Rp Ảo

Lượt xem: 8,865

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

boihetvaoday

Tập Sự
Bé Thích Massage
29/10/15
Chủ đề
0
72
18
37
0 ₿
Mới đi về đây... Chỉ 2 chữ "thấy nản".... Tui vs bác pasi đi tiền trạm, ko giống chút nào chủ thớt nói cả, tôi ko nói về csvc nha. Mod đi ngang xem xét nhắc nhở chủ thớt, hay band nick đi. Vào thấy e cũng được, ko xấu ko đẹp, mát gần quá bình thường lun, mát xa chán kinh, chỉ biết sóc, có lúc sóc trật tay ra ngoài, làm mất cảm giác, v1 bé xíu, cam đâu mà cam, như chanh tắc zậy. E đâu phải sinh viên hay đi học gì, hỏi e làm ở đây rồi có buổi sáng e làm gi, có hoc thêm làm bánh, nấu ăn gì hok? nói ngủ, ko làm gi hết, e chỉ làm có chỗ ở đây ak, hình như làm 10h đến khuya lun, nên không có thời gian ngủ nữa sau học cái khác dc. E cũng hok có về quê hay gì cả, ai mún gặp thì đến thui. về tính cho 200k, nhưng thử đưa 150k xem thế nào, e chê ít, cho thêm chút nữa đi a.... Thấy nản. Xuống lấy xe cho 5k. Tổng 305k, hẹn hok gặp lại.

• Like
Điểm cảm xúc: Boy chanh and White_Lucky

bibobietboi

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
10/12/13
Chủ đề
3
293
51
33
0 ₿
Móa nghe là bik hư cấu rùi. Vào đây gặp cái thằng chân 10 chân 8 là ếu muốn đi rồi. Có thấy nguyên 1 ng đạo diễn từ đầu tới cuối ko.

tathibonbon

Binh Nhất
Bé Tập Massage
25/10/15
Chủ đề
3
26
8
36
0 ₿
Em làm khá good nha . Sinh viên năm 2 khoa dược . Vì hoàn cảnh khó khăn nên vừa học vừa làm .

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Bài RP này ko đúng sự thật. Close bài tại đây cho ae tham khảo rút kinh nghiệm.

• Like
Điểm cảm xúc: boihetvaoday
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.