Rp 17 Dubai Q1 em gái có gương mặt dâm

Lượt xem: 1,559

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

kysuchanrau

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/12/18
Chủ đề
5
311
17
34
0 ₿
helo anh em diễn đàn
Số là có may mắn trúng được cái giải vip thái nên tối hôm đó liền cưỡi xích thố tới DB q1, trình code và lên phòng thay đồ xong hơi chuẩn bị hành sự .
CSVC : OK , đẹp đẽ nhưng gõ vào nghe cốp cốp . xông hơi mạnh nóng chảy hết mỡ , hôm đó xui vào cái phòng hư máy nước nóng lỡ rồi mình tắm luôn bằng nước lạnh cho máu ai ngờ lạnh teo chim luôn máy má.
Ngồi đợi xíu em 17 bước vào bóp chân bóp tay vài phát rồi lôi vào bồn tắm táp cho sạch sẽ thơm tho
Đánh giá em 17
dáng người đầy đặn Mặt mũi ok dễ nhìn có nét hơi dâm B11
V1 :đẹp săn chắc
V2 : vừa người
V3 : đầy đặn
V4 : cũng ok , mà thật ra cũng sờ bên ngoài thôi , mình nhớ mọi lần hay di mấy em hay mặt sịp với choàng cái áo mỏng bên ngoài mà lần này mặc váy quần chật nít nên cũng làm biếng check
em maxxa mệt trước rồi mới maxxa khỏe , đi thái cũng như bình thường đổ dầu vào chà cặp ngực rồi đi lưỡi. xong lật người lại bjhj lăn qua bò lại các kiểu B11xong cuối cùng cũng out trong 5p. Lúc đó cũng trễ nên em maxxa đầu cho mình thêm 5p xong bận quần vô ra về . em maxxa đầu cũng phê nên phần maxxa lưng chắc cũng thấm lắm .
tic : trúng giải
tip : 5 xị
Cuối cùng thank các admin đã tạo ra các chương trình để anh em có những vé free hihi ,và các a e diễn đàn đã đọc bài

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
muội cám ơn huynh đã ủng hộ bé ạ ^^

MrKanguru

Tập Sự
Bé Thích Massage
2/10/19
Chủ đề
0
68
13
25
0 ₿
đã đi qua em nó, face cũng ok , ddcn thật, mà phải rà trúng đài mới bật công tắc he he

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.