RP 35 Thành An

Lượt xem: 10,953

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Onglaido119

Tù Binh
Banned
2/5/16
Chủ đề
13
159
74
38
Đâu cũng là nhà
0 ₿
Chào anh em đồng dâm. Hồi hôm có hứa với bác @kedibui là làm cái rp bé 35. Ctac về đang mệt, xách xe đi luôn
Đánh giá chút về CSVC. Chuẩn như trong hình. Cái này tại hạ cho 9đ mà trừ 1 do cái máy lạnh phòng Vip6 bị chảy nước 8/10
Vô bị bé tiếp tân dụ đi VIP Thái. Ok thì Thái, lên phòng hỏi locker 35 có làm Thái ko, lock kêu ko. Đổi quà Vip thường. Gọi bé 35
Vào cũng xông hơi, phòng xông tốt, hơi lên đều và thơm.
Đi ra đúng lúc em bước zô. Chấm qua 1 chút.
Face: 7/10. Mắt 1 mi, tóc xoăn khá đẹp, nhìn dễ thương +1 cho thành 8/10 luôn:D
V1: 7/10 cam cỡ lớn, chưa dc bưởi
V2: 7/10
V3: 8/10 láng mịn, nhìn chỉ muốn "đẩy, đẩy đẩy"
V4: a e tự chấm, tại hạ ko chấm
Em tắm cho mình rất sạch, kỹ và sướng
Massage khỏe: 7/10. Tạm ổn, lực ko mạnh lắm, cũng bẻ khớp. Do tại hạ hơi đô con nên chưa dc thấm lắm.
Massage mệt: full bài, úp ngược là mình nằm úp, em nó làm 1 đường lưỡi từ chân lên cổ, không bỏ qua chỗ nào( cả lỗ nhị luôn). Nằm ngửa, em nó BJ 80-20. Âm thanh hifi, nhiều lúc còn ấn tay mình vô V2, V4. Nước nôi ầm ầm. Sau 15 phút gồng gánh tại hạ giơ cờ trắng đầu hàng.
Kết thúc em ngồi tám chuyện chút. Nhìn mình cười cười hỏi làm tăng 2 ko. Cũng định thêm phát mà mới lần đầu làm 2 tăng sợ em sợ. Thôi ngồi nói chuyện thui:D.
Một nơi tốt để check, sẽ ghé qua trong 1 ngày gần đây.
Tic 200( có code). Tip 400. Coi xe 10k. Hết. Lâu lắm mới chuột bạch sướng như lần này

Thai Salem

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
15/7/15
Chủ đề
2
195
29
40
0 ₿
35 này làm ca mấy h vậy bạn...?

Thanh an

Tập Sự
Luyện Khí Massage
10/7/16
Chủ đề
0
255
33
7
0 ₿
Dạ em nhớ a rồi a vừa mới đi. A đưng ngại a có khả năng bé sẽ phục vụ a ok ah. còn phần máy lạnh e đã khắc phục xong rồi ah cơ sở xin lỗi a đã không phục vụ chu đáo do sự cố mong anh bỏ qua cho cơ sở ah
Cơ sở e còn nhiều e sẽ làm a giơ cờ trắng lắm ah
Hôm nào tiện đường ghé cơ sở em sắp sếp cho a nha

Thanh an

Tập Sự
Luyện Khí Massage
10/7/16
Chủ đề
0
255
33
7
0 ₿
Dạ mấy e nghỉ 1 ngày có việc thôi ah
Hôm nay đã có mặt đầy đủ và thêm những bé k phải vừa đâu ah
Hôm nay a rãnh a ghé chơi nhé a

Thanh an

Tập Sự
Luyện Khí Massage
10/7/16
Chủ đề
0
255
33
7
0 ₿
Dạ sao a ghé cơ sở e nữa ah. Anh có giận gì k cơ sở không ah, a góp ý cho e khắc phục ah. Mong a góp ý
Còn so 29 đã nghĩ rồi ah
Hôm nay cơ sở có nhiều số hot lắ ah a rảnh ghé cơ sở em nhé a. Có buồn giận gì cho cơ sở e phục vụ bù đấp lại lần trước để a buồn ah
E cám ơn

Thanh an

Tập Sự
Luyện Khí Massage
10/7/16
Chủ đề
0
255
33
7
0 ₿

Dạ hôm nay may wm đi làm đầy đủ rồi ah và thêm những e hot rất là ok