Rp#2 số 10 Hoàng Minh Tân Hương làm quằng quại

Lượt xem: 3,215

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Disneychecker

Bé Tập Massage
Reaction score
13
Hi anh em cộng đồng, nhân dịp có cảm giác sắp bệnh đến nơi kiếm chỗ massage xông hơi cho khỏe người. Lên app camapro thấy có cái massage Hoàng Minh ở Tân Hương cơ sở vật chất ngon quá nên lấy code ghé check xem thế nào.
Lúc đầu định đi vé thái nhưng sau một hồi bị em lễ tân chốt sale đi mẹ vé Nhật luôn. Phải nói là bé lễ tân đẹp thiệt chứ, mình có hỏi nhưng bé không làm massage nha. Lên phòng thì chú locker hỏi anh đi em nào, mình kêu chọn giúp anh em nào trẻ nhất đó, sau đó vô xông hỏi. Được khoáng 10ph 1 bé tướng loli bước vào nhìn cũng khá dễ thương. Xông khoảng 20ph thì mình ra ngồi nghỉ ngơi, bé mang bia, bò húc, nước suối và trái cây cho mình uống. Ăn uống xàm xí với em để làm thân thì bồn, má cái bồn bự vãi. Bơi được luôn đó anh em, bé xã nước ấm sẵn rồi 2 anh em vô ngâm thôi. 2 đứa ôm nhau chà lưng như người yêu vậy á, tướng em loli nên rờ không đã mấy( mình thích mấy em có thịt). Sau một hồi nói chuyện thì biết bé số 10, mới qua làm massage được hơn 1 tháng, lúc trước làm spa bên quận 1, bị ép quá nên chuyển qua với bạn. Bé tắm rữa ngâm bồn với mình 30 phút sau đó lên giường massage, về khỏe thì cũng tạm thôi do thiếu lực, bé mới làm nên mình thông cảm, tới chà ngực thì bà mẹ, lúc nằm ngửa cạ lên xuống mấy lần xém tí thằng em mình chui mẹ vô trong cô em của bé. Mình sợ quá lấy tay bịt lại, chà thêm mấy cái bé hiểu ý hay sao á. Kêu thư giãn nha anh. Bé BJ cũn mấy cái thì mình thò tay khám phá hang động. Moi móc tí hình như trúng điểm G hay sao á, bé HJ không nổi luôn cứ quằng quại rồi lấy tay cản mình. Càng cản mình càng hăng, móc được khoảng 10 ph nước bé ra làm ướt mẹ tay mình. Xong cái tí mình cũng ra. Bé đi tắm lại cho mình rồi về, lúc tắm bé kêu anh làm em thấy kì kì (mình nghĩ bé sướng mà ngại nói) kaka.
Ưu điểm: nước nhiều, vui vẻ, 19 tuổi
Nhược điểm: không cho bú bình, quen quá em nhây luôn.
Đánh giá tổng thể 7.5đ
V1: cam Việt Nam, vừa tay à.
V2: loli thì làm gì có nhiều lipit
V3: nhỏ nha
V4: nước xài cả quận như người yêu vậy
Tick + tip = 300+500
Đọc thì nhớ like nhé anh em, có động lực thì mình làm tiếp bài massage a-z dưới Vũng Tàu. Gặp được em xinh hơn cả Ngọc Trinh, nghĩ lại vẫn phê

