Rp#2 số 10 Hoàng Minh Tân Hương làm quằng quại

Lượt xem: 5,401

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Disneychecker

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/4/19
Chủ đề
3
25
13
HCM
0 ₿
Hi anh em cộng đồng, nhân dịp có cảm giác sắp bệnh đến nơi kiếm chỗ massage xông hơi cho khỏe người. Lên app camapro thấy có cái massage Hoàng Minh ở Tân Hương cơ sở vật chất ngon quá nên lấy code ghé check xem thế nào.
Lúc đầu định đi vé thái nhưng sau một hồi bị em lễ tân chốt sale đi mẹ vé Nhật luôn. Phải nói là bé lễ tân đẹp thiệt chứ, mình có hỏi nhưng bé không làm massage nha. Lên phòng thì chú locker hỏi anh đi em nào, mình kêu chọn giúp anh em nào trẻ nhất đó, sau đó vô xông hỏi. Được khoáng 10ph 1 bé tướng loli bước vào nhìn cũng khá dễ thương. Xông khoảng 20ph thì mình ra ngồi nghỉ ngơi, bé mang bia, bò húc, nước suối và trái cây cho mình uống. Ăn uống xàm xí với em để làm thân thì bồn, má cái bồn bự vãi. Bơi được luôn đó anh em, bé xã nước ấm sẵn rồi 2 anh em vô ngâm thôi. 2 đứa ôm nhau chà lưng như người yêu vậy á, tướng em loli nên rờ không đã mấy( mình thích mấy em có thịt). Sau một hồi nói chuyện thì biết bé số 10, mới qua làm massage được hơn 1 tháng, lúc trước làm spa bên quận 1, bị ép quá nên chuyển qua với bạn. Bé tắm rữa ngâm bồn với mình 30 phút sau đó lên giường massage, về khỏe thì cũng tạm thôi do thiếu lực, bé mới làm nên mình thông cảm, tới chà ngực thì bà mẹ, lúc nằm ngửa cạ lên xuống mấy lần xém tí thằng em mình chui mẹ vô trong cô em của bé. Mình sợ quá lấy tay bịt lại, chà thêm mấy cái bé hiểu ý hay sao á. Kêu thư giãn nha anh. Bé BJ cũn mấy cái thì mình thò tay khám phá hang động. Moi móc tí hình như trúng điểm G hay sao á, bé HJ không nổi luôn cứ quằng quại rồi lấy tay cản mình. Càng cản mình càng hăng, móc được khoảng 10 ph nước bé ra làm ướt mẹ tay mình. Xong cái tí mình cũng ra. Bé đi tắm lại cho mình rồi về, lúc tắm bé kêu anh làm em thấy kì kì (mình nghĩ bé sướng mà ngại nói) kaka.
Ưu điểm: nước nhiều, vui vẻ, 19 tuổi
Nhược điểm: không cho bú bình, quen quá em nhây luôn.
Đánh giá tổng thể 7.5đ
V1: cam Việt Nam, vừa tay à.
V2: loli thì làm gì có nhiều lipit
V3: nhỏ nha
V4: nước xài cả quận như người yêu vậy
Tick + tip = 300+500
Đọc thì nhớ like nhé anh em, có động lực thì mình làm tiếp bài massage a-z dưới Vũng Tàu. Gặp được em xinh hơn cả Ngọc Trinh, nghĩ lại vẫn phê

Nicolai

Binh Nhì
Bé Thích Massage
7/2/18
Chủ đề
1
95
20
43
0 ₿
Mới đi trong tháng 11 hả chú

Jjack

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/10/19
Chủ đề
1
29
7
29
0 ₿
Bên đây tính ra Loli kh1 nhiều =]], 25, 18, 21

Mà bữa h tìm 21 toàn ko gặp ko biết còn làm ko T.T

Jjack

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/10/19
Chủ đề
1
29
7
29
0 ₿
face >6 hết à, tùy gu bác, gu tui là các bé nhỏ nhỏ nc dễ thương ^^

Jjack

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/10/19
Chủ đề
1
29
7
29
0 ₿
:)) tui cũng kén nên chấm vậy, quyến rũ thì chắc 79, còn dễ thương thì tui chấm 21, mà bữa h tìm 21 toàn miss nên mới diện kiến mấy bé kia ^^

Disneychecker

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/4/19
Chủ đề
3
25
13
HCM
0 ₿
có số nào đẹp nhất mà bác đi rồi share em phát, chỗ khác cũng được :)0

Jjack

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/10/19
Chủ đề
1
29
7
29
0 ₿
Kiểu ông chắc kiếm mấy chỗ có ipad để xem thui :)))

Jjack

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/10/19
Chủ đề
1
29
7
29
0 ₿
Qua G Windy thử kìa rồi về rp cho ae :)) đang định qua mà chưa rảnh

Jjack