[RP 29/02/2020-66] Điệp vụ cuối tháng, tưởng toang mà ... ngon ko tưởng

Lượt xem: 1,660

tsarangkheygo

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/1/16
Chủ đề
5
40
43
0 ₿
Bữa thấy @Robot bựa tính cách ly vs em nó nên nay lại mon men xin điệp vụ bác Lục, cũng tính cách ly chung cho vui. Pm bác dự tính đi 14h mà ko thấy bác rep nên chắc mẻm kỳ này lỏm rồi, quay lại lo đi cviec tới tận 18h mới check ib. Ngờ đâu bắc nhắn thật và giao 66 luôn. Chả biết code còn dùng dc ko vì trễ quá nhưng thôi xác định cứ vác trym đi đại kẻo uổng công bác ý đã chiếu cố B05

Cách có 15 phút phi tới cái rẹt, thay dép lên đưa "lệnh bài", 30s sau lên phòng. Quá nhanh quá nguy hiểm. Lên tới nơi ngồi chưa nóng là em đã bước vào, 2 đứa nhìn nhau ... đứng hình. Soi qua soi lại thấy lạ mà quenB18, nhìn qua 1 lượt thấy cũng rất ổn áp, trên dưới trái phải chổ nhô chổ lỏm cũng đầy đủ hấp dẫn.

Trong khi chờ nước thì tám tía lia đủ thứ cho thêm phần gắn kết, tám hồi tới cà khịa nhau rồi ôm ôm ấp ấp sờ sờ mó mó moi moi móc móc dạo dạo đủ các kiểu ko thiếu món gì. Nước đầy dìu nhau vào tắm táp kỹ càng cũng như ai. Tắm xong leo lên giường cũng hết 1h, vãi cả khúc dạo đầu, thời gian trôi ko hay biết.

Bé này xoa đấm có lực quá trời quá đất, đi tới đâu ... đau tới đó hay do người mình yếu da thịt mỏng manh ta. Bẻ xương bẻ khớp kêu rắc rắc xém tí toang bộ cao hổ cốt, lại còn đá nóng này kia thấy sắp toang tới nơi. Thôi nói bé dừng lại trò matxa khoẻ này hong vui, kím trò gì khác vui hơn mầnB09, với lúc đầu dạo quá cũng hết cả giờ.

Và trò vui rồi cũng tới với màn thoa dưỡng thể, bò trường lăn lê ôm ấp liếm láp từ dưới lên trên, rồi lại từ trên trở xuống dưới với đủ các skill từ tốn nhịp nhàng cho tới nhanh mạnh dồn dập. Mình cũng ko thể nằm yên mà ko khám vs phá, suối nguồn tuổi trẻ róc rách, "lê táo" đong đưa trước mặt, như một bức tranh. Căng người từ khi cà khịa nhau trên ghế tới màn cuối này ko thể chịu nỗi nữa nên chào thua, đố bác nào căng mình chịu thử 1h liên tục với các màn dẹo dạo nàyB20. Kết thúc trong thế 69 huyền thoại.

Tắm lại xong ra ngồi tám dóc cà khịa nhau tiếp, nói chuyện tiếu lâm mắc cười quá trời quá đất.

Tổng quát: bé nói chuyện vui vẻ, chọc ghẹo, gần gủi. Da dẻ mịn màn
Face: dễ thương, ưa nhìn, mắt to
V1: nhỏ nhỏ xinh xinh
V2: chưa thành eo con kiến
V3: nảy tưng tưng. Nghe bác Bựa nói tráng sáng cắn sướng, tính cắn thử mà chưa kịp, mới lo cái suối đã hết sức
V4: róc rách từ trên ghế
Thái độ: vui vẻ, cà rởn cà khịa ko khí vui tươi

Tổng kết:
- Tic bác Lục tài trợ
- Tip hơn tic chút
B05Sau khi phê pha mình lại lặn tiếp, chờ đến lúc có cơ hội lại trổi dậy. Chúc các đồng râm ngon trym , đường đi bằng phẳng ko sụp hầm!B39

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Thích đường lưỡi của e tê tái, lần đầu gặp còn e ấp ,lần sau thì hơi mệt luôn á