Rp 19- em Trang

Lượt xem: 9,685

louiskoo

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
15/5/13
Chủ đề
9
927
193
0 ₿
em này cũng normal , hình như em gái của 35 , neu khong nhớ nhầm , 2 chị em dều phong cách nhẹ nhàng , gáp 1 lần rồi thôi

Denhatanh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/2/17
Chủ đề
1
60
55
53
0 ₿
Em Trang này là bạn rất thân của em Trang số 34 củ MMT. Có lẻ em 34 MMT có nói cho em Trang này nghe. Dù gặp lần đầu nhưng ẻm đả biết. Nói chung là tip thôi. Tìm người khách rộng rải như mình quý nên ẻm chiều, muốn gặp lại nhiều lần. Ẻm dể tính lắm. Nc vui ve. Nhưng tiếc ko thuộc mẫu người mình thích.

Lê Hoàng

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/9/15
Chủ đề
3
32
0
38
0 ₿
Mình đi e này 1 lần thấy e nc vui vẻ, được cái hàng họ good.bữa gặp e ở pvip mình tip 800. lúc thư giản e ấy thoải mái. chỉ là về khoản bú bình thì ko có. nên mìnn mới hỏi lại bạn có hay ko hehe

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Lần mình đi thì hun và sờ ngực khá thoải mái, mình k bú ti. Thấy có bác nói k bú bình vậy chắc chỉ cho hun ngực thôi.
Mà e skill tay e bình thường, đứng hj, k có kết hợp hun hít, lưỡi thì chắc chắn e k bj rồi hee

Lê Hoàng

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/9/15
Chủ đề
3
32
0
38
0 ₿
Nghe Bác j nói e này có bú bình nên mình định đi lại coi sao.

Henry Nguyen

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/9/16
Chủ đề
1
40
0
0 ₿
Em thấy CH cũng thoải mái lắm mà các huynh, em cũng được vài bé cho bb đây bác ơi.

Lê Hoàng

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/9/15
Chủ đề
3
32
0
38
0 ₿
Mới đi lại e này chiều nay, e nhìn xinh hơn đợt gặp trước tết. Lần này mình đi vip nên cũng có nhiều time và e cũng pv nhiệt tình hơn.
Phòng vip mới sạch sẽ, đầy đủ tiện nghi.mình xông hơi khoảng 15p e nó bước vào.nói chuyện vài câu có lẽ e nhớ ra mình. Bước vào bồn cho e tắm. Cũng tranh thủ ngắm nhìn body của e,v1 to nhìn chỉ muốn ăn bưởi hehe, e mặc váy ngắn vén lên nhìn rất đã.
Tắm xong lên e matxa, e đấm rất có lực,có lẽ là 1 trong số ít e ở đây làm bài bản phần này nhất.mátxa được khoảng 30p e bắt đầu tấn công vào thằng e mình, thả kiến 1 lúc e kêu nằm ngửa. Đôi tay bắt đầu vuốt trụ, xong e vô chuyên môn cần làm.
E này không co skill j đặc biệt khi thư giãn nhưng bù lại là body với các vòng đều chuẩn
V1 to tròn hệ bưởi hàng thiệt ko fake, bóp không hết tay
V2 thon gòn ôm rất sướng
V3 to, trắng trẻo
V4 cho mốc lốp thoải mái
Lần này mình đi vip nên có lẽ e thoải mái hơn. cho kéo áo hẳn xuống, mình cũng kéo bra e nó để lộ nguyên bộ ngực trần keke. pvip nên e cho bú bình thoải mái. sau 10p mình cũnh out.xong nghỉ ngơi xíu e nó tắm lại lần nữa cho mình.
ToTal 1500k tick 600 tip 900. một buổi chiều vui vẻ.

Henry Nguyen

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/9/16
Chủ đề
1
40
0
0 ₿
Mừng bác ngon chym, bác đúng là triệu phú vnđ, đầu tư 1.500K cho một lần vui vẻ

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
657
206
41
0 ₿
Vậy là matxa và skill cũng như phòng thường hehe
Chắc bác bị bưởi đè tâm trí k cưỡng đc nên típ mạnh tay.

Lê Hoàng

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/9/15
Chủ đề
3
32
0
38
0 ₿
kaka tic vip 600 tip 800 nhưng được cái e nó cho bú bình nên tip 900 luôn bác hehe.bác có nhã hứng cho mình số fone trao đổi thêm vài điều bất ngờ kaka

Lê Hoàng

Binh Nhất
Bé Tập Massage
3/9/15
Chủ đề
3
32
0
38
0 ₿
E này mỗi người đi hình như có cảm giác khác nhau, giống mỗi người thì mỗi cách phục vụ