Rp 7 : vô tình quay lại nơi này...

Lượt xem: 2,795

shuta1320

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
11/7/14
Chủ đề
26
439
71
30
0 ₿
Sự tình là ngày 17 mình lên Sài gòn , buổi sáng công việc riêng của mình tới 12h là giải quyết xong hết rồi, trong khi 17h mới đến giờ đi coi ca nhạc của mình.
Sao đợi lâu quá vậy? Thế thì Massage hoy =))))
Do mình chạy qua chạy lai ngang PA cả chục lần, mỗi lần qua thì mình lại nhìn vào, bỗng thấy rằng mình có duyên với nơi này nên tấp vào. Dùng apps lấy code , xong lên p.thugian, gặp 1 cô gái xinh xắn, mình hỏi phải c.NhuQuynh không thì gái bảo không hahahaha hahaha lấy vé VIP Thái . Thằng lock non choẹt dẫn mình lên phòng, hỏi mình có quen em nào không, mình dứt đại số 7 =)))))
Xông hơi héo các thứ , em 07 bước vào..... TRỜI Ạ !!! Thì ra là nhỏ tóc bấm họng bữa mình đi rồi, cũng vì em ấy mà mình chia tay PA.....
Đang đợi nước nóng, em ấy ngồi lên đùi mình và hỏi " anh biết em không " , " biết chứ , anh đi em rồi mà "..... dông dông dài dài..... nói chung em này thay đổi rồi, nói chuyện ddcn rất dễ thương, ngay lúc đó cho bb nữa...
Face: 6/10
V1: 6,5/10
V2: phẳng lì kkkk 7/10
V3: nói chung bóp đã
V4: không được thoải mái
Ms khỏe : yếu. Cần trao dồi nhiều hơn....
Ms mệt : ổn , hí hí rất thích, bb nhé, banhmykepxucxich......
Nói chung đây là 1 số đáng check à.
Tic : 400k ( code còn 300k)
Tip: 400k
Tip cho các bé lock - xe : móc bọc =))))
PA vào thấy toàn người cũ thấy hơi chán , nghe đâu có 11 mới ca 2h để khi nào check . Nói chung PA lần này cũng không tới nỗi nào...
Hết.

• Like
Điểm cảm xúc: philips