rp 60 hotgirl de nhat )))

Lượt xem: 7,229

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

lelam2910

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/11/13
Chủ đề
1
1
0
0 ₿
ghé đn được 2 3 lần vô toàn gặp ng quen ko )) ko ở vđ qua thì cũng mmt hay mt @@.mò vô đây thấy đg nổi lên hotgirl 60 cũng đú coi ra sao.dạo này cũng đang bị mất cái hứng đi matxa vô gặp hotgirl xong muốn về treo kiếm luôn )))).đồng ý là diễn đàn thì cũng có gió mà nếu rp thì chính xác chút đi ))))
túm lại fb với hình thì các bác có rồi chỉ bổ xung là hình fb nếu là 10 thì ở ngoài là 5 ))) chắc mình hơi khó chịu ))
tay nghề đấm đá thì ko biết là em đấm hay em xoa lưng mà ngủ cmn hồi nào ko hay ))) nếu bác nào muốn đấm thì đi kiếm sư phụ em là bé xuân mt 2 có lí hơn )))
cái vụ khám với phá thì nhiêu đó thôi mất hứng rồi nên ko biết )))
nếu pr mà dám nói là 60 là hotgirl đệ nhất hiện giờ thì xin lỗi đệ nhất hiện giờ xuống tới mấy bậc rồi.sự thật mất lòng ))))

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
haha,em 60 này fb lung linh lắm mà,chắc ý là đẹp thôi chứ có ai test đâu,em nó có chồng rồi,mà sự thật là mấy em Đệ Nhất dạo này làm ăn chán lắm,đấm bóp tàn tàn,hj thì có 1 động tác lên xuống còn nói" ở đây chỉ vậy thôi anh" nên mình bye đệ nhất lâu rồi

hey_hey_girl

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/11/13
Chủ đề
0
41
1
0 ₿
Chia buồn bác. Mà bác ko làm gì hết àh sao hiền quá vậy? Tính coi thái độ e nó ra sao, bác tip bao nhiêu thế ạ!

likemiss

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/4/13
Chủ đề
0
9
0
0 ₿
số 60 chắc được 4điểm. em này chắc 30 tuổi rồi nhờ makeup lên thôi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.