hăng say đến nỗi mình lỡ bắn vô miệng em ấy mới giật mình rút ra :rolleyes: , nói chung cũng ko tệ nhưng ko phải dạng tui sẽ gặp lại . :p

P/S: Còn số 9 nghe nói DDCN nữa mà bữa đó kẹt tua nên đi em 16 , ai rãnh check dùm tui heng

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
36
1,355
661
0 ₿
Ah, đã gặp bác bên boss :)
Nhân tiện, hỏi cho bít, bên đây, thường tip nhiu vậy?