Rp 31 Điêu Thuyền

Lượt xem: 4,328

kedibui

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
13/6/16
Chủ đề
7
89
14
41
0 ₿
CSVC thì ae đã quá quen rồi mình bỏ qua phần này nhé vào phần chính =))
Sinh năm 92 nhé
Face: hơi móm tí nhưng nhìn củng đc, cười có duyên 6.5đ
V1: cam lai bưởi (ti hơi thâm nhưng vẫn OK)
V2: OK
V3: chuẫn nhung có hơi sần sùi :mad::mad:
V4: lười nên k check
Massa khỏe: mình thì k biết thế nào là đủ bài nhưng đi nhiều chỗ rồi chưa ai mà massa khỏe kĩ như này. Nằm ngửa trc' nhé massa từ trán xuống tới ngón chân lluôn. rất là tỉ mỉ k phải dạng làm qua loa. rối nằm sấp xuống thì củng kĩ từ cổ xuống tới ngón chân luôn. nói chung là massa khỏe xog thoải mái lắm ( lấy tinh thần vào phần massa mệtt) =))):p:p
Về phần massa thái thì mấy bác biết là gì rồi nhỉ. Đi hết 95% cơ thể luôn đấy. Nằm sấp từ lưng trái rối qua phải xuống tới mông đùi từ trái rối quai phải tiếp, tới bắp chuối củng đủ 2 bên tui k chừa chỗ nào
Xong lật ngửa lên úp vào mặt =)))) còn nói là sạch lán mặt hết mụn. haha. kiu tui nhắm mắt lại đừng nhìn ( ngu sao nhắm :D:D:p:p haha) úp vào mặt xong thì củng từ trên xuống tới dưới đầy đủ ( tui thì tranh thủ lâu lâu có cơ hội là trộm đào vài phát híhí)
Phần massa mệt thì củng BJ từ từ rồi HJ nhưng k xài kill j cả >.<
Tóm tắt là tui ấn tượng phần massa khỏe (đối với tui đi massa trc giờ vậy là khá bài bản rồi) vớ iđi thái củng vài lần mà k ai kĩ như em này( k biết tại tui đi ít hay sao chứ k dám nói e này là nhất nhé :mad:)
Tic Vip thái 300k ( có code) tip 400k giữ xe 10k

• Like
Điểm cảm xúc: Jin

louiskoo

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
15/5/13
Chủ đề
9
927
193
0 ₿
ổ đây mấy em chú trong ms boob , đến phần bj thì có em nóng lạnh có em không , cuoi cùng bj + hj , chính vi thế , đến phần bj không duoc "đã " cho lắm

JayChou

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
14/10/15
Chủ đề
1
8
0
34
0 ₿
Em cũng thích được Bj lâu hơn,anh có số nào tốt cho em xin ợ.tks

Cao Vân

Binh Nhất
Bé Thích Massage
30/6/16
Chủ đề
4
67
24
0 ₿
Bữa e cũng đi bé này, mà còn được trải nghiệm phòng Vip 8 của bên ĐT, phòng vừa có xông khô lẫn xông ướt, rộng rãi thoáng mát (mà có điều máy lạnh yếu quá, với có thêm cây cột cho e nào biết quẩy thì sướng cmn tê người :))) quá ok các bác à! :D:D:D