RP 2 em 27 vs 79

Lượt xem: 5,116

langthangcuocdoi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/8/16
Chủ đề
1
5
1
23
0 ₿
Nămf vùng đã lâu nay lên làm cái rp cho vui. Hihi. Trước có đi em 25 khá good. Nhưng sau này đi kêu 25 30 toàn nghỉ với bệnh. Không biết có ém đào ko. 3 lần gần đây ko có số nên random.
Lần đầu gặp em 27:
Đánh giá khá ốm; bảo quê Trà Vinh; dc cái chiều khách; đấm bóp tốt; có cới áo trên cà lưng. Mặt không xinh lắm. Nói chuyện vui vẻ; nói hơi nhiều.
Lần kế gặp 1 em hơi chán nên ko hỏi số: da trắng trẻo; làm qua loa; kêu mới chuyển bên kỳ đồng qua.
Lần gần đây đi em 79: cũng kêu mới vào làm 1 tháng, da ngâm; 3 vòng tạm; mặt khá. Hơi ít nói; hỏi gì nói đó; cách nc khá dễ thương. Mass khoẻ kỹ lưỡng; mass mệt không có gì đặc sắc: HJ70; BJ 30.
Anh em có số nào ngon giới thiệu em với nhé. Người đầy đặn dễ thương chút là dc. :)

• Like
Điểm cảm xúc: vitgga

nguoimientay

Binh Nhì
Tiểu Đệ Massage
31/1/16
Chủ đề
1
490
60
0 ₿
Em 27 bác đi khi nào vậy.

Tinhoi88

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/7/16
Chủ đề
3
122
3
24
0 ₿
Ém đào đó.

Tinhoi88

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/7/16
Chủ đề
3
122
3
24
0 ₿
Mình nghỉ chơi boss rồi. Tới 3 lần đều ém đào. Dù đã gọi điện trc. Chỉ dành cho đi vip thôi

• Like
Điểm cảm xúc: langthangcuocdoi

hellboy

Binh Nhì
Bé Thích Massage
14/7/14
Chủ đề
2
63
8
34
0 ₿
Boss này thì nghỉ chơi luôn lâu rồi, ko bao gio tui di ma yêu cầu dc, toàn ém đào. Có lần tui mới ức chế, yêu cầu số lk nói có đoi 30', ok thì tui cug đoi, đoi gần 30' xong tụi lk nói, a oi a di số khác đi, số a yêu cầu có khách vip moi yêu cầu rồi, trong khi đó tui là người yêu cầu trc. Xong tụi lk nói quy định là khách vip dc quyền ưu tiên, tui nói tai sao co so tui em lai phan biet đối xử như vậy, nó nói co so ra quy dinh nhu vay, a đoi di vip di thi a sẽ dc di so a yeu cau, nge xong mun chửi thề vs tui lk, từ nay ve sau tui ko bao gio di boss nua vì phân biệt đoi xử khách vip và khách thường.

• Like
Điểm cảm xúc: Tinhoi88 and langthangcuocdoi

Co nhan

Trung Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
25
504
162
0 ₿
Mình xác định rõ boss chuyên gia ém đào, mình từng đi nhìu lần nhưng rất ít khi đi đc số mình yêu cầu. Locker thì ngày càng thiếu tôn trọng khách, hy vọng boss sẽ sớm thay đổi lại cung cách phục vụ vì bắt đầu t9 vé tăng lên 180k

boylaca

Tập Sự
Bé Tập Massage
29/1/14
Chủ đề
0
17
7
0 ₿
E fan cua boss day nhung dao nay nan thiet. Vao thi het phong, yc so thi em' dao chan vl. Sao co so nao cung duoc 1 thoi gian, co khach la bat dau xuong doc vay :(

• Like
Điểm cảm xúc: langthangcuocdoi

langthangcuocdoi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/8/16
Chủ đề
1
5
1
23
0 ₿
Em cũng đi vip mà. Chắc phân biệt khách quen khách lạ thôi. Làm service mà là ăn như shit chán quá. :v

Thik massage

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/7/16
Chủ đề
1
22
17
37
0 ₿
Boss bây giờ lượng khách ổn định quá với lượng khách vip và khách Tây đi phòng vip rất nhiều nên bây h ưu tiên vip ko à, đi phòng thường tụi locker nhìn bằng nửa con mắt :)) nội vào phòng vip thôi là thấy khác biết, ưu tiên cho khách Tây đổi hết quần size lớn , mấy a tướng nhỏ nhỏ mà vào là khỏi mặc luôn :)) quần tuột kéo không kịp. Còn chuyện ém đào thì thôi khỏi phải bàn rồi, mình thử 2-3 lần, có số quen trước khi tới alo e nó rồi, e nó kêu đang đợi mình, mình tới kêu số đó thì locker kêu số đó đang bận a ơi, mình mới phán : A vừa gọi rồi, đang ngồi chờ kia kìa :)) locker ngượng chín cả mặt. Hồi xưa mình fan ruột của Boss mà bây h mất niềm tin thất vọng quá, giá tic cũng lên mà cung cách service cho khách phòng thường thì như con ghẻ.

• Like
Điểm cảm xúc: Doitoicodon and Hamaru

badboy35353

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
10/5/14
Chủ đề
13
160
59
36
0 ₿
Bữa mình cũng đi boss yêu cầu cả 5 số đều nói kẹt, ém hàng quá đành radom luôn. Làm ăn chán quá