Rp 7 - khuya 10/6 thất vọng nối tiếp

Lượt xem: 4,025

shuta1320

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
11/7/14
Chủ đề
26
439
71
30
0 ₿
Sau khi ăn tối xong , mình liền ghé PA sau 2 lần đi : 1 tạm chấp nhận , 2 thất vọng , còn lần này thì....... vì nghe a Cảnh bảo chỗ này ok nhất nên quyết định đánh liều quay lại :3
Vào thì Lock rất lịch sự , ok , mình ngồi vọc đt tí thì bảo VIP Thái , lên phòng
Csvc : phòng đầu hư máy lạnh , phòng sau xông hơi khai nước tiểu mà quá nóng nữa :(
Ktv : đổi 3 lần , lần cuối cùng là 07 , e ấy với Lock bảo hết số để đối rồi , đành chịu, lúc sau mình xuống nghỉ qua đêm xem đá bóng với các Lock thì có 2 e khác với 2 e mình đã đổi tò tò đi xuống nhận tiền gì đó :v
E này hoạt bát , hay nói , vui vẻ , cũng dễ thương.... nhưng mình k thích... :(
Face : 5/10
Quê : k rõ
V1: 6/10 nho nhỏ
V2: 7/10 thon gọn
V3: 7/10 ổn
V4: 5/10 - tự vệ tại chỗ
Ser:
- Khỏe : 7/10 ổn cũng bài bản này kia
- mệt: 6/10 tàm tạm....
Tic : 400k :( , Tip 300k - e vui vẻ nhận mà k phàn nàn gì....
Mình thật sự không hiểu tại sao khi nào đến PA mình cũng gặp xui k này thì kia, k được hưởng dịch vụ ok như mấy bác khác đã từng..... Khi nằm nghỉ ở phòng thư giãn , nóng nực cực kỳ , mình bảo Lock mà mấy chú í k biết lý do , 1 hơi nước trg máy lạnh nhỉu xuống hành lý của mình , Lock chạy lại lau , lúc này máy lạnh mới lạnh trở lại :v Lock hỏi ăn mì trứng k , mình bảo ăn ăn xog 3h mấy 4h mình rời PA , trước khi mình đi mấy Lock đã bài bia ra chuẩn bị nhậu r....
Bye PA.

dragon1088

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
27/5/16
Chủ đề
9
112
63
0 ₿
Bác nào ko lịch sự bậy trong phòng xông vậy nhỉ, xông lên chắc toàn NH3 kekeke. Mà công nhận phòng xông quá nóng, mình ko bao giờ ở quá đc 3 phút.

• Like
Điểm cảm xúc: shuta1320

Sampuche

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/12/15
Chủ đề
1
34
19
0 ₿
chia bùn cùng bạn, hết chổ nhậu rùi hay sao lại nhậu ngay tại phòng thư giản của khách quản lý nên xem lại nha

• Like

louiskoo

Hạ Sĩ
Trưởng Lão Massage
15/5/13
Chủ đề
9
927
193
0 ₿
ủa 07 hay 007 , nghe nói 007 làm lại rồi mà :)) , phòng thư giãn đây thì thấy vào toàn chảy nuoc , nói chung chia bùn với bác shuta

• Like

tukooj

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
18/6/16
Chủ đề
0
2
0
37
0 ₿
công nhận locker ở đây mình thấy có vẻ không nhiệt tình lắm. Mình đọc ra số em nào là dường như tự động nói em đó đang bận khách vậy để mình phải random. Minh cho 40k kêu cho mình 1 em trẻ trẻ teen thì em lên lại ngược lại hoàn toàn. Hy vọng 1 ngày quay lai nhưng có lẽ sẽ ko gần.

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿
Hì hì,em cảm ơn anh @shuta1320 đã đến ủng hộ P.A Relax . Cái máy lạnh ở phòng thư giãn lâu lâu lại giở chứng ấy ạ, về mấy cậu phục vụ bày bia này kia em biết,nhưng mấy anh cũng biết đó mùa này là mùa đá banh euro,công việc lại khá là nhiều do khách đông, nên em cho mấy cậu ấy vui cùng euro chút chút cho vui mấy anh ạ hihi.

bosszuro

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
24/10/15
Chủ đề
1
178
35
34
0 ₿
Đa phần các bác đều muốn những em face đẹp body good + service đỉnh. Vậy tại sao PA ko tuyển vài 3 em đào tạo tay nghề rồi tạo ra 1 gói mới super super phê tê tê luôn. Tăng giá sàn lên nhưng phải đáp ứng được yêu cầu.

KangGaru

Tập Sự
Nhập Môn Massage
18/2/16
Chủ đề
0
112
59
0 ₿
Thấy vậy chứ nghe em ruột ở Phương Anh nói ngày nào cũng chạy ít nhất 3 tua chưa tính yêu cầu do lượng khách khá đông,lên tua nào chắc tua nấy,giờ ra loại hình như bác nói chắc chạy tua kịp thở :p

KangGaru

Tập Sự
Nhập Môn Massage
18/2/16
Chủ đề
0
112
59
0 ₿
Tui đi lại thấy mấy chú ở đây khá là vui và ko xin xỏ,hay tại bác kêu số tốt được report trên đây nên kẹt là đúng rồi,tui toàn canh tránh đi khung giờ nóng cho khỏi ket phà.

bosszuro

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
24/10/15
Chủ đề
1
178
35
34
0 ₿
Chị chủ ko update rồi một thời gian sẽ bị bảo hoà thôi à. Thì mình mới nói tăng giá sàn lên để khách có cái để khen và bàn tới mà. Đôi khi truyền miệng nhau mà lại hay. Chứ ở đây dịch vụ thì OK chứ nhan sắc các em theo mình là trung bình.

KangGaru

Tập Sự
Nhập Môn Massage
18/2/16
Chủ đề
0
112
59
0 ₿
Cũng đành thôi,được này mất kia mà,bác đi những số nào rồi.

shuta1320

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
11/7/14
Chủ đề
26
439
71
30
0 ₿
Lúc đấy mình ức chế k thể dùng từ nào để diễn tả đc , k lẽ ra đòi tiền vé rồi đi về 1mạch luôn sao ?!

Nó vô cùng nóng luôn í , nói k quá chứ bắt máy lạnh mà áo mình ướt nhem luôn :(
Lock bài nhậu ở phòng thư giãn , xong có a nào đấy bảo nhậu đây kì nên cùng nhau dọn lên sân thượng nhậu ah , lúc mình ra khỏi cửa PA thì nghe loáng thoáng bảo nhau lên sân thượng nhậu mà ko biết sao...

Vậy rốt cuộc ẻm có chuyển k vậy các bác ? Cần ngay 1 cái confirm :)))

shuta1320

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
11/7/14
Chủ đề
26
439
71
30
0 ₿
Vậy còn những cái khác thì sao chị ạ ?

Onglaido119

Tù Binh
Banned
2/5/16
Chủ đề
13
159
74
38
Đâu cũng là nhà
0 ₿
Đi mỗi người 1 cảm nhận. Mình cũng ghé P.A 2 lần. Nói là thất vọng thì ko phải. Nhưng để ưng í như các tiền bối rp thì ko dc.
Nhân tiện hỏi bác @Như Quỳnh khi nào Tây Thi nâng cấp CSVC vậy. Chứ đi qua 2 lần mà CSVC kém quá