RP 79, Điêu thuyền - tình yêu mới !

Lượt xem: 8,971

Kang Gary

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/12/15
Chủ đề
15
114
70
26
0 ₿
Cuối tuần dự thưởng cho mình 1 chầu thư giãn sau những ngày làm việc mệt mỏi. Sau khi đi lai rai với lũ bạn đến tầm 10h, mình quyết định đánh lẻ, bẻ lái phi thẳng xuống đt, chỗ này đối với mình giống như ngôi nhà thứ 2, có rất nhiều kỉ niệm, lâu rui ko đi thấy nhớ.
Có chút hơi men trong người nên mất phong độ, rồ ga xuống hầm mà lạng quạng xém té :D. Locker ra đưa thẻ, xog nhìn kỹ mặt mình bảo: " thôi với a trai thì khỏi cần thẻ, quen quá rồi " . Đi lên lầu gặp 2,3 ông nữa chào hỏi rối rit quá mức chấp nhận, có thằng còn chưa gặp lần nào. Mk mấy thằng này làm quá thật, làm mình ngại gần chết :D.
Vào mua vé vip thai, thu ngân bảo đang kẹt phòng, a ngồi chờ chút. Mk cuối tuần đông kinh khủng, còn mấy ông nằm phơi chym giống mình nữa. Thôi kệ, ngồi đợi như vầy chắc sẽ tia đk nhiều e :D. Khổ thay, toàn mấy e ut quen thuộc, công nhận số nào mình đi cũng hot :p. Cuối cùng cũng có phòng nhưng ko phải phòng mình thích, thôi kệ cũng đợi lâu lắm rồi.
đánh giá csvc lần này tý nha: phòng xh hơi nóng, nước ko đk nóng lắm, máy lạnh hơi lạnh, dạo này e ko dk khoẻ nên hơi khó :(
Được 1 lúc e bước vào, sbd 79, lúc đầu nhìn cũng bình thường vì phòng hơi tối, nhìn kỹ e cũng khá đẹp, face hợp gu mình cực kỳ, ko phải mình dây cũng ko thuộc dạng mup.
Mình vào xh, còn e thì đi lấy nước vs ổi :D. E này tắm kỹ, có cả bông tắm nữa, vì tắm kỹ wa nên phải xối nước hơi lâu làm mình muốn bệnh lun. Xog ra nude nằm trên giường, e từng bước ms, e ấn huyệt nhiều lắm, ms lâu đến ngán lun, haha xin lỗi e tại a đi vip thường nhiều quen rui, ko quen với kiểu ms lâu. Bảo e dừng vì cũng khuya rồi.
E bắt đầu trút bỏ xiêm y, mình ko thể rời mắt khỏi đôi gò hồng của e ấy, quá đẹp ! không thể kiềm chế nổi, ôm chầm lấy e cộng với lời đề nghị khiếm nhã : " cho a hôn nó nha :v " e cười nũng nịu hok cho làm máu trong người tui nổi lên gấp bội, muốn ăn tươi nuốt sống e lun.
E làm nhẹ nhàng khá dễ chiu, đi thái khắp người xuống bàn chân lun, chỗ này hình như có cảm giác nhất :D, nc dễ thươg làm mình khá thoải mái, e cũng khá chiều khách nhưng phải lịch sự chứ đừng wa sỗ sàng nha mấy thánh, bj chậm rãi, mềm mại, ấm áp, đi lưỡi nhẹ nhàng kich thích lắm, vì e đẹp nên mau có cảm xúc lắm. Đặc biệt có bj nóng lạnh nha, sướng tê chym. Cuối cùng cũng out trong sung sướng, ôm e thật tình cảm, mùi hương trên cơ thể e làm mình ngơ ngẫn , định mở hầu bao tip cho e thật nhiều nhưng sợ nhiều " hậu quả " đi theo nó nên mình phải cắn răng, xin lỗi e.
Hẹn e ngày khác gặp lại, e cười duyên tình cảm, làm mình đê mê tới ngày hôm nay. Cảm ơn e 1 đêm thật tuyệt vời.
Tổng thiệt hại: tic 300k, tip 400k, locker 20k.

Kang Gary

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/12/15
Chủ đề
15
114
70
26
0 ₿
quên rủ a đi rồi, bữa nào rãnh điện e đi chung ae mình biết mặt

hellobaby

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
31/5/16
Chủ đề
5
166
42
43
0 ₿
mình cũng mới đi ms thái với e này chiều mưa thứ 7 vừa rồi, chưa kịp rp thì có bác thớt vào rp rồi. dự là kêu no.19 (thấy mấy đồng dâm trên dd khen quá) mà kẹt nên được e 79. Đang set kèo để được gặp e 1 lần nữa

• Like
Điểm cảm xúc: Thichthitcay

Massage Điêu Thuyền

Tù Binh
Banned
11/6/16
Chủ đề
1
16
7
34
0 ₿
dạ đã chuyển qua việt hồng vẫn là số 79 anh nhé . mong anh đi thử và cho em xin thêm thông tin phản hồi ạ . em xin cám ơn

hellobaby

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
31/5/16
Chủ đề
5
166
42
43
0 ₿
hix thế là phải xách súng chạy tút mút lên VH mới được gặp e cơ hả:(:eek:

Kimtu

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/7/16
Chủ đề
0
2
1
0 ₿
Thấy bác rp tê quá. Cứ như với người yêu. Đọc xong rần rần trong người muốn đi liền

Tuananh00

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
29/7/16
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
nghe bác này kể chuyện thấy phê rần rần. Đi Thái mới làm ngon lành vậy phải ko bác