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • thanhtung93 thanhtung93:
    Tuần này còn chưa có điểm nào
  • Thangmax Thangmax:
    thanhtung93 nói:
    Tuần này còn chưa có điểm nào
    hôm nay thứ 5 rồi. Ko có điểm thì lo thọc túi bác Lục đi kkk
  • Thông Bảo San Thông Bảo San:
    vừa đổi điểm hic :(
    Thangmax nói:
    hôm nay thứ 5 rồi. Ko có điểm thì lo thọc túi bác Lục đi kkk
    Hôm qua tính móc ghé Dubai mà chờ ko thấy tưởng tạch nên tự móc túi ghé Kim Huy, vừa đi xong thì bác Lục inbox =))
  • Thangmax Thangmax:
    Ko dc để bác lục buồn bjk ko. Phải đi tiếp để hoàn thành điệp vụ bác nhé =))
    Anh tìm được 22 món quà là Bánh Hề , anh dự đoán món quà nặng 1,8 cân
  • Thangmax Thangmax:
    thanhtung93 nói:
    Anh tìm được 22 món quà là Bánh Hề , anh dự đoán món quà nặng 1,8 cân
    show ket qua cho ng ta doan trung cho nhiu hay j :))
  • Thangmax Thangmax:
    =))
  • Thangmax Thangmax:
    Lục A Ka nói:
    hello ae nay sôi động lên nào
    check ibox bac oi
  • FirstMassage FirstMassage:
    @Dory dạo này chương trình khó đoán quá, đoán mà toàn tạch hoài
  • Thangmax Thangmax:
    FirstMassage nói:
    @Dory dạo này chương trình khó đoán quá, đoán mà toàn tạch hoài
  • Thangmax Thangmax:
    Vậy nó mới vui bác oi. Chơi mà phải có người thắng người thua. Mới hào hứng chứ bác :). Win thì vui dc tích điểm. Ko win bác cứ thọt túi bác Lục mỗi ngày nhé. Trừ thứ 8 ko dc thọt nhé =))
  • motlanbenem motlanbenem:
    Hôm nay bác Lục chiếu cố e điệp vụ vs ạ
  • motlanbenem motlanbenem:
    gần 5h r huhu
  • Thangmax Thangmax:
    Bác lục chốn dịch rồi =))
  • nhimxu nhimxu:
    :( nguy quá gần nhà em có 1 người là F2 các bác ạ. nghi kỳ này khóa chim
  • H henry1:
    Cần thơ có chổ nào massage ngon vậy mn, e niubi
    chào buổi tốiii anh em yociexp107
    mới bị quần tả người, 4 điểm đắt giá B36
  • Thangmax Thangmax:
    Sướng hề
    Thông Bảo San nói:
    mới bị quần tả người, 4 điểm đắt giá B36
  • Thangmax Thangmax:
    Gọi hồn bác lỤc ko thấy đâu =))
  • Dory Dory:
  • Dory Dory:
    Tham gia event nhé cả nhà
  • Thangmax Thangmax:
    Dory nói:
    Tham gia event nhé cả nhà
    sớm vậy bác :v

Binh4m

Bé Thích Massage
    Reaction score
    14
    Hi anh em cộng đồng, nhân dịp có cảm giác sắp bệnh đến nơi kiếm chỗ massage xông hơi cho khỏe người. Lên app camapro thấy có cái massage Hoàng Minh ở Tân Hương cơ sở vật chất ngon quá nên lấy code ghé check xem thế nào.
    Lúc đầu định đi vé thái nhưng sau một hồi bị em lễ tân chốt sale đi mẹ vé Nhật luôn. Phải nói là bé lễ tân đẹp thiệt chứ, mình có hỏi nhưng bé không làm massage nha. Lên phòng thì chú locker hỏi anh đi em nào, mình kêu chọn giúp anh em nào trẻ nhất đó, sau đó vô xông hỏi. Được khoáng 10ph 1 bé tướng loli bước vào nhìn cũng khá dễ thương. Xông khoảng 20ph thì mình ra ngồi nghỉ ngơi, bé mang bia, bò húc, nước suối và trái cây cho mình uống. Ăn uống xàm xí với em để làm thân thì bồn, má cái bồn bự vãi. Bơi được luôn đó anh em, bé xã nước ấm sẵn rồi 2 anh em vô ngâm thôi. 2 đứa ôm nhau chà lưng như người yêu vậy á, tướng em loli nên rờ không đã mấy( mình thích mấy em có thịt). Sau một hồi nói chuyện thì biết bé số 10, mới qua làm massage được hơn 1 tháng, lúc trước làm spa bên quận 1, bị ép quá nên chuyển qua với bạn. Bé tắm rữa ngâm bồn với mình 30 phút sau đó lên giường massage, về khỏe thì cũng tạm thôi do thiếu lực, bé mới làm nên mình thông cảm, tới chà ngực thì bà mẹ, lúc nằm ngửa cạ lên xuống mấy lần xém tí thằng em mình chui mẹ vô trong cô em của bé. Mình sợ quá lấy tay bịt lại, chà thêm mấy cái bé hiểu ý hay sao á. Kêu thư giãn nha anh. Bé BJ cũn mấy cái thì mình thò tay khám phá hang động. Moi móc tí hình như trúng điểm G hay sao á, bé HJ không nổi luôn cứ quằng quại rồi lấy tay cản mình. Càng cản mình càng hăng, móc được khoảng 10 ph nước bé ra làm ướt mẹ tay mình. Xong cái tí mình cũng ra. Bé đi tắm lại cho mình rồi về, lúc tắm bé kêu anh làm em thấy kì kì (mình nghĩ bé sướng mà ngại nói) kaka.
    Ưu điểm: nước nhiều, vui vẻ, 19 tuổi
    Nhược điểm: không cho bú bình, quen quá em nhây luôn.
    Đánh giá tổng thể 7.5đ
    V1: cam Việt Nam, vừa tay à.
    V2: loli thì làm gì có nhiều lipit
    V3: nhỏ nha
    V4: nước xài cả quận như người yêu vậy
    Tick + tip = 300+500
    Đọc thì nhớ like nhé anh em, có động lực thì mình làm tiếp bài massage a-z dưới Vũng Tàu. Gặp được em xinh hơn cả Ngọc Trinh, nghĩ lại vẫn phê
    Mới đi trong tháng 11 hả chú

Jjack

Bé Thích Massage
    Reaction score
    7
    Bên đây tính ra Loli kh1 nhiều =]], 25, 18, 21

Mà bữa h tìm 21 toàn ko gặp ko biết còn làm ko T.T

Jjack

Bé Thích Massage
    Reaction score
    7
    face >6 hết à, tùy gu bác, gu tui là các bé nhỏ nhỏ nc dễ thương ^^

Jjack

Bé Thích Massage
    Reaction score
    7
    :)) tui cũng kén nên chấm vậy, quyến rũ thì chắc 79, còn dễ thương thì tui chấm 21, mà bữa h tìm 21 toàn miss nên mới diện kiến mấy bé kia ^^

Disneychecker

Bé Tập Massage
    Reaction score
    13
    :)) tui cũng kén nên chấm vậy, quyến rũ thì chắc 79, còn dễ thương thì tui chấm 21, mà bữa h tìm 21 toàn miss nên mới diện kiến mấy bé kia ^^
    có số nào đẹp nhất mà bác đi rồi share em phát, chỗ khác cũng được :)0

Jjack

Bé Thích Massage
    Reaction score
    7
    Kiểu ông chắc kiếm mấy chỗ có ipad để xem thui :)))

Jjack

Bé Thích Massage
    Reaction score
    7
    Qua G Windy thử kìa rồi về rp cho ae :)) đang định qua mà chưa rảnh

Jjack

Bé Thích Massage
    Reaction score
    7
    Đang nhớ 21, nếu ko gặp chắc tìm số 10 của bác, bên G Windy sợ đông quá =.=

Jjack

Bé Thích Massage
    Reaction score
    7
    Đã thăm bé, tuổi thì có vẻ ko chính xác nha nhưng chịu, ko bé nào nói thiệt đâu :)) nhưng mà bé nói chuyện cực kì dễ thương, đúng gu mình :3 thaks bác đã rp

Disneychecker

Bé Tập Massage
    Reaction score
    13
    Đã thăm bé, tuổi thì có vẻ ko chính xác nha nhưng chịu, ko bé nào nói thiệt đâu :)) nhưng mà bé nói chuyện cực kì dễ thương, đúng gu mình :3 thaks bác đã rp
    Ok bác, có em nào ngon thì share em với :))

Jjack

Bé Thích Massage
    Reaction score
    7
    Xôi thịt chắc bác qua Q5 :)) tui ốm ốm nên thích loli bên này :)))

Hòn Vọng Chim

Massage Lão Thành
    Reaction score
    45
    tui kết dạng loli , chắc kiếm bé 21 cho được

Binh4m

Bé Thích Massage
    Reaction score
    14
    Làm nhiệt tình. Ko đòi hỏi.

Jjack

Bé Thích Massage
    Reaction score
    7
    Bé 21 mất tích hơi lâu =.= nghe nói nghỉ phép mà tận hơn tháng vẫn chứ gặp T.T

Xichlo1975

Massage Lão Thành
    Reaction score
    42
    vậy trước mắt là bé 10 thuộc dạng loli , còn bé nào nữa không bác, tui đi 3 người mà cùng gu hết.

Trạng thái
    Không mở trả lời sau này